Bình Tân Hói tui ăn lễ với bé 38

Lượt xem: 459

Zizu98

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
53
34
0 ₿
Nhân lễ này được trợ cấp thất nghiệp hói tui lại khăn gói qua Dubai Bình Tân, không bít sao ngày càng thích đi bên đây , chắc tại vừa gần quán guộc vừa tiện xả bia đi về , thủ tục nhanh gọn lẹ 1p30s là hói tui đã chốt xong bé 38 xanh tươi và lon bò cụng . Lên phòng xông hơi nhẹ nhàng 1 tí thì bé vào
Đánh giá chung: dáng tầm 1m5++ , nói chuyện nhẹ nhàng , body nhìn rất nuột
Face: xinh kute, mặt hơi tròn tròn
V1: to, bóp sướng sướngg
v2 : vừa với body
V3:căng đét
V4: đụng là ra nước
Vừa thấy hói tui là em chào liền rất dễ thương, thấy cái body đó hói tui không kiềm chế được kéo em vô ghế khám tổng quát ngay, nghĩ là mình dê ghê rồi ai dè bé cũng dâm không kém, phối hợp cho khám rồi khám ngược lại hói tui nữa, khám vòng vòng 1 hồi thì bé kêu vào tắm, vô bồn quần một hồi tui cũng nằm ra cho bé mần, bé hôn từ tai xuống cổ kèm đi lưỡi hơi bị đã làm thằng em cứng lên cái bé ngậm thằng em lút cán kết hợp nhịp lên xuống chậm chậm, BJ 1 hồi em mới tha cho hói tui vì sợ tui hy sinh sớm
Lên giường bé thượng cẳng chân hạ cẳng tay với hói tui thiệt là nhiệt tình, đấm muốn bầm dập nếu không kêu bé nhẹ tay lại.
Tới phần thư giãn hói tui mò bé trước khi bé làm luôn, mò vô v4 thì nước nôi xả láng, đụng nhẹ nhẹ là thấy nước ra rồi mùa mưa hay gì ấy , rồi bé cũng đè hói tui ra chà vú vs bướm khắp người , chơi lun màn cưỡi ngựa bắn cung thần sầu làm hói tui gồng mình chịu đựng , 2 tay hói tui chụp lấy cặp ngực của bé xoa nắn , rồi vỗ mông bảo bé xoay lại giải khát bằng con hàu ướt át của em nó , bé rên 1 lúc rồi cũng giật giật người như lên đỉnh làm tui phê quá lên đỉnh theo bé luôn hehe . Hết bài 2 đứa ngồi ăn trứng luộc chém gió 1 hồi locker nhắc hết giờ mới xuống
tic tip bo pv hết 1t6 , dư chút đỉnh về ghé làm tô phở gà hồi sức , ăn cái lễ mãn nguyện hehe

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
bác hói ăn lễ đều đều thế này CLB nào dám mời về huấn luyện nữa , về bắt cầu thủ tập chà thái với nuru thì chết =))

• Like
Điểm cảm xúc: Laca