Bình Tân Hơi Thất vọng về cách sắp xếp của dubai BT

Lượt xem: 1,183

vitaminc

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/19
Chủ đề
24
354
106
0 ₿
Tham gia diễn đàn cũng dc 2 năm chi nhánh dubai bình tân luôn là một trong những nơi mình cảm thấy chu đáo, thoải mái nhất. Nhưng hôm nay mình hơi thất vọng về vấn đề sắp xếp của cơ sở.

Tháng trước mình book bé 99 khi thấy forum bảo ktv mới khá hot. Mình book lúc sáng có nhắn là 19:30 mình sẽ ghé. Nhưng khi đến thì lễ tân bảo bé vừa vào ca. Ủa mình book rồi mà còn đến sớm nữa.

Lễ tân bảo là nãy trùng tên khách nên nhầm. Mình cũng vui vẻ chọn bé khác.

https://congdongmassage.com/threads/xo-so-11-06-phu-dao-voi-co-hoc-sinh-29-2k.57597/

Hôm nay rút kinh nghiệm mình đi đầu tuần và cũng nhắn tin cơ sở book trước bé 17 bên cs báo bé nghỉ làm roi, coi lại hình forum nhớ lần truớc hụt bé 99 nên book lại. Cs báo lại ok.

Nay cũng đến đúng giờ nhưng lễ tân bảo bé bận vì khách đi 1 lúc 2 suất. Trong đầu nghĩ thôi ko có duyên rồi, đang lúc định chọn số khác thì bé báo khách xuống, mình bảo ô may quá. Dặn loker cho bé nghỉ ngơi 15p 20p gi di. Mình làm tô mì đợi xíu. Lúc này Lễ tân mới báo là bé ko được khách liên tục ( chuyện nội bộ mình ko rõ), loker lúc đó cũng muốn sắp xếp phòng cho mình nhưng sợ cấp trên phạt. Mình bảo thôi mình chọn ipad cũngu được và mình chọn bé 69

Vấn đề ở đây là mình đặt lịch từ sáng chứ ko phải khách qua đột ngột. Tụt hứng hẳn luôn.

Tội nghiệp bé 69. Lúc gặp lúc đó mặt mình hơi khó chịu nên bé sợ bản thân làm không tốt.

Đánh giá:

Csvc: nay lên tầng 5 có xông hơi xông khô ve sinh riêng nhưng giường hơi chật, tắm xong bước xuống mém té.

Ktv: 69 xinh, mình dây hàng real. Nói chuyện vui vẻ, ân cần, chu đáo, chịu khó.

Bé mới làm dc hơn 2 tháng nhưng rất chu đáo và nhiệt tình. Bạo hơn xíu nữa sẽ là số Hot.

Tắm onsen: kỹ càng, onsen di đường lưỡi quanh thăng em rất lâu, bj khá phê như mấy bé moi tập bj v. Đâu cũng mút chút nhưng mút đúng chỗ. Chủ động hun môi, cổ

Massage khoẻ: có lực, đá nóng, massage đầu đủ bài. Làm khá ok

Massage mệt: lúc đầu bé ko dùng dầu massage mình cảm nhận được làn da mềm mại như da em bé, đi thái khắp người rồi bj xuống dưới thằng em biểu tình liên tục. Cái hay là bé làm tu tu chậm rãi rất phê. Sau đó moi dùng dầu massage thoa cô bé rồi ngồi thế cuởi ngựa cạ sát cây cột nhắm mắt phê, rên. Mình cũng tranh thủ xoa ngục bé. Bé bảo 69 cho anh nhé. Thôi em làm a đủ phê roi. Thật sự lúc đó mình còn bực vụ kia nên bé thì nhiet tình bj, liếm cột rất lâu. mình cảm xúc chắc tầm 70%

Sau đó bé bj sâu và chậm mình cũng chịu thua. Nằm vs bé xíu đi tắm roi ve.

Ktv 69 face: xinh

V1: real cam viet

V2: eo ot ôm đã

V3: sach sẽ bự

V4: ko check

8/10 nếu ko có vụ booking thi chac 9/10

Thiet hai: tic free tip 1000

Loker 80k

Giu xe 10k

Đính kèm

730.3 KB · Lượt xem: 78
  • Sad
  • Like
Điểm cảm xúc: tuanthachsung553 and Cung Thủ

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
KTV bù lại là ổn rồi bác.

• Like
Điểm cảm xúc: vitaminc

vitaminc

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/19
Chủ đề
24
354
106
0 ₿
Ktv ổn nhưng cảm xúc đi thư giản k ổn. Nếu trời tối qa ko mưa lớn chắc mình ve r

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
1 lần sai bỏ qua. Lần 2-3 cùng 1 lúc chắc mình cũng đứng lên đi về rồi.
Cái quan trọng câu xin lỗi từ quầy lễ tân như thế nào.

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Trước tiên xin phép gửi đến quý anh lời xin lỗi vì sự bất tiện vừa qua !
Cơ sở sẽ xác minh lại và sẽ có câu trả lời hài lòng nhất cho quý anh ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui and vitaminc

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
505
286
Cần Thơ
0 ₿
Lằng nhằng thế, là k dc tiếp khách liên tục à? Thế lỡ khách khác vào book ngay bé đó thì sao? Vả lại bác đã book trước nếu k tiếp được liên tục sao lại cho bé tiếp khách kia trước khi bác đến?
Cái này cần lời giải thích từ cơ sở chứ đi thư giãn mà thành quạo mai mốt ai đi nữa

• Like
Điểm cảm xúc: vitaminc

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
314
136
40
0 ₿
Bên này ktv thì làm nhiệt tình, riêng bọn locker thì như vậy đấy, có đứa còn giang hồ nữa.

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Massage Dubai Bình Tân xin cáo lỗi cùng anh @vitaminc về sự việc vừa rồi dẫn đến trải nghệm dịch vụ không được trọn vẹn
Qua xác minh sự việc, cơ sở xin trình bày lại sự việc rõ ràng đến anh @vitaminc , mong anh thông cảm
Trong thời gian gần đây cơ sở nhận được 1 số phản ánh từ khách hàng về ktv 99 làm chưa tốt, có dấu hiệu bỏ bài, cơ sở đã cho bé cơ sở sửa chữa để phục vụ khách hàng tốt hơn, đảm bảo chất lượng uy tín của hệ thống dubai. Tuy nhiên vào hôm qua, trước khi phục vụ anh vitamin , ktv 99 lại phục vụ khách hàng không tốt, nhận sự phản ánh từ khách hàng, để đảm bảo uy tín, chất lượng phục vụ của hệ thống dubai đến khách hàng nên cơ sở đã giữ bé lại để trao đổi lần cuối, tuy nhiên không nhận được sự thiện chỉ cải thiện từ bé. Nên Dubai đã quyết định cho bé thôi việc ngay lập tức. Massage Dubai rất mong anh thông cảm và bỏ qua cho sự việc lần này ạ