Hội ngộ em số 5 tại quận 5 sau 1 năm

Lượt xem: 2,577

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,603
30 ₿
Chào tất cả ae diễn đàn, thật sự như tiêu đề mình và em có duyên với số 5 hay sao ấy, Một buổi chiều ngày t5 cafe tại quận 5 với ae thì thằng anh sướng mắt khi nhìn các e phục vụ lượn qua lượn lại, cam bưởi bay đầy trời còn thằng e thì biểu tình quyết liệt vì đói. Thế là cùng ae phi ngay vào TB3 gần đó, mình thì chọn em số 5 test thử vì cũng gần 1 năm rồi mới quay lại TB3.

Vào phòng thì CSVC đã thay đổi so với 1 năm trước,phòng mới hơn,đẹp hơn nhưng xông hơi phòng mình lại hư nên đành ra ngoài xông.

Lúc vào lại phòng thì thấy 1 em đang ngồi bên ngoài đợi, mình thì it khi để ý nên chỉ đi phớt qua thế nhưng 1 giọng nói ngọt ngào cất lên " Ah thì ra là anh người quen " đã kéo mình quay lại và lúc ấy với biết bao cảm xúc ùa về ngạc nhiên có,vui mừng có, cảm thán về cái duyên phận liên quan đến số 5 cũng có. Thì ra em chính là số 5 ấy. Ký ức về 1 năm trước lại ùa về, em vẫn xinh như vậy, vẫn ngọt ngào và dịu dàng như vậy, tưởng chừng em đã nghỉ làm ( thực tế 2 hôm trước em off ) thế nhưng hôm nay vào 1 buổi chiều thứ 5 gặp lại e nơi đây âu cũng là duyên phận.

Sr ae cho mình vài dòng cảm thán về duyên phận giữa mình và e vì 1 năm trước mình gặp e cũng là do duyên phận của ông trời hoặc là do locker sắp đặt ( gọi số 7 huyền thoại nhưng lên phòng đợi lại ra số 5 ). Không biết ae nào có gặp em nào có duyên với mình vậy chưa, :D:D:D

Vào vấn đề chính để ae khỏi chờ lâu :)
Em có da có thịt hơn so với 1 năm trước nhưng chính vì vậy lại đem tới thêm nhiều sự quyến rũ hơn
Face: mình ít khi đánh giá cái này vì mỗi người có 1 thẩm mỹ riêng nhưng với mình e khá xinh
Body: thì có vài chỉ số ae tham khảo nhé
V1: cam lai bưởi
V2: có tí lipit
V3: vẫn căng như ngày nào

Maxa khỏe đủ bài đủ lực vì trước em có làm bên spa, về khoản này thì ae nào cần phục hồi sức khỏe sau ngày làm việc mệt mỏi thì gặp e là đúng bài luôn

Maxa mệt: sau 1 năm thì kỹ thuật của e tiến bộ rõ rệt, bớt đi phần ngây ngô, ngại ngùng khi mới vào làm, thêm vào vài phần quyến rũ, mị hoặc nhưng không kém phần đê mê khi chiếc lưỡi của e rà tới đâu là mình sướng rơn đến đó

Em thuộc dạng nhẹ nhàng tình cảm và hôm nay gặp lại e sau 1 thời gian dài xa cách thì cảm giác e đem đến cho mình như người yêu lâu ngày gặp lại, vừa nồng nàn, nóng bỏng từ chiếc lưỡi bờ môi xen lẫn sự nhẹ nhàng lãng mạn của câu chuyện khi cả 2 ôn lại chuyện xưa

Cuộc sống luôn tiếp diễn, thời gian vẫn cứ trôi từng chút từng chút, bữa tiệc nào cũng đến lúc tàn. Trước khi bước ra cửa e hỏi
" Anh kiểm tra xem còn quên gì không "
Mình thì tính trả lời " còn quên đem theo em" thế nhưng lại buộc miệng nói ra " Đủ rồi em "
Em lại trả lời : " còn quên em nè "
Lúc đó mình và em đều cười và nhìn vào đôi mắt nhau như muốn nói hãy bỏ lại tất cả cùng nhau nắm tay bước ra ngoài nhưng cả 2 đều biết thực tế và suy nghĩ là 2 khái niệm khác nhau. Chúng ta chỉ là có duyên không phận, là những con người lướt ngang qua đời nhau để sau này lưu giữ những kí ức đẹp về nhau

P/s: Cuộc sống luôn vội vã, hãy sống cho đáng sống hãy làm những điều mình chưa làm, hãy gặp những em mình chưa gặp, hãy maxa những chỗ mình chưa đi. Để sau này ngẫm lại mà không nuối tiếc hoặc giả lưu lại những ký ức đẹp cho sau này :):):):):)

ATINH

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/6/16
Chủ đề
1
36
3
43
0 ₿
Thanks rp thớt , pé này làm ca mấy h vậy bác thớt

Martin