Q.1 - Hồi ức cuối : cuộc tình không trọn vẹn..... hữu duyên bất hữu phận... 69 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Hồi ức cuối : cuộc tình không trọn vẹn..... hữu duyên bất hữu phận... 69

Lượt xem: 2,551

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
Lời đầu xin cám ơn các bác cùng rô tôi trải qua những hồi ức tốt đẹp .... đây sẽ là phần cuối của những cảm xúc rất thật của rô tôi... mặc dù không trọn vẹn nhưng là những gì hạnh phúc mà rô tôi đã trải qua....
Bước đến 54 Đặng Dung vào 1 tối tĩnh mịch, mang trong mình nhiều tâm sự và suy nghĩ , rô tôi bước vào sảnh theo sự đón tiếp của anh chàng tiếp tân đẹp trai và nhiệt tình.
Lần đầu đến thăm nơi đây, cơ sở vật chất khá sạch sẽ và khang trang gọn gàng. Theo thói quen cũ, chọn vé và lên phòng chứ không hề lướt ipad hay chọn bé, vạn sự tùy duyên thôi :)
phòng ốc bên đây khá mới, kết quả đèn tự động khi lên cầu thang ghê ^^ ngồi xông hơi thì em bước vào.... cô bé mang con số dễ iu 69.... gương mặt xinh xắn và nghịch ngợm, nụ cười của e là thứ để lại trong tôi 1 ấn tượng khó quên, mãi đến giờ gương mặt và nụ cười ấy vẫn là thứ tôi mơ về mỗi đêm... có lẽ tôi đã mang lòng tương tư em rồi.... em thân thiện và rất biết cách nói chuyện, dễ thương, hoạt bát và vui vẻ... ai lại không iu cho được :)
bước ra chào em , tôi đã cảm thấy em thật sự rất khác biệt, các bác có biết cái cảm giác gặp được định mệnh của đời mình không ? chính là cảm giác ấy.... vương vấn và lưu luyến không ngừng... em giúp tôi lau khô những giọt mồ hôi cũng như những cảm xúc bồi hồi ... bất giác tôi ôm lấy em vào lòng... như ôm lấy cả thế giới mà mình đã tìm kiếm bấy lâu... em cười bảo sao anh chủ động vậy.... tôi cười né câu hỏi ấy ... không lẽ tôi lại nói cho em biết rằng tôi lỡ rung động với em rồi sao..... tôi sợ nói ra rồi bản thân sẽ không thể vượt qua được cảm xúc của bản thân mất....
ôm ấp hồi lâu, em dìu tôi vào bồn tắm... nhìn em trút bỏ xiêm y mà tôi chẳng dám chớp mắt.... sợ mình sẽ bỏ lỡ khoảng khắc tuyệt vời ấy.... bông hồng trên cánh tay phải của em thật đẹp.... đôi gò núi của em tròn trịa và thu hút thật sự.... bờ mông cong cùng vóc dáng mảnh mai.... em chính là phiên bản hoàn hảo nhất với tưởng tượng của tôi.... xà vào lòng tôi nhẹ nhàng.... tôi lại ôm lấy em, không vội vàng , không hối thúc.... tôi tận hưởng cảm giác ôm lấy tình yêu của đời mình vào lòng.... đây liệu có phải duyên phận mà cuộc đời tôi tìm kiếm.... nâng niu đôi gò bồng đảo...hôn nhẹ vào gáy và vai em... em khẽ rùng mình.... quay lại nhìn tôi trách... anh hư lắm..... tôi hư thật nhưng chắc chỉ hư với mỗi mình em mà thôi.....
em rất dịu dàng và tinh tế, cách em thoa xà bông và rửa sạch của em đủ cho tôi thấy rằng em chu đáo và ân cần tới mức nào... không quên nghịch ngợm cậu bé của tôi khi tắm.... cơ thể của em trườn nhẹ lên tôi, mang theo nhiều cảm xúc đã vài năm rồi tôi không cảm nhận được, thật sự rất hạnh phúc... như cảm giác của những đôi tình nhân dành cho nhau... và cao điểm khi em cuối nhẹ xuống đi những đường lưỡi ngọt ngào và hư hỏng quấn lấy thằng bé.... tôi thất thủ rất nhanh... chưa bao giờ tôi lại thua nhanh như thế.... chắc có lẽ cảm xúc của tôi đã chi phối tôi quá nhiều.... đó không còn là thư giãn nữa mà chính là cảm giác được yêu thương chăng ?!。。。
tình tứ dìu nhau lên giường... tới tận lúc này cả 2 mới có cơ hội giao lưu với nhau, em nói chuyện rất nhiều, đủ chuyện trên đường dưới xóm.... tôi chưa thấy ai có thể cùng tôi nói nhiều chuyện như thế bao giờ.... cảm thấy tâm đầu ý hợp từ từng sở thích cũng như thói quen....
