Cần Thơ Hồi Ức Tô Châu phần 3

Lượt xem: 4,168

Steven_Won

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/5/21
Chủ đề
5
46
22
0 ₿
Như ở phần 2 đã đề cập. Vì nhan sắc như thiên thần của e ấy mà sau khi kết thúc chuyến công tác Cần Thơ, mình có zalo qua lại và ngỏ ý dc ngủ cùng e ấy 1 đêm với giá 3tr( mình cũng chưa bao h đi qua đêm với gái bao nên cũng ko biết giá, ra giá đại) và e ấy tuyệt nhiên ko đồng ý với lý do là làm massage thôi chứ ko làm gái. Hazz nghe cũng hơi có vẻ là giận vì bị xúc phạm hay gi đó nên mình xl và ko đề cập nữa.
Giữa 4/2021 do nhớ e ấy da diết nên mình quyết định xuống thăm ẻm lần nữa, trước khi đi mình có nt hỏi là có cần mua gi ko thì mình mua tặng. E bảo là mua giúp mấy kg dâu tây, (dâu tây mà mấy kg luôn) thế là e ấy tự đặt và mình trả tiền. Khoảng 1tr. Sau đó là chuyến về CT lần 2 với vài kg dâu làm quà( như tặng ng yêu vậy, thật ra là cũng yêu thật, yêu từ cái nhìn đầu tiên). Đến nơi thì e ấy bảo hôm nay đã mua ngày nghỉ để đi chơi với mình( t6,t7 phải mua, ko xin dc nghỉ) thế là mình cũng ok. 18h đứng trước cửa TC đợi, e ấy bước ra và mình lại choáng ngợp trước vẻ đẹp đó( lần trước gặp mặc kimono và lần này mặc váy đen cùng với áo thun sát nách) chết đi dc. Thế là dẫn e đi xem phim, sau đó karaoke đến tận khuya( e hát rất hay và cân mọi thể loại nha). Khoảng 1h30 mình nói thôi về để lấy dâu đưa e ấy, cũng ok và theo mình về ks. Đến ks mình bảo đứng đợi ở dưới để mình lên lấy, e bảo thôi để lên chung luôn coi dâu ra sao. Thế là e ấy cùng mình lên phòng, ngồi coi dt chút xíu thì e vào phòng và chỉ còn quấn mỗi cái khăn trên người, e nằm xuống và nói mỏi vai quá. Thế là mình nói để mình bóp cho, ui thật là ko tưởng tượng dc độ đẹp ấy. Mọi thứ ngoài tầm kiểm soát và ngoài sức tưởng tưởng luôn. 1 đêm sung sướng đích thực, sáng hôm sau khi e ấy thức dậy lúc 11h và tụi mình lại mây mưa 1 lần nữa cho đến khi gần 13h e ấy mới quay lại TC làm việc. Trước khi đi mình ko quên nhét vào tay e ấy 3tr, bảo là a tặng e. E chỉ cười và ôm mình thật nhẹ nhàng

• Like
Điểm cảm xúc: xpress and emhamvui

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
315
137
40
0 ₿
Nghe bạn kể thiệt là hấp dẫn quá đi. Ước gì mình cũng dc như vậy. Chúc mừng bạn.

Steven_Won

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/5/21
Chủ đề
5
46
22
0 ₿
Nói chung là chắc mình yêu thật hay vì vẻ đẹp của e nó mà mình bỏ cũng khá nhiều tiền ra đó bạn. Còn phần 4 và 5 mình sẽ kể sau( nhưng số tiền bỏ ra để dc ngủ với e ấy thì theo mình là đáng đồng tiền) đặc biệt là e ấy ko nói giá nhé. Tự mình cho thôi

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
511
193
0 ₿
Hóng xem phần tiếp của bác. Lúc này bị cấm đi matxa, đọc cho đỡ ghiền hihi

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Vẫn còn nữa hả, hóng quá đi bác

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Có năng khiếu viết truyện người lớn, viết tiếp đi biết đâu sau này lên phim như 50 sắc thái hay gì gì đó!!!

• Haha
Điểm cảm xúc: Đô Ki Hô Tê

Kevin2088

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/7/20
Chủ đề
1
20
1
0 ₿
Em đó không biết xinh không nhỉ? Xưa mình cũng quen vài em mà nó như cái máy bào. Sợ quá mình trốn luôn.

Steven_Won

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/5/21
Chủ đề
5
46
22
0 ₿
Cái này là trải nghiệm thực tế nên có sao viết vậy bác ơi. Tiếc là ko viết chi tiết ra dc thôi đos

Steven_Won

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/5/21
Chủ đề
5
46
22
0 ₿
Nếu ko xinh thì mình đâu có bỏ cả đống tiền như đi karaoke. Xem phim. Tặng vòng tay và dâu tây cho e ấy hả bác. Chưa kể là cho thêm 3tr tiền mặt nữa. Bác nghĩ xem