Q.1 - Hồi sức gấp với em 162 dubai luxury. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Hồi sức gấp với em 162 dubai luxury.

Lượt xem: 316

hy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/1/24
Chủ đề
6
25
25
0 ₿
Cuối tuần nhậu 2 ngày liền quá đuối, làm giấc đến chiều dậy bắt đầu ngứa ngáy liên nhắn ngay hotline 41 đặt phòng . Đúng giờ có mặt .
Vừa tới là vẫn phong thái từ tốn của chủ bảo về kêu để xe rồi chú gửi thẻ cho tui xong chú chạy xuống hầm. Tui lên quầy vẫn là bé lễ tân vui vẻ lăng xăng từ trong ra ngoài với mấy ông khách nước ngoài , tui ngồi ghế pv lại giới thiệu vé và để tui lựa chọn hình qua ipad , nhẹ nhàng chọn vé onsen 1 lần và cô bé 162. Xong xuôi để pv cb phòng.
Lên tới phòng cũng được giới thiệu các thứ trong phòng, xong xuôi thì pv ra ngoài tui ngồi chơi xíu thì em gõ cửa bước vào.
Em cao gần 1m6, váy ngủ đen da bánh mật và đặc điểm nhận biết là em rất chăm khách. Vừa gặp đã ôm lấy như quen thân lắm rồi. Sau đó ngồi ghế ăn trái cây em lột bao rồi đưa từng múi bưởi để tui ăn. Tâm sự nói chuyện vui vẻ một hồi em đưa tui vào tắm. Đặc biệt em tắm kỹ và kiểm tra hàng họ kỹ nha. Tui rất ưng khoản này làm tui cảm thấy an tâm. Sau đó em thư giản nhẹ trong bồn rồi mới đưa lên giường.
Massage khỏe em làm ổn áp đầy đủ.
Massage mệt em làm bài trườn ngực khá là mượt ở phần lưng tui cảm giác phê cực kỳ, đến lật lại em trườn từ trên xuống dưới các kiểu và bj, cực nhiệt tình. Tui nằm mà cứ phê mấy lượt và sau đó đến cao trào tui bắn luôn tung tóe giải tỏa 2 ngày bia rựu.
Kết thúc công chuyện ra tắm táp sạch sẽ, em lau người rồi lại ngồi ôm ấp tâm sự hồi mới về. Lúc xuống thang máy em xà nẹo ôm ôm mà cứ như luyến tiếc hem muốn rời xa. Kết cực kỳ.
Ktv 162
Face: xinh có thẩm mỹ
Vui vẻ nhiệt tình, tình cảm luyến tiếc.
V1 : Thẩm mỹ to
V2: tý lipit
V3: sờ bóp đủ xài
V4: khám phá nhẹ nhàn thì có vẻ hợp gu em nên nước nôi ra khá nhiều.
Tic onsen 1, tip 1tr vui vẻ tình cảm và bonus màn hun chóc chóc trong thang máy nữa hehhee.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,159
1,013
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿

Dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm cơ sở và trải nghiệm cùng bé cưng 162, rất hân hạnh được đón tiếp huynh trong những dịp gặp mặt sắp tới ạ. chúc huynh ngày mới tràn đầy năng lượng ạ:2onion35:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,159
1,013
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