Gò Vấp - Hội ngộ Thánh nữ 18 Dubai… | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Hội ngộ Thánh nữ 18 Dubai…

Lượt xem: 1,203

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
100
3,185
2,687
32
16 ₿
Tôi tình cờ gặp lại em trong một chiều mưa thứ Sáu, khi mà cảnh vật xung quanh chẳng hề hữu tình, một màn sương mờ ảo giăng giăng trong lòng như cái cảm giác bị bỏ quên nơi đây tự chốn nào, chẳng còn ai nhớ đến, chẳng thuộc về nơi đâu…Và rồi câu chuyện ngày xưa lại ùa về khi mà tôi gặp em thuở mới vào nghề, vẫn nụ cười tinh khôi và chất phụ nữ “rất thật” mà có lẽ chẳng thể tìm được ở bất kỳ cô gái nào khác ngoài em…trong em chỉ có sự ân cần, chu đáo, gần gũi, “cởi mở”…bởi lẽ “tâm hồn em thật đẹp”. Em vẫn chưa thể nhận ra tôi ngay sau ngần ấy năm, duy chỉ có một thứ em vẫn nhớ…thật cạ cứng…em ôm tôi vào lòng, mùi hương cơ thể cùng bộ đầm đỏ khoét sâu rãnh ngực làm cho tôi phải tan chảy.

CÓ CHÚ CHIM ẨN MÌNH CHỜ BÚ:2onion2:

Em ngã đầu vào bờ ngực rộng và đặt tay lên thật nhẹ vân vê đầu ti, dòng máu đàn ông trong tôi trỗi dậy và không cho phép mình làm ngơ trước vẻ nữ tính 200% của em, tôi không thể thốt lên lời nào vì đã bị “cả vú lấp miệng em”. Bàn tay em luồn nhanh xuống hạ bộ và cảm nhận cây súng cối…cuối cùng thì em đã nhận ra tôi thông qua giác quan trần trụi nhất. Chúng tôi trao cho nhau sự khao khát xác thịt mãnh liệt, tôi giúp em kéo chiếc váy đỏ cùng chiếc quần lọt khe mỏng manh xuống rồi từ từ hôn nhẹ từ mông lên eo và kéo dài lên sóng lưng…ôm siết em từ phía sau thật chặt, đôi bàn tay massage hai bầu sữa căng tròn, tôi cảm nhận cây côn thịt đang cạ cứng sau mông em, rồi em xoáy mông để kích thích, ngón tay hư hỏng của tôi lòn vào khe suối tìm mạch…cuối cùng đã khơi được mạch…nước chảy ào ạt…

Thân thể cả hai chúng tôi nóng hừng hực vì lửa dục tuôn trào, cần vào làn nước mát để hạ hỏa…Chúng tôi ôn lại chuyện xưa cũ, kỷ niệm lại ùa về, em lại áp sát và chúng tôi trao nhau thứ ngôn ngữ cơ thể của tình nhân, giới hạn nào cho chúng tôi đây? Bờ môi mềm mọng nước, chiếc lưỡi ấm trơn trượt, ngực căng mềm, con bướm xinh lượn lờ…tôi chỉ còn biết hứng lấy từng cơn cuồng nhiệt, hôn em như chưa từng bao giờ, hai tay xoa hai bầu ngực nhìn em đẩy V4 trượt giữa hai chân. Tôi đứng lên để em tắm thật sạch và ra ngoài lau khô, những tưởng cơn mê tình đã dứt…nhưng không, tôi tiếp tục lao vào em và đắm đuối cơ thể này, tôi đẩy chân em dạng cao lên thành bồn rồi nút thật chậm hai mép hàu mịn màng, em co rúm người, rên lên từng đợt…:ami-(19):

TƯ THẾ 69 BIẾN THỂ

Tôi hạ nhiệt bằng bài massage khỏe, quả thực em làm quá tốt, nhìn em không mảnh vải che thân mà lửa dục lại thiêu đốt tâm can. Xin cho tôi được 1 lần thất thủ…Và rồi em áp cặp ngực huyền thoại lên lưng tôi rồi thủ thỉ vào tai như cách mà tình nhân vẫn làm, tay em mò đến và xoa đầu cối làm giật nảy người. Em hôn dọc từ sống lưng đến mông, tôi chổng mông thật cao để mở màn BJ ngược, em đẩy lưỡi thật sâu vào tầng sinh môn, nhẹ nhàng và êm ái, ẩm ướt và tình cảm. Tôi có cảm giác cây côn thịt không biết phải nên dài bao nhiêu để vừa đủ cho vào hết chiếc miệng xinh xắn không thấy đáy kia…nhìn cách em lòn xuống thấp ngậm thật sâu, nút từng cơn, tôi chỉ muốn rên theo em vì quả thật cơn hứng đã đến cao độ…tôi nhịp và đẩy thật chậm để cây hàng trượt thật lâu trên bờ môi trước khi vào thật sâu trong cuống họng em.

Nhấp nhả khoảng 20 nhịp thì em bất ngờ xoay lưng lại theo tư thế 69 nhưng mà nó lạ lắm. Em chổng mông lên cao vừa đủ để tôi tiện cho ngón tay vào mạch suối, đầu em thì hạ xuống cây hàng đang chỉ thiên 12h00 và nút kịch liệt…đúng là chỉ mới thấy lần đầu…ngón tay tôi vẫn xoáy nhẹ theo từng nhịp mút, cô bé em khít quá, tôi vẫn cố gắng để theo nhưng cây đạn cối đã phải nã tưng bừng…

Đánh giá chung về bé 18: nhan sắc quyến rũ, đẹp theo kiểu kiều nữ, không phải tiểu thư hay cỏ non xanh mướt , mình dây các vòng cân đối, V1 to mềm đẹp, V3 và V4 thơm ngọt, gặp bé đúng kiểu tuần trăng mật ngọt ngào với sugar. Đúng là không có người Phụ nữ đẹp mà chỉ có người Phụ nữ ngày càng đẹp hơn.:ami-(15):

KhoaLeon

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
22/10/23
Chủ đề
6
108
61
SG
0 ₿
Ở đây có bé 8 mấy đối thủ một thời với 58 windy :ami-(47): mà bé này da trắng hay ngâm vậy bác? Mặt cute hột me hem

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
100
3,185
2,687
32
16 ₿
Ý bác là hoa khôi 86 phải hem? Da trắng như trứng gà bóc, mắt ko to tròn như 58 nhưng miệng cười tươi hơn. Mặt thì búng ra sữa Dutch lady còn được :ami-(47):

• Sad
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Massage DuBai

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
117
1,248
531
0 ₿