Bình Tân hói tui và bé 01 ddcn

Lượt xem: 622

Zizu98

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
53
34
0 ₿
lại là hói tui đây mấy anh em , nghỉ dưỡng bảo trì súng đạn 1 tuần do mưa gió làm bể cái cửa sổ ở nhà , thay cả khung cả kiếng tốn 1 mớ nên phải cho thằng em nhịn đói , nay tình hình đã ổn định đi bù đắp lại cho thằng em , vẫn là cái Dubai quen thuộc , chạy qua hỏi bé 6 thì bé đang làm rồi , ngó thấy có bé 1 chưa đi phát nào vô khai súng lun . Nay có km 30% đỡ được tí kinh tế thiệt là vui vẻ .
Vô phòng xông hơi chờ bé vào , bé có cái giao diện vừa xinh mà lại vừa ddcn làm cho hói tui hào hứng quá , vô bồn là lộ bài ngay , tắm sơ qua thôi vì hói tui tắm ở nhà rồi , bắt đầu bị bé lấy vếu hành hạ , tay thì khều khều thằng nhỏ , mình thì khám phá cặp cam mỹ rất chất lượng , bóp đã tay lắm , thằng anh đang phê thì thằng em thức dậy đòi chia phần, bé cho thằng em vào miệng cái chưa kịp ú ớ gì lun thì thằng anh bật ngửa ra vì sướng , thổi 1 hồi thằng em ngày càng căng thẳng , bé thấy vậy chủ động ngưng lại cho nó thở oxy tí ra giường còn tiếp tục .
Đấm đá cũng như bao bé khác ,hói tui không chú trọng phần này nhiều , chỉ chú trọng lúc đấm bé cố ý khều khều làm hói tui rạo rực thôi
Tới phần hấp dẫn , bé ép cặp ngực lên lưng chà chà đã ghê, chà rất nhiệt tình chứ ko qua loa nhe, chà 1 hồi lật lại thì phê tập 2 với bé , chà chà hồi bé đổi skill cưỡi ngựa 1 phát làm thằng em xém tí bật khóc , may thằng anh giữ lại được , cái động tác của bé thật sự kích thích trí tưởng tượng của hói tui , thấy sắp không ổn chuẩn bị đứt dây đàn rồi thì bảo bé xoay lại 69 cho kịp giờ thăng tiên, v4 của bé nước ra róc rách như suối nguồn vậy, húp đã lắm, vừa húp vừa nghe bé rên rên 1 hồi hói tui đứt dây đờn cướp cò xả đạn khí thế vào miệng của bé , chấp nhận đầu hàng . Bé ra làm vệ sinh rồi vô bóp đầu cho hói tui nữa rất thoải mái .
đánh giá : một bé có kỹ thuật tốt , chiều chuộng lại còn ddcn mà giờ hói tui mới biết , thiệt là đáng tiếc
thiệt hại : nay có km nên thiệt hại giảm nhẹ còn 1600 cành

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi