Hơi lạ với Mát xa Ozawa (cần lão làng góp ý)

Lượt xem: 4,542

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Hi các bác, chẳng là mấy đợt vừa rồi may mắn được bác Lục chiếu cố cho mấy cái điệp vụ rồi, nên lần này Graham quyết định không "dựa dẫm" vào bác ấy nữa mà tự mình thân chinh chuột bạch thử coi thế nào :cool:

Nghe danh một vài hảo thủ tấm tắc khen ngợi Ozawa quá nên Graham cũng đánh liều ton ten ghé qua bển xem thử
Lần này Graham sẽ đánh giá những cái cần thiết thôi, vì chủ đề quan trọng của bài viết này nằm ở dưới, các bác có thể lăn chuột tới phần TÔ ĐỎ đọc tiếp nếu muốn biết Graham thắc mắc gì nhé (đặc biệt là các bác lão làng, xin các bác vào chia sẻ góp ý cho Graham với ạ)

Đánh giá cơ sở vật chất thì vẫn là thú vui khỏ bỏ của Graham rồi ạ, về phần này của Ozawa thì Graham xin đánh giá như sau:
CSVC: 9đ, ĐÃ MẮT, VỪA MŨI & SẠCH SẼ là những gì mà Graham có thể tóm gọn lại trong phần này. Ngay từ khi bước vào sảnh là các bác đã có thể thấy 1 không gian lung linh và thoáng đãng, ánh đèn vàng trắng bao phủ khắp gian sảnh, tổ điểm vào đó là 1 chiếc TV tinh thể lỏng 69 inch cùng với 2 chiếc ghế salon dài, lót nệm êm không thể tả. Yên tĩnh, nhẹ nhàng, vừa đặt mình xuống là Graham đã rất muốn thiếp đi nếu không vì em lễ tân trông đầy đặn với khuôn mặt khá baby :rolleyes: ,và chiếc IPAD thần thánh điểm xuyết đa dạng các em KTV tươi tắn, trẻ trung và không kém phần nóng bỏng :rolleyes: Khi bước lên gian phòng riêng tư thì sẽ có sẵn em KTV đứng đó mỉm cười, dang rộng đôi tay che chở các bác bước vào chốn thần tiên không thành tinh thì không về :D
Nhìn chung theo Graham thì cơ sở làm rất tốt về cả 3 mặt nghe, nhìn và ngửi. Các bác nào thích 1 cơ sở không gian vừa vặn, thơm tho sạch sẽ, đầy đủ tiện nghi và sáng sủa vừa đủ mà lại không quá đắt đỏ thì chắc chắn Ozawa sẽ không làm các bác thất vọng ;)

Nhưng song song đó cũng không tránh khỏi 1 vài điều làm Graham phải thắc mắc khi ra về:

Graham chọn vé VIP Thái, và sau 1 hồi lựa chọn qua IPAD thì cũng bốc em SBD 117
Lên phòng thì thấy 1 bé mặt khá xinh tương đối giống trong hình nhưng V2 và V1 của bé thì hoàn toàn k giống như chỉ số tí nào :confused: hic hic (lúc em Mát Thái em cởi ra thì Graham thấy rõ hết). Nhưng được cái em mặt khá xinh nên cũng gỡ gạc lại được phần nào.:(

Cái quan trọng ở đây là khi vào màn Mát xa mệt (Graham đi VIP Thái nhé):
Mát mệt: Em cũng dùng ngực để mát xa Thái, và cảm giác em mang lại thì rất đã nha các bác. Tuyệt kỹ dùng ngực mát xa thằng ku của em quả thật phê không tưởng (đó là bầu ngực em đã không còn ở trạng thái tốt nhất rồi đấy nhé các bác :rolleyes:) Em cũng rất chịu khó trò chuyện và rất thân thiện...

Nhưng toàn bộ tất cả quá trình làm Thái của em hoàn toàn chỉ là bằng HJ, HJ 100%, không hề có BJ. Đây là điều Graham rất thắc mắc vì theo như kinh nghiệm đi mát nhiều năm qua ở nhiều cơ sở rồi thì Graham thấy chỉ khi cơ sở ghi là làm VIP thì mới có thể là làm HJ, hoặc là BJ hoặc là cả 2 (tùy vào độ chịu chơi của KTV) Nhưng riêng đi VIP Thái thì đó giờ chưa bao giờ Graham chỉ được làm HJ cả (cũng có thể đây là do ngộ nhận của Graham thôi, chính vì thế nên Graham rất mong các bậc tiền bối đi qua có thể chia sẻ cho Graham đôi chút về việc này được k ạ? Graham hoang mang quá) :(

Thêm nữa là vì không rõ cách phục vụ nên Graham có hỏi em thì em mới nói lại cho Graham như sau:
Graham: Ở đây VIP Thái là mình làm tay hả em?
Em: Dạ là làm theo kiểu Thái anh
Graham: Ừ anh hiểu rồi nhưng mà ý anh là Thái mình làm tay không có làm miệng hả em?
Em: Dạ làm miệng thì có VIP thường á anh??? o_O
Graham: Ủa tức là làm VIP Thái thì là làm tay còn làm VIP thường thì mới có làm miệng hả em? o_Oo_O
Em: Dạ đúng rồi. VIP Thái là có cởi đồ làm vậy còn VIP thường thì k cởi đồ ạ...

