hồi ức : Massage Tô Châu Cần Thơ 14/12/2019 - số 33 tuyệt vời full service

Lượt xem: 70,407

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
Sẵn vừa làm 1 bài report bên kia xong ý văn đang lênh láng, hồi ức massage Tô Châu Cần Thơ lại tràn về
địa chỉ : các bác vô google maps gõ massage tô châu cần thơ nó ra nhé
ngày 14/12/2019 công ty tổ chức đi team building ở Cần Thơ. mình nghe Cần Thơ gạo trắng nước trong đã nhiều
đi qua cũng đôi lần nhưng chưa bao h ghé lại với 1 em gái nào dưới này.

Sẵn dịp teambuilding cả team gồm 9 thằng sau khi ngà ngà dắt díu nhau đến chốn đây. sự tình là có thằng trong team bảo đây là nơi to nhất cái xứ gạo này rồi. Mình là thằng uống yếu nhất và cũng uống ít nhất nên tỉnh bia rượu khi đi taxi tới vì vậy ký ức tới nay vẫn nhớ rõ k bị nhập nhằng
vô tới nơi xúc 9 cái vé vip gì gì ấy mà 350k / 1 vé, cũng rẻ phết
locker dẫn mình vào trước, mấy ku kia còn lo loay hoay nhí nhố bên ngoài làm xôm tụ cả 1 góc massage. mình k thích ồn ào lắm nên đi cùng locker vô luôn cho nó yên tĩnh .
bước vào phòng : giường to. mùi tinh dầu xả thoang thoảng rất sảng khoái
dúi cho 20k nói mày lấy cho anh em nào mình dây nhé

ui đờ con mờ nó. đang tính vô xông hơi thì mắc ị chứ mà ị trong phòng massage tí nó thúi sao còn cảm xúc, đành phải phi ra nhà vệ sinh chung mà ị (văn tả thực nên hơi thối các bác thông cảm)
xong cái tứ trong tứ khoái thì quay lại phòng lột đồ ra quấn khăn lao vào xông khô. mình thích xông khô hơn ướt vì dễ thở hơn.
đang xông thì nghe mở cửa, 1 bóng dáng em gái bước vào. Mình chùi vội hơi nước trên vách thì thấy 1 em gái mình dây ngực nhú nhú sau lớp áo ngủ dạng kimono của nhật , áo ngắn củn cởn và khoác hờ làm lộ 1/2 vòng 3 và bờ ngực của em nó. Thôi thôi xông hơi gì tầm này nữa, ngoài kia bao việc nên em phi ra ngay. vừa nhìn mình em vừa chụm tay lại và cúi chào kiểu nhật....rồi em xã giao dăm ba câu, mình cũng luyến thoắng vài ba cái sự đời.
Từ lúc nào mà em nó đã tháo cái khăn mình quấn che thằng nhỏ. Em lau mồ hôi cho mình rồi đi vào bồn cho em tắm.

Em bảo anh nằm xuống em tắm rồi gội đầu cho...Mà thôi em ơi. lúc đó 22h 23h gì rồi tắm gội lúc đó mai anh băng hà thì em quá phụ sao hả cưng. em nó cười bẻn lẻn mà mình rụng cả tim. e xối sơ cho mình, chà chim, chà đít ,chà lưng ,chà là , chà bông các kiểu rồi ra nằm cho em massage

massage khỏe : em nhìn mi nhon mà làm cái nào ra cái đó, hết lưng vai gáy rồi em ngồi lên phía trên cho mình gối đầu lên đùi. Mùi thịt em nó thơm phải nói là đê mê. nó nhẹ nhàng mà lại quyến rũ, đơn giản nhưng lại nồng cháy

