Hỏi thêm về ms VIP Queen!

Lượt xem: 10,372

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
40
0 ₿
Thấy trên trang chủ giới thiệu vé mời 50k, dùng cho phòng vip luôn, nếu đúng vậy thì chắc cũng test thử xem sao, thấy CSVC cũng khá nên muốn tham khảo thêm đánh giá của AD, có số các em nào được càng tốt.

VoDanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/9/13
Chủ đề
2
45
1
0 ₿
Lót dép ngồi hóng tin, hôm qua mình cũng thấy homepage có cái Queen này mà chưa nghe bác nào report nên ko dám làm "chuột bạch" :p

Waltz

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/9/13
Chủ đề
0
37
0
0 ₿
Chỗ này mình vừa đi hôm t7 rồi. Phòng như kiểu dạng phòng khách sạn được xây lại, bỏ bồn tắm ngay góc phòng. Phòng xông hơi là cái phòng tắm đứng được đóng kín cửa lại thành chỗ xông hơi nhưng khi mình đi thì không hoạt động cũng như không có mùi thơm gì được bỏ vào. Bồn tắm thì nghẹt không xả nước tồn từ lần trước ra được làm mình phải vào phòng vệ sinh để em nó tắm cho. Mình đã dặn thằng phục vụ chọn em nào xinh xinh rồi nó kêu ở đây toàn mấy em ở Đại Nam vs Regal chuyển qua trẻ trung xinh đẹp anh yên tâm. Nói vậy làm mình cũng yên tâm ai ngờ kêu cho mình em mặt thì tàm tạm, ngực nhão và xệ, sv massage bình thường không cho đụng dưới. Hỏi thằng phục vụ thì nó kêu hôm nay ktv nghỉ làm nhiều còn có 2 em đi làm thôi. Thôi kệ cũng xong rồi nên xuống tính tiền chìa vé mời ra thì nó kêu anh đi vip nên giảm anh 50% do có vé mời.
Tổng thiệt hại: 100k vé + 200k bo + 10k giữ xe
Đây là lần t3 mình làm chuột bạch, số xui hay sao toàn dính mấy em ktv tệ. Bác nào đã đi thử rồi thì cho xin cảm nhận xem coi thử có phải do em xui nên mới gặp vậy hay không?

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
40
0 ₿
Trên trang chủ ghi vé mời free phòng VIP, mà nó còn đòi 100k à!? Đã vậy theo mô tả thì CSVC và đào quá tệ, t7 thường là khách đông mà chỉ có 2 ktv đi làm, bó tay chỗ này rồi! AD nên xác nhận lại thông tin và chất lượng trước khi giới thiệu cho ae nha, ae đi chơi mà bị ức chế kiểu này dễ mất lòng lắm.

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿

Chia tay ... :D

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

bác có nghe lầm không ... chỗ gì chỉ có 2 em ktv ... hic ... định đi test thử mà nghe sao thấy ơn ớn thế ....:D

Waltz

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/9/13
Chủ đề
0
37
0
0 ₿

Bữa mình đi thì ktv nghĩ nhiều nên hôm đó còn có 2 người làm chứ không phải chỗ này chỉ có duy nhất 2 ktv làm. Mình hỏi ktv lẫn thằng phục vụ rồi. Ktv còn kêu chỗ này có nhân viên nam nữa, đủ kiểu hết anh ơi. Mình nghe sao tường thuật vậy chứ cũng đâu biết rõ đâu :s

VoDanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/9/13
Chủ đề
2
45
1
0 ₿

Sặc, có KTV nam nữa hả @,@ Cộng điểm tín dụng cho bác vì đã xả thân làm chuột bạch. Và xin hứa ko vô đây :p

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
hum nay mua của bác ad 1 vé đi thử chỗ này ... híc , mới vào phòng vip và quan sát phòng thì rộng nhưng không có cái cây vịn để đi lưng --> chắc chắn sẽ hok có đi lưng . bốc trúng em số 5 , nhỏ người nhưng face thì cũng tạm đc ... chắc em bị tưng tửng , mới vô chào anh 1 cái , em cười rần rần ... hỏi sao em cười nó khai 1 lèo luôn ... nào là nơi này quá bèo , khăn thì hôi hôi, rồi anh kia đi Vip mà bo cho em có 100k , may anh đi phòng vip chứ đi phòng thường thì thôi rồi ... em nói phòng thường là phòng tập thể gồm 6 phòng đc ngăn bởi những tấm màn hay vách gì đó .... rồi khi cởi đồ đi xông , tự nhiên em cười tiếp , hỏi tiếp thì em trả lời cái quần xịp của anh mua ở đâu mà đẹp thế ... vl với em này ... hỏi trước đây em làm ở đâu , nó không trả lời mà cứ ưởng cái ngực bên trái ra ... hỏi tiếp thì nó lại thế , nhìn kĩ lại thì ra em nó phe cái lôgô massage Đại Nam ... vào tắm thì thôi rồi , em rung cầm cập luôn ... nó vặn nước nóng mà sao nước hok nóng (chắc sài bình năng lượng mặt trời nhưng hôm nay ko nắng ) + máy lạnh nữa ... em masa thì tàm tạm thôi ( ko đi lưng ) , hj thì tệ wa . cho sờ ngực nhưng ko cho sờ dưới ... làm hơn 10' em than mỏi tay wa, hàng nó cứng thế mà sao nó ko chịu ra ... nói thật em làm mình ko có cảm giác gì hết ... mình phải gồng lên nó mới ra ... hic :mad:

Waltz

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/9/13
Chủ đề
0
37
0
0 ₿

Bác thiệt là dũng cảm quá đi. Em đã rp rồi mà bác phải tận mục sở thị mới chịu luôn, bữa em đi thì em trúng em số 3. Em số 3 có "chiêu": kể chuyện cười mà không thấy mắc cười toàn ẻm tự cười 1 mình. Em ít ra may hơn bác là còn được tắm nước nóng nhưng cửa nhà vệ sinh thì mở mà hơi máy lạnh max độ phà vào làm em cũng tê tái không ít :-s. Đã vậy tắm xong kêu anh tự quàng khăn vào ngồi đó đi còn ẻm thì bật tv coi cười hô hố. Lúc đang massage vẫn để tv bật, thi thoảng ngoái lại xem ớn gì đâu. Còn tựu chung thì sv massage chắc mấy em trong này em nào cũng như nhau vì em đi cũng cảm nhận như bác. Cảm ơn bác đã chuột bạch cho anh em biết mà còn phòng tránh :d

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

hic em này cũng vậy , bật tivi vừa làm , vừa xem phim Hàn Quốc " gia đình là số 1" rồi cười luôn ...:s

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿

Chết cười với cái report của bác Heo :))

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
hic , chắc ko có lần 2 ... pp luôn :(

Wannaxxx

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/5/13
Chủ đề
1
15
5
0 ₿
Sợ thật, cám ơn 2 bác đã chuột bạch.
May là nó chỉ cười chứ chưa có BJ đấy, có là đứt luôn rồi :D

Strom996

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
1/10/13
Chủ đề
2
144
56
0 ₿
cho này toàn cá sâu ,trước e đi với thằng bạn ,vào nhìn thấy cá sâu k hà ,e chia tay chổ này lun

CauBeThichMassage

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/10/13
Chủ đề
1
12
0
0 ₿

bye bye chỗ này sớm tốt hơn