Hồi ức số 1 : nơi ta tìm về bản năng.....

Lượt xem: 1,608

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
gác kiếm 1 thời gian, sau 1 mối tình không trọn vẹn với 1 bé ktv... tưởng như đã cạn duyên với cuộc chơi massage ...
như anh em cũng biết sau đợt dịch không ai chào đón này, rô tui tồn nhiều quá lại bị trật khớp tay do quẹt xe quả thật là xu cà na xa cần số tận cùng nỗi đau, tồn đạn không lối thoát , vô tình được ông bạn lâu năm rủ đi cafe thư giãn... tưởng là cafe ghế đá công viên, ai ngờ ổng rủ đi " cà" "phê" máy lạnh , thế nào lại lượn thẳng đến 41 LTHG đầy duyên nợ....
cảnh xưa vẫn thế nhưng người xưa còn đâu, cây thay lá, chim thay cành con chym bồi hồi hỏi ông anh mấy bé quen thuộc ngày xưa có còn ai không ... thần may mắn mỉm cười khi vẫn còn 1 bé, vẫn con số ngày xưa ... 19
quả thật quá lâu khi quay lại, bé không còn là cô bé ngây thơ ngày nào tôi từng nhớ.... cùng với sự phát triển của q1, em cũng phát triển theo, đường cong mềm mại hơn nhiều, gương mặt xinh xắn đã trở nên xinh đẹp và quyến rũ hơn .... cặp núi đôi ngày nào giờ đầy đặn và đầy cám dỗ ... chắc do đã lâu không gần nữ sắc hay do em đã thật sự trở thành quả chín mộng nước đầy sức sống.....
gặp lại em cả 2 bỡ ngỡ 1 lúc lâu để nhận ra nhau , 41 giờ đây trở thành vùng quê với những chiếc yếm lụa đào , những cô thôn nữ xinh đẹp .... nhưng với ký ức về những cô gái tiếp viên hàng không của tôi, tôi đã xin phép e cho tôi được quay về lúc trái tim mình rung động với bộ cánh xưa ^^ may quá, em bảo vẫn còn giữ và sẽ giúp ước muốn tôi thành sự thật ... thật sự xúc động... xin em 2 bô ảnh cho thỏa lòng ^^ em gật đầu mà lòng tui sợ em mắng quá hahaha 2 tác phẩm nghiệp dư xin cùng thưởng thức với anh em a1.jpg

mãi lo tâm sự mà thời gian trôi như nước chảy mây bay ... em tháo bỏ xiêm y ngã vào lòng tôi như đôi uyên ương lâu ngày gặp lại, 1 nụ hôn kiểu pháp thật nồng nàn , hương nước hoa của em làm tôi mê mẩn , em thoa đều sửa tắm lên đôi gò bồng đảo đầy đặn ấy, nhẹ nhàng và từ tốn 1 bài thái toàn thân trong bể cá, lướt từ cổ đến lưng rồi quay ngược lại , rất lâu rồi tôi mới có lại cảm giác tắm uyên ương như thế này, vô thức đưa tay lên nâng niu 2 quả đồi rồi mút nhẹ lúc nào không hay ... thằng nhỏ bất bình giơ tay phát biểu ngay lúc thơ mộng thế này thật đáng giận ^^ , em vuốt nhẹ rồi cuối xuông hôn vào đầu thằng em đang tức tối vì bị bỏ quên ... chắc do tôi lâu quá chưa được ai đối xử như thế mà chỉ hơn đôi phút mà thằng em đã gục ngã trên yên ngựa , 1 chút vùng vẫy cũng không còn :(
dắt nhau lên chiếc giường tình nhân... em cười khẽ bảo anh nằm nghỉ 1 chút để em giúp tôi phục hồi năng lượng. Tưởng rằng chỉ là thủ tục với những bài ấn huyệt và đi gối xưa cũ thì cảm giác mát lạnh đến từ tay em ve vuốt khắp người tôi, cái cảm giác thảm cỏ mềm mại trượt trên những làn da mình sao xa lạ thế... tôi giật mình quay lại nhìn em ... không thể sai vào đâu được, chắc chắn là không sai... đây là nuru mà !?! em chỉ cười và bảo tôi cứ thả lỏng để tận hưởng.. nhưng làm sao có thể thả lỏng được khi em lướt cái v4 ướt át và khêu gợi ấy khắp chân và lưng của tôi như thế này được, rất là trái với lẽ tự nhiên ^^ thảm cỏ màu đen tuyền cứ thế lướt qua cơ thể tôi, đỉnh điểm là khi tôi nằm ngửa lại , thằng em vừa gục ngã bỗng như nhận được phép hồi sinh từ tay các hiền nhân, sừng sững và uy phong dường nào... em tiến tới mãnh liệt hơn, nhịp lướt vội vã hơn, như đã tới giớn hạn của mình, tôi vòng tay kéo em gần lại và trao nhau 1 nụ hôn đầy dục vọng... thỏ thẻ vào tai em "thằng em anh nó sắp chịu hết nổi rồi"... em hiểu ý tôi lướt xuống và hàng phục nó lần thứ 2... nhưng lần này em mạnh bạo hơn, ham muốn hơn và cuồng nhiệt hơn... tôi đã lên thiên đàng lần thứ 2.... những bức bối tích tụ bấy lâu đã được giải phóng hoàn toàn.... ôm em trong lòng nhìn em mãn nguyện....

Cám ơn các anh em đã cùng rô tui chia sẽ những tâm tư và niềm vui. Sau hôm ấy tôi đã quyết định sẽ trở lại.... Xin mạn phép đặt tên cho review này là Hồi ức số 1 :) và tôi sẽ còn nhìu hồi ức để cùng chia sẽ với các anh em sau này ^^