Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

Hỏi thăm Hưng Thủy Vsip Bình dương

Thảo luận trong 'Massage Bình Dương và tẩm quất BD' bắt đầu bởi LHPhúc, 17/2/19.

Lượt xem: 4,596

1. LHPhúc

LHPhúc Bé Chưa Biết Gì

Chào các anh em, anh em cho mình hỏi tiệm massage HT tình hình như thế nào rồi, lâu quá ko ré . mình đi 2 lần cách đây nửa năm , mình thấy ở đây cũng ok lắm , ko biết mấy chỗ khác như thế nào , mình chỉ mới đi được tiệm này ở bình dương. CSVC mình thấy cũng tạm ổn , còn KTV ko biết sao chứ mình hay mình hênh đi 2 lần toàn gặp em tầm 20 tuổi và 22 tuổi cũng xinh phết, mình đi 11 giờ sáng và trưa tầm 3 giờ , thân hình thì theo mình cho 7 điểm, ko biết sau chứ ở đây mấy ẽm cho mình móc cua thoải mái , bj tầm 4 phút hơn, 69 thôi rồi non tơ. Có điều ở đây đấm bóp ko đã . Mình ko có tăng bóc tiệm nha có sao nói vậy, mà cái này mình đi nửa năm rồi , ko biết bây gì như thế nào, anh em nào mới đi thì cho mình hỏi thăm, để bữa nào lam2 kèo về Bình Dương thăm tiệm

Đang tải...
  2. maiyeuem

maiyeuem Bé Tập Massage

địa chỉ ở đâu bác?

3. LHPhúc

LHPhúc Bé Chưa Biết Gì

Khu công nghiệp vsip ở bình dương, lên google map là thấy à

4. Checkerqn123

Checkerqn123 Bé Chưa Biết Gì

Check lần 2 và cho mn vài nhận xét:
    -lần 1: đi cùng thèn bạn, em bên mình ok thỏa mái, vui vẻ, thích làm gì cũng đc, cũng dễ thương, trên Liên. Còn thèn bạn số nhọ nó chỉ kể là em đó có mùi mắm tôm, mặt thì hằm hằm vô làm thì hằng hộc... nó ra về mà ko đc gì. Mình nghĩ chắc do tại nó (vì mình chưa gặp TH nào như nó kể).
    - lần 2: chuyện gì đến cũng đến, ko biết phải em htrc thèn bạn gặp hay ko nhưng theo như nó tả thì 90% (chỉ là ko nghe mùi mắm tôm), mình vào xông hơi ra thấy ẻm mới vào, mặt căng thẳng mình hỏi “sao thấy em căng quá vậy” em trả lời “có liên quan gì đến anh ko” ( thôi mình im lặng). Thủ tục xong, vào đề đụng chỗ nào ẻm cũng “bỏ ra, đau” 69 mà ẻm ko hạ xuống, mình bảo em thả lỏng ra cho thoải mái, sao căng thẳng quá vậy” ẻm bảo “tại sao” cảm thấy hết hứng, bên ngoài thì mới vào đc 10p gõ cửa đùng đùng 3p 1 lần, gõ 2 lần ẻm bảo” anh có ra ko? Hết giờ” mình bảo “em đơ ngắt vậy cảm giác đâu mà ra” xong em xuống bảo “hết giờ, anh bo đi”. Mình bảo “anh vào đây để thoải mái chứ ko phải để bực rồi về” ẻm bỏ ra ngoài và có 2 anh to cao lực lưỡng ko gõ cửa xông vào luôn, bảo “sao anh, bo đi” mình bảo “lí do để t bo”, 2 thèn ko cho mình ra, nó bảo bo đi rồi cho em khác qua thay, mình bảo” ok, bo cho 50k tiền lệ” (căng là tụi nó ko cho ra đâu, nó bụp àh) xong mình về chứ hết hứng. Mình có hỏi em này tên gì thì nghe bảo tên trang (cũng dễ thương nhưng khuyên bác nào có đi mà gặp em nào mặt hằm hằm thì nên đổi em khác đi, hoặc vào nói luôn ko book em trang, ko mất hứng ráng chịu).
    Đôi lời, bác nào đi thì cthan, vé nay 100k tip 100k

ACBD thích bài này.
  5. ACBD

ACBD Bé Chưa Biết Gì

Làm ăn kiểu này tẩy chay HT luôn cho rồi.

6. yêu trả góp

yêu trả góp Bé Chưa Biết Gì

vào chưa gì hết chị thuỷ đả dập cửa đùng đùng