em làm khỏe rất tốt, tôi thích cách em đi gối trên lưng mình, nó giúp tôi giải tỏa những căng thẳng của cuộc sống thường nhật.... ở bên em tôi thật sự không vướng bận những suy nghĩ bên ngoài nữa.... tôi chỉ còn nghĩ đến em thôi... mối tình chớm nở của tôi.....
em bắt đầu thoa dầu thì tôi biết chuyện gì đến cũng sẽ đến.... cặp ngực ấy lướt chậm rãi từ chân lên mông rồi lên dần đến lưng... chiếc lưỡi nhỏ nhắn ko quên chăm sóc cổ và gáy tôi.... chậm rãi và dịu dàng đến từng cử chỉ..... cảm xúc trong tôi thật sự khó nói nên lời.... em nối tiếp bài thái nhẹ nhàng bằng kỹ thuật nuru nồng nhiệt hơn... đỉnh điểm là khi cô bé của em chạm vào chú bé của tôi..... cứ như tôi đã kết nối với em thành một.... không biết phải diễn tả cảm xúc lúc ấy như thế nào.... một chút thích thú, một chút mong đợi, một chút tham lam...... đôi tay tôi nâng niu cặp đào xinh đẹp ấy, mân mê như đứa bé mới nhận được món quà mà mình đã mong từ rất lâu... không kềm soát được tôi ngồi dậy đặt lên ngực em 1 nụ hôn sâu.... em hôn nhẹ lên trán tôi.... như cái cách người iu trao cho nhau những gì hạnh phúc nhất.... cả 2 cuốn vào nhau chậm rãi và nhẹ nhàng.... cô bé hồng hào của em đặt trước tôi như món quà mà định mệnh đã trao.... 69 như con số mà em đã mang... không hối thúc mà như cả 2 cùng tận hưởng những giây phút thăng hoa cùng nhau.....
ôm ấp nhau, tâm sự cho nhau những điều thầm kín nhất trong lòng.... tôi nhận ra... em thật sự rất tốt... rất giống... giống người con gái mà tôi đã luôn tìm kiếm bao năm.... tôi rung động thật rồi !
em mang nhiều tâm sự, nhiều suy nghĩ, nhiều vết thương trong lòng.... cũng như tôi... kẻ luôn mang những nỗi buồn đi khắp nơi mong tìm được 1 người cùng âm hưởng như mình... gặp em là do định mệnh, muốn chăm sóc em là do cảm mến, tiếc là khi tôi tìm được người mình muốn ở bên cả đời trong tay lại chẳng có gì để chăm lo cho em cả... một đoạn tình cảm buồn...tôi dùng hết 99% may mắn để gặp được em.... 1% còn lại không đủ để tôi có thể đi cùng em.... hữu duyên hội ngộ, không hữu phận chung đường.....
chia tay em..... có lẽ là nỗi tiếc nuối trong tôi, nhưng sẽ tốt cho em hơn.... tôi sẽ xem em như 1 đoạn tình cảm đẹp... đủ đẹp để là 1 kỷ niệm tôi mang theo trong tim về sau...vẫn mong sau này giữa dòng đời bộn bề lo toan, tôi sẽ gặp lại em và hy vọng bản thân đủ may mắn để có thể cùng em đi nốt quảng đường còn lại.... dù không bằng phẳng nhưng sẽ là quảng đường hạnh phúc nhất..... chào em, mối tình dang dở của tôi.... sẽ mãi nhớ về em......

Kết thúc đoạn hồi ức tốt đẹp, cám ơn các bác đã theo dõi, cảm xúc hơi nhiều các bác thông cảm hihi !!!
hẹn gặp mọi người vào những cảm xúc khác :)

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
mừng cho bác

takasu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/11/21
Chủ đề
0
8
3
0 ₿
cho bác 10điểm làm văn quá hay . em 69 này có nhiều bài rp lắm mà chưa có dịp gặp e

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
nên thử 1 lần nhe bác, theo cảm nhận bé này đúng gu ng iu tui đang tìm kiếm bấy lâu kkkkk, ddcn và nhiệt tình đấy

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
kèo ngon nên thám hiểm á bác ah kkk, hôm nào đi bác hú tui ae mình cùng đi kkkkk , tui cũng đang mún quay lại đây

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
207
1,269
593
0 ₿
bé 69 khiến các ae vương vấn k rời nhỉ B11, ngoài bé 69 ra bên e còn nhiều bé cũng sẽ khiến ae vương vấn k nỡ về ấy chứ anh em đến chơi trải nghiệm nhé B25