Hội ngộ tại Karaoke King Lê Lai

Lượt xem: 12,961

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Hello anh em !

Trong các cái sướng thì theo l.o.x đi massage là sướng nhất, vừa năm thư giản vừa được em nó vuốt ve mơn mớn cảm giác và được tăng tốc về đích theo nhiều cảm xúc khác nhau, thế nhưng trước khi đi massage thì cũng phải có cái gì đó khởi động nhỉ, trong một bài trước l.o.x có chia sẽ với anh em về một chuỗi quy trình đi xã chét, và không những được anh em đáp ứng hẹn hò các kểu cuối cùng l.o.x cũng hẹn hò cùng một số anh em quen biết đi cùng.

Do có đột xuất ngoài ý muốn nên một số bác như @Garryyau , @supperchecker , @Dung1991 , ..... bận nên hẹn dịp sau, nhưng song song đó thì có thêm một số bạn mới như bạn @MrxXx kkkk, với bạn @Iloveyou2020 cùng vài bạn nữa thế là team mới thành lập .

Vị trí khởi động lần này là quán Quê Nhà cho dân dã tý, vào gọi vài món ăn chơi chơi uổng 3-4 lon xong giao lưu các gu và xuất phát : chốt bill người 3x .

Sau khi chốt đón taxi lên vị trí 102 Lê Lai, một nơi phù hợp cho anh em mới quen có thể giao lưu vui vẻ được và những anh em chưa biết bia ôm cũng có thể đi cho biết cũng được keke.

Quy trình karoke :

1/ Đặt phòng trước với qly ( không đặt cũng được vào đại nhưng hên xui có phòng )

2/ Đến nơi đọc tên qly và lên phòng kekkee.

Do chỗ này cũng sang đẹp nên khi mấy bé vào thì chu choa, team 5 người mà muốn chọn luôn 10 bé luôn ấy, đủ gu, cao thấp mình dây hay có da có thịt đủ cả, đồ mặc thì xuyên thấu thậm chí có thả rông nữa , chẹp chẹp thế là mạnh ai nấy lựa team hơn 30 em, nên nhìn mõi con mắt.

Sau khi chọn rồi thì mọi thứ mấy em lo, hát hò ( khuyến nghị nên để mấy em hát ) cực kỳ phê. mình thì vừa hát vừa gác, lâu lâu bóp tý kekek. mấy em nó cái trò đổ xí ngầu vui phết. lần nào chơi cũng hết luôn 2-3 thùng lận kekee.

Phê pha hát hò tầm 3-4 tiếng cũng đuối, thôi mạnh ai nấy chon con đường về, l.o.x chọn chỗ rồi . cứ đâm qua dubai q1 maxa là xong kkk.

Tổng kết một buổi chơi sương sương thì người cũng tầm 2tr . Khá ổn và xứng đáng.

L.o.x chia sẽ cái bill để anh em có thể đi cho vui vẻ nè.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
gom lại 1 người tip với bill là ok à.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Dứt, gom bi đi rồi xông vào cướp đào kkk

hactran91

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/8/20
Chủ đề
0
2
1
0 ₿
Hello, mình mới vào diễn đàn mong muốn đc gia nhập *** nào đó đi karaoke giao lưu. Nếu đc ibx mình gr zalo nhé.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Huhu, có ai nắm tay dìu dắt, chỉ bảo không, cả đời chưa biết vịn là gì =((((((