Hồi sức với 37 Dubai GV

Lượt xem: 4,024

blueocean88

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/5/18
Chủ đề
5
62
6
0 ₿
Không biết phải còn dư âm không mà đầu tuần mệt lử, chả mần ăn cơm cháo gì, sẵn cơn mê thèm hơi, mạo muội xin @Rubi làm điệp viên và quay lại động Dubai GV.
Về cơ sở vật chất thì ở đây khá tốt, bác nào thích xông thì phòng vip ở đây có ướt có khô đầy đủ, nhân viên thì nhiệt tình. Thấy mình đi code free, cậu em lễ tân vẫn vui vẻ và tư vấn mình gói "nóng" "lạnh", mình bữa nay không hứng nên đành dời dịp khác làm chuột bạch. Bác nào đi rồi tư vấn anh em phát để giải ngố. Kkk.
Được chỉ định hot girl 20, nhưng chắc không có duyên nên ẻm nay nghỉ, được bố trí em khác.
được dẫn lên phòng, gửi cậu em ít cafe và bay vào xông cho khỏe. Xông ra thì em đã chờ đợi và chuẩn bị sẵn nước.
Em face bình thường, cũng có thể em hoi khó tính.
Em giúp mình lau người và tắm táp kỹ lưỡng, nhẹ nhàng, không quên ghẹo thằng nhỏ em làm nó ngóc dậy.
xong xuôi em lại giúp mình lau khô và dìu lên giường.
Mát khỏe em làm rất tốt, kỹ , có lực và đủ bài. Mình thấy khỏe hẳn. Khoản này mình đánh giá 9.
Mát mệt thì em đi khắp trước sau, líc ti, liếm láp và cho e bú bình thoải mái. Bình của em kiểu ti thụt. Bị em quần một lúc nhóc em cũng khóc tu tu. Xong em lau sạch va giúp em tắm táp lại.
Đánh giá thì em khá nhiệt tình, nhưng thực tình không hạp gu mình lắm. Anh em có thể sẽ thích khi trải nghiệm.
V1:cam, ti thụt,
V2: vừa người
V3: vừa
V4: không check.
Đối với Dubai thì mình vẫn đánh giá cơ sở và dịch vụ tốt, là nơi đáng quay lại.
Cảm ơn @Rubi đã tài trợ để mình có thể phục hồi và thằng em được xả lũ, lấy tinh thần cho ngày mai.
Chào anh em thân ái và quyết thắng.
Vì cộng đồng massa lành mạnh!

Tristana

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/3/18
Chủ đề
4
96
19
0 ₿
pác trên chia sẻ là mình dc bb thoải mái đó pác, còn dịch vụ nóng lạnh pác vào cảm nhận sẽ hay hơn nhé kaka

• Like
Điểm cảm xúc: blueocean88

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