Em còn nói là đáng lẽ anh phải nói cho em biết là anh muốn làm miệng. Ôi nếu mà anh biết ở đây làm khác vậy thì anh đã nói rồi em :( Nhưng sau đó thì em cũng nói lại là đáng lẽ em cũng nên hỏi anh trước nên Graham nghĩ chắc em cũng biết lỗi mình rồi. Sau cùng thì em cũng có nói là em cũng sắp nghỉ rồi, không biết có phải đó mới là lí do mà em làm cho Graham khác lạ đi như vậy k nữa? :(

Graham viết ra như này không phải để dìm hàng cơ sở, thật sự thì ở mặt CSVC Graham rất thích Ozawa, gần như không có điểm nào chê được cả. Và cũng không phải để chê trách gì bé KTV, bé thư giãn cho Graham có những giây phút cũng khá vui vẻ :)
Graham viết đây là để cho những bạn đến sau có những trải nghiệm tốt nhất có thể. Về mặt mát xa, thì nếu như đây chỉ là 1 trường hợp hi hữu, thì Graham rất mong cơ sở xem lại và có những sửa chữa kịp thời. Vì Graham tin là đối với khách hàng, ấn tượng ban đầu rất là quan trọng, và sự đồng nhất trong cách phục vụ cũng quan trọng không kém. Nó không chỉ mang đến cho khách hàng sự thỏa mãn mà còn cả niềm tin, rằng lúc nào cũng sẽ được thỏa mãn như thế.
Graham tin rằng chỉ cần cơ sở xem lại chỗ này nữa thôi, cộng với CSVC nay đã rất tốt rồi mà lại ở 1 mức giá cạnh tranh như thế này, thì chắc chắn Cơ sở Ozawa sẽ trở thành 1 địa điểm cực hot quen thuộc với cộng đồng mát xa. :cool:

Cảm ơn Mod đã duyệt bài cho Graham em, cảm ơn các bác đã dành chút thời gian đọc và góp ý. Chúc các bác 1 cuối tuần vui vẻ! :D

gambit

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/18
Chủ đề
5
76
55
44
0 ₿
Thật ra đúng như bác nói, CSVC ở đây là rất tuyệt vời, nhưng nhân viên lại không có sự đồng nhất (kể cả nhân viên quầy, locker). Tui đã report em 78 và không dám quay lại nữa. Riêng trường hợp của bác, Thái mà chỉ có HJ thì tui mới thấy lần đầu, mặc dù tui không thích em 78, nhưng em nó cũng không đến nỗi như vậy. Có thể em của bác sắp nghỉ nên muốn phá cơ sở thôi. Nếu đúng như vậy thì đó là lỗi của đội ngũ quản lý, họ quản lý không tốt dẫn đến sự bất mãn của nhân viên và liên luỵ khách hàng.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Giờ tui thấy đa số các cơ sở ít khi lắng nghe và quan tâm tới góp ý của các ae checker, hoặc cũng chỉ qua loa kiểu "e sẽ nhắc nhở bé" hy vọng các Mod có đi ngang đây lưu ý những tình trạng giống vậy để làm việc lại với các chủ cơ sở

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc and KamaSu

Massage Ozawa Quận 10

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
19/2/19
Chủ đề
18
160
350
0 ₿
Massage Ozawa chân thành xin lỗi anh, sau khi trao đổi với anh @Graham về những thông tin anh cung cấp và trao đổi làm việc lại với pé 117 thì cơ sở cảm thấy pé 117 không có tinh thần khắc phục sửa sai cũng như đã vi phạm những vấn để nghiêm trọng dẫn đến khách hàng không được trải nghiệm như ý. Thế nên cơ sở đã quyết định cho pé 117 tự tìm hướng đi riêng cho bản thân, riêng về phần cơ sở Ozawa đã có những xử lý nội bộ từ quản lý đến nhân viên để đảm bảo khắc phục cũng như không để những tình trạng này lặp lại, 1 lần nữa Massage Ozawa chân thành xin lỗi anh và có 1 món quà gởi đến anh trong inbox ạ

• Like
Điểm cảm xúc: JohnyNguyen and rhinoman11122

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Ok cơ sở kịp thời có những chấn chỉnh và rút kinh nghiệm là Graham vui rồi nè k có gì đâu :)

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Nếu cơ sở đã nói như trên thì theo Graham là Thái là BJ đó bác KamaSu, bé Graham đi thì chỉ là hi hữu thôi, còn tương lai cơ sở có những thay đổi như nào thì để hồi sau mới biết được :D

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc and KamaSu

tobisu

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/3/19
Chủ đề
0
95
8
29
0 ₿
hqua ghé cơ sở trải nghiệm thử, cũng nghe tin bé 117 mà thấy cơ sở phạt cho nghỉ làm rồi.