Cần Thơ Hồi Ức Tô Châu phần 3

Lượt xem: 2,282

Steven_Won

Bé Tập Massage
Reaction score
16
Như ở phần 2 đã đề cập. Vì nhan sắc như thiên thần của e ấy mà sau khi kết thúc chuyến công tác Cần Thơ, mình có zalo qua lại và ngỏ ý dc ngủ cùng e ấy 1 đêm với giá 3tr( mình cũng chưa bao h đi qua đêm với gái bao nên cũng ko biết giá, ra giá đại) và e ấy tuyệt nhiên ko đồng ý với lý do là làm massage thôi chứ ko làm gái. Hazz nghe cũng hơi có vẻ là giận vì bị xúc phạm hay gi đó nên mình xl và ko đề cập nữa.
Giữa 4/2021 do nhớ e ấy da diết nên mình quyết định xuống thăm ẻm lần nữa, trước khi đi mình có nt hỏi là có cần mua gi ko thì mình mua tặng. E bảo là mua giúp mấy kg dâu tây, (dâu tây mà mấy kg luôn) thế là e ấy tự đặt và mình trả tiền. Khoảng 1tr. Sau đó là chuyến về CT lần 2 với vài kg dâu làm quà( như tặng ng yêu vậy, thật ra là cũng yêu thật, yêu từ cái nhìn đầu tiên). Đến nơi thì e ấy bảo hôm nay đã mua ngày nghỉ để đi chơi với mình( t6,t7 phải mua, ko xin dc nghỉ) thế là mình cũng ok. 18h đứng trước cửa TC đợi, e ấy bước ra và mình lại choáng ngợp trước vẻ đẹp đó( lần trước gặp mặc kimono và lần này mặc váy đen cùng với áo thun sát nách) chết đi dc. Thế là dẫn e đi xem phim, sau đó karaoke đến tận khuya( e hát rất hay và cân mọi thể loại nha). Khoảng 1h30 mình nói thôi về để lấy dâu đưa e ấy, cũng ok và theo mình về ks. Đến ks mình bảo đứng đợi ở dưới để mình lên lấy, e bảo thôi để lên chung luôn coi dâu ra sao. Thế là e ấy cùng mình lên phòng, ngồi coi dt chút xíu thì e vào phòng và chỉ còn quấn mỗi cái khăn trên người, e nằm xuống và nói mỏi vai quá. Thế là mình nói để mình bóp cho, ui thật là ko tưởng tượng dc độ đẹp ấy. Mọi thứ ngoài tầm kiểm soát và ngoài sức tưởng tưởng luôn. 1 đêm sung sướng đích thực, sáng hôm sau khi e ấy thức dậy lúc 11h và tụi mình lại mây mưa 1 lần nữa cho đến khi gần 13h e ấy mới quay lại TC làm việc. Trước khi đi mình ko quên nhét vào tay e ấy 3tr, bảo là a tặng e. E chỉ cười và ôm mình thật nhẹ nhàng

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • L Lưu Bá Ôn:
    @Người phán sữ, vây ông cho tôi số điện thoại để tiên liên lạc mình chờ đó
  • Thích_Khám_Phá Thích_Khám_Phá:
    về khám phá Cần thơ thôi ae
  • CTxZone CTxZone:
    cần thơ ổn ko bé :))
  • M minhkhoi93:
    Có mấy em ưng (qua hình) mà giá chát quá :))
  • M minhkhoi93:
    thôi tốt nhất cừ chờ Cẩm Thy mở cửa
  • trum_dut_dit trum_dut_dit:
    hello all :)
  • S stboy:
    bé có sdt ko?
  • MrxXx MrxXx:
    Thích_Khám_Phá nói:
    về khám phá Cần thơ thôi ae
    Cần Thơ có Dubai chuẩn bị khai trương thì phải
  • Ximendo Ximendo:
    có dubai cần thơ luôn hả.
  • CTxZone CTxZone:
    @Ximendo, có nha
  • Nettop Nettop:
    có chỗ mới cho anh em cần thơ rồi.
  • L Lưu Bá Ôn:
    Vậy cho mình đĩ với nha
  • Tan Loi71 Tan Loi71:
    thấy có cơ sở Dubai bên quận Ninh Kiều đẹp lắm. đợi ngày xuống chỉ thị gé chơi mới được
  • B Báo đen:
    Ae nào biết thông tin one spa ở đà nẵng không?
  • L Lưu Bá Ôn:
    Có a e nào đi dubai cần thơ chưa
  • CTxZone CTxZone:
    @Lưu Bá Ôn, đang dịch chưa có di chuyển đc chứ cũng muốn đến trải nghiệm lắm
    dubai Cần Thơ chuẩn bị khai trương các bác ạ
    mình đi ngang thấy hoành trán lắm
  • H Hieuxx:
    ghjkjffff
  • H Hieuxx:
    B03B11
    mình mún matxa tai nhà kv q7
  • Xuxuc Xuxuc:
    An toàn ko bác
  • D Davidd:
    mêlinh hà nội có ai ko
  • Troc Troc:
    Sàigòndạonàykocònchánthật
  • Better Better:
    qua tháng 10 chắc ổn lại. nhớ mấy ẽm quá chừng