massage mệt : em cởi bỏ bộ kimono ngủ ra, tháo chiếc cóc xê màu đỏ và tụt luôn cái quần ren lọt khe cùng màu xuống .... thằng nhỏ mình ngóc dậy ngay lúc đó. Em nó bò lên đưa ngực cho mình nghịch. Mình chả dại gì mà k chụp lấy bú như thằng trẻ con tập bú bình. em liếm tai rất kỹ, nhẹ nhàng , sau đó lại xuống ti, miệng thì liếm tay thì xoa bi. mình thì ưỡn như con cá bị lên bờ mà em cứ từ từ làm muốn nổ tung cái đầu với em nó.
đang ưỡn thì em bất ngờ thụp xuống ngậm lấy thằng nhỏ....đang lạnh mà tự dưng ấm nóng làm 1 luồng điện nó giật từ đầu dưới lên đầu trên. em BJ 99,69% . tay chỉ dùng để sờ 2 viên bi.
Đáng lẽ vé mình không có 69 nhưng mình nói : em ơi, quay lên đây đi. a k muốn dùng tay vì sợ em sẽ bị đau ấy.
chắc do 1 câu nói mà em nó quay lên bò 1 chân qua và ....woooooaaaa V4 tuyệt vời. lông lưa thưa. nước nôi đầy đủ và không màu không mùi. xin nhắc lại với các bác là không mùi.
[khi chém gió lúc đầu có nói em vô ca từ 21h tới giờ a là khách đầu tiên] thế thì dại gì mà k tận hưởng cái sự đê mê đó cùng nhau. mình hôn em. em mút mình, nhẹ nhàng , nhưng hết cây. Tiếng rên thay tiếng vỗ bôp bốp vang dội , chắc hàng xóm cũng nghe thấy em rên
mút chán em đẩy 2 chân mình lên và dọn luôn wc. Không đọc nhầm đâu các bác. em nó dọn wc cho mình rất ngoan, có lúc chọc lưỡi vào wc làm tí thì 30 năm giữ gìn trinh tiết cho vợ của mình bị em nó lấy mất.
sau 1 hồi vật nhau thì thằng nhỏ bắt đầu giật giật trong cái miệng nhỏ nóng hổi em nó...em nó vừa ngậm vừa nói là : anh ra trong miệng em đi
trời đựu !!! act cool. đứng hình mất 5 giây không tin vào tai luôn và thế là .... phun đầy tinh trong miệng em nó. em nó vẫn ngậm và lên xuống tới khi thằng nhỏ mềm hẳn. người mình dãy từng hồi theo nhịp lên xuống em nó.
1 cảm giác như đc người yêu chăm sóc.

sau 1 hồi nghỉ ngơi em nó dọn dẹp, rửa lại cho mình rồi mặc đồ. mình đưa luôn tip cho em trong phòng 500k, em cầm 2 tay cúi đầu cảm ơn.
thôi em ơi. em làm vậy thì tốn tiền a nữa rồi. em ngoan quá, service tốt quá, mình cho thêm 300k nữa
em rối rít hôn má mình nói em cảm ơn anh. vừa đẹp trai lại vừa ga lăng. hihi ngại đỏ cả chim với em
lúc đi ra ngoài thì thấy đám lâu la trong team đã ngồi đầy ở ngoài. mình là thằng lâu nhất
trong lúc ngồi uống trà gừng thì các em trong cơ sở lượn liên tục và đồng phục đúng là kimono ngủ lộ 1/2 mông và bờ ngực. nhìn đồng đều em nào dáng cũng tốt, chưa thấy cá xấu hay lợn rừng [ ngồi có 20p thôi nên nhìn đc cũng tầm 7-8 em lượn ]
hỏi qua đám bạn thì thằng nào cũng hài lòng cả, có 1 em mặt lai tây max xinh mà thằng bạn méo hỏi số. tức ghê

tổng kết : tick 350k , tip 500k + 300k hài lòng
số em gái : 33
Sẽ giới thiệu cho bạn bè biết : chắc chắn giới thiệu cho ai đi cần thơ là phải ghé rồi
Sẽ quay lại chứ : chắc chắn luôn nếu quay lại cần thơ
!!!
văn hơi dài dòng do hôm nay ức chế bên kia nên hồi ức cần thơ ùa về khá dữ dội.
cám ơn đã đọc

vknt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/17
Chủ đề
1
31
4
0 ₿
Toi co toi To Chau can tho 2 lan. Lan dau nam phong thu gian thay khoang 10 em, thay 2 em xinh 8 em nhin duoc. 6 thang sau tro lai cung nam phong thu gian, thay 2 em xinh, 8 em xau chat luong bi giam. Thang 2 ve vn, khong toi to chau nua.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Em này tóc ngắn, dáng thấp phải k ?

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
bác thử req em 33 đi , service phê vãi tè, dọn cả wc và cia thì best rồi

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Uhm, v ko phải, tại ít ai lấy số 33 :)

Traiphonui

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/1/20
Chủ đề
1
8
4
28
0 ₿
Chúc mừng bác, em cũng từng có dịp bại trận ở chiến trường khóc liệt này, nhớ mãi :))

yasuo511

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/2/20
Chủ đề
5
16
0
24
0 ₿
Tô châu vé vip giá bao nhiêu và thời gian bao lâu vậy ạ
Bo bao nhiêu thì dc
Tổng tốn gần bao nhiêu money vậy ạ

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
444
132
53
5 ₿
bo thì thường bằng vé. bên đó có nhiều gói lắm, bác xem gói nào phù hợp .tổng trung bình là 1 củ là được ,

yasuo511

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/2/20
Chủ đề
5
16
0
24
0 ₿
Các bác biết em nào ngon bên tô châu ko ạ chỉ em em mới