Cần Thơ Hồi ức về bé 16

Lượt xem: 1,372

Kiếp Ve Sầu 9x

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
17/12/21
Chủ đề
44
472
241
0 ₿
Hello 500 huynh đệ. Viết bài trải nghiệm massage bình dân xong, nằm ở nhà mà nhớ lại cảm giác sang chảnh ở Dubai cùng sự phục vụ chiều chuộng tới bến như người tình của bé 16. Thế là xin mạn phép kể về lần gặp bé 16 cách đây cũng đôi ba tháng.

Như thường lệ mình book phòng trước và khi đến cơ sở còn trống vài số trong đó có 16 xem hình qua máy tính bảng thấy cũng ngon lành. Lại nghe nói em nhẹ nhàng tình cảm nên quyết định chọn em luôn. Vào phòng thì nhìn CSVC đúng là đi Dubai rồi qua mấy chỗ khác sẽ thấy phòng của Dubai sạch sẽ đẹp đẽ rộng rãi đáng đồng tiền. Khoảng 5p sau thì em vào, mình ngồi chơi chưa thay đồ thì em chào mình rồi hỏi anh xông hơi nha, để em cởi đồ cho anh nha. Cái này là cộng điểm nè. Xông hơi thì bé cũng vào xông chung, bé ngồi lên đùi mà kích thích thôi rồi. Xong một lát chuyển qua xông khô, bé vẫn theo xông khô chung. Ra ngồi nghỉ ngơi đến màn tắm thì bé tắm kỹ nhẹ nhàng như người yêu. Lúc tắm nude 100% thì mới thấy rõ V1 em đẹp và là điểm mạnh của em. Dáng em nhỏ nhắn nhưng v1 ăn tiền là được rồi. Em nói chuyện giọng nhỏ nhẹ suốt buổi. Có lẻ mình đi onsen 1 nên em để dành các skill cho lúc thư giản.

Phần massage khỏe: em làm tốt, bài bản, đủ lực. Và đây cũng là điểm khác biệt giữa ktv dubai và những nơi khác.
Phần thư giản thì em dùng v1 trườn nuru tê tái phê thôi rồi. Nằm sấp đã phê rồi, em kiu xoay lại nằm ngửa rồi trườn thì chịu gì nổi. Đến phần BJ thì em làm bao sướng, mình cũng tranh thủ khám phá tất cả những gì đẹp nhất nơi em. Đặc biệt là mùi thơm trên người em làm mình càng thêm kích thích. Và rồi mình muốn đổi thế em vẫn chiều. Mình đứng còn em quỳ. Ôi thôi rồi như trong JAV luôn, em BJ còn mình chăm sóc bầu sữa tuyệt vời của em, kết hợp xoa đầu em cho nó tình cảm và rồi cũng out trong sung sướng. Em còn chọc mình "bộ anh ăn đồ bổ nhiều lắm sao mà ra nhiều vậy". Cuối cùng là tắm lại và ra về trong sự hài lòng.

V1 9
V2 8
V3 7
V4 7

Tic 800 nhưng được giảm
Tip 800

Ký tên: Sầu Kiếp Ve

• Haha
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

Bi Long

Binh Nhất
Bé Tập Massage