Canavaro

Bé Thích Massage
    Reaction score
    10
    Như ở phần 2 đã đề cập. Vì nhan sắc như thiên thần của e ấy mà sau khi kết thúc chuyến công tác Cần Thơ, mình có zalo qua lại và ngỏ ý dc ngủ cùng e ấy 1 đêm với giá 3tr( mình cũng chưa bao h đi qua đêm với gái bao nên cũng ko biết giá, ra giá đại) và e ấy tuyệt nhiên ko đồng ý với lý do là làm massage thôi chứ ko làm gái. Hazz nghe cũng hơi có vẻ là giận vì bị xúc phạm hay gi đó nên mình xl và ko đề cập nữa.
    Giữa 4/2021 do nhớ e ấy da diết nên mình quyết định xuống thăm ẻm lần nữa, trước khi đi mình có nt hỏi là có cần mua gi ko thì mình mua tặng. E bảo là mua giúp mấy kg dâu tây, (dâu tây mà mấy kg luôn) thế là e ấy tự đặt và mình trả tiền. Khoảng 1tr. Sau đó là chuyến về CT lần 2 với vài kg dâu làm quà( như tặng ng yêu vậy, thật ra là cũng yêu thật, yêu từ cái nhìn đầu tiên). Đến nơi thì e ấy bảo hôm nay đã mua ngày nghỉ để đi chơi với mình( t6,t7 phải mua, ko xin dc nghỉ) thế là mình cũng ok. 18h đứng trước cửa TC đợi, e ấy bước ra và mình lại choáng ngợp trước vẻ đẹp đó( lần trước gặp mặc kimono và lần này mặc váy đen cùng với áo thun sát nách) chết đi dc. Thế là dẫn e đi xem phim, sau đó karaoke đến tận khuya( e hát rất hay và cân mọi thể loại nha). Khoảng 1h30 mình nói thôi về để lấy dâu đưa e ấy, cũng ok và theo mình về ks. Đến ks mình bảo đứng đợi ở dưới để mình lên lấy, e bảo thôi để lên chung luôn coi dâu ra sao. Thế là e ấy cùng mình lên phòng, ngồi coi dt chút xíu thì e vào phòng và chỉ còn quấn mỗi cái khăn trên người, e nằm xuống và nói mỏi vai quá. Thế là mình nói để mình bóp cho, ui thật là ko tưởng tượng dc độ đẹp ấy. Mọi thứ ngoài tầm kiểm soát và ngoài sức tưởng tưởng luôn. 1 đêm sung sướng đích thực, sáng hôm sau khi e ấy thức dậy lúc 11h và tụi mình lại mây mưa 1 lần nữa cho đến khi gần 13h e ấy mới quay lại TC làm việc. Trước khi đi mình ko quên nhét vào tay e ấy 3tr, bảo là a tặng e. E chỉ cười và ôm mình thật nhẹ nhàng
    Nghe bạn kể thiệt là hấp dẫn quá đi. Ước gì mình cũng dc như vậy. Chúc mừng bạn.

Steven_Won

Bé Tập Massage
    Reaction score
    16
    Nghe bạn kể thiệt là hấp dẫn quá đi. Ước gì mình cũng dc như vậy. Chúc mừng bạn.
    Nói chung là chắc mình yêu thật hay vì vẻ đẹp của e nó mà mình bỏ cũng khá nhiều tiền ra đó bạn. Còn phần 4 và 5 mình sẽ kể sau( nhưng số tiền bỏ ra để dc ngủ với e ấy thì theo mình là đáng đồng tiền) đặc biệt là e ấy ko nói giá nhé. Tự mình cho thôi

emhamvui

Luyện Khí Massage
    Reaction score
    71
    Nói chung là chắc mình yêu thật hay vì vẻ đẹp của e nó mà mình bỏ cũng khá nhiều tiền ra đó bạn. Còn phần 4 và 5 mình sẽ kể sau( nhưng số tiền bỏ ra để dc ngủ với e ấy thì theo mình là đáng đồng tiền) đặc biệt là e ấy ko nói giá nhé. Tự mình cho thôi
    Hóng xem phần tiếp của bác. Lúc này bị cấm đi matxa, đọc cho đỡ ghiền hihi

xpress

Sư Huynh Massage
    Reaction score
    132
    Vẫn còn nữa hả, hóng quá đi bác

Hunghao

Tiểu Đệ Massage
    Reaction score
    122
    Có năng khiếu viết truyện người lớn, viết tiếp đi biết đâu sau này lên phim như 50 sắc thái hay gì gì đó!!!

Kevin2088

Bé Tập Massage
    Reaction score
    3
    Em đó không biết xinh không nhỉ? Xưa mình cũng quen vài em mà nó như cái máy bào. Sợ quá mình trốn luôn.

Steven_Won

Bé Tập Massage
    Reaction score
    16
    Có năng khiếu viết truyện người lớn, viết tiếp đi biết đâu sau này lên phim như 50 sắc thái hay gì gì đó!!!
    Cái này là trải nghiệm thực tế nên có sao viết vậy bác ơi. Tiếc là ko viết chi tiết ra dc thôi đos

Steven_Won

Bé Tập Massage
    Reaction score
    16
    Em đó không biết xinh không nhỉ? Xưa mình cũng quen vài em mà nó như cái máy bào. Sợ quá mình trốn luôn.
    Nếu ko xinh thì mình đâu có bỏ cả đống tiền như đi karaoke. Xem phim. Tặng vòng tay và dâu tây cho e ấy hả bác. Chưa kể là cho thêm 3tr tiền mặt nữa. Bác nghĩ xem