Sức Khỏe Hỏi về trước và sau khi đi

Lượt xem: 1,769

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Hi các bác, sau mấy ngày tìm hiểu diễn đàn em cũng quyết định thử 1 phát và chọn được cơ sở tính đi rồi.
Cho em hỏi khi đi mấy bác có mang theo nước súc miệng và dung dịch vệ sinh gì để vệ sinh trước và sau khi ra không hay ở mấy cơ sở lớn có sẵn không?
Em tìm hiểu có mấy bác mang theo listerine và dung dịch vệ sinh, em sợ bệnh nên cũng chưa biết mua loại nào. Thanks mn newbie nên đi lần đầu hơi sợ

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,815
3,062
Hang Thỏ
64 ₿
Có j bác nói bé cho bác tý súc miệng :ami-(47):
Bác nào mang theo listerin với dung dịch vậy:3onion29:
Còn về vấn đề bệnh mình nói luôn. Nếu bệnh mà đã lây bệnh rồi thì bác có tắm trong cả hồ dung dịch vệ sinh, hay uống cả chục lít listerin thì bị là bị...

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Piii and JokerZ Lam

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Em có đọc 1 bài trên diễn đàn nói về mang listerin ý :v v, em cũng mới mua một chai nhỏ xíu dạng du lịch, bác tàn tàn ơi chia sẻ em các quy trình bảo vệ bản thân cho người mới đi lần đầu nhé

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

PHÁP BẢO CHÙI CỌ TẨY UẾ =))))
CỨ MUA Y CHANG TRONG HÌNH ÁH RÙI ĐI MASSAGE MANG THEO ĐỂ AN LÒNG HƠN HÔNG THÔI ĐI MÀ TRỨNG DÁI ĐÁNH LOTTO MẤT HỨNG LẮM =))))

KHÁCH ĐI MASSAGE SỢ BỆNH , DZẬY MẤY EM GÁI MATXA HOK SỢ ÀH !?
MẤY CƠ SỞ MASSAGE UY TÍN HỌ HOK SỢ MẤY BÉ KỸ THUẬT VIÊN MẮC BỆNH ÀH !?

KHÁCH ĐI CHƠI SỢ 1 , THÌ EM GÁI MATXA SỢ 10 , CƠ SỞ SỢ HỌ 20 LẦN MÌNH.

KHÁCH , BẢN THÂN LÀ ĐÀN ÔNG , LÀ CON NGƯỜI ĐI CHƠI MANG TÂM THÁI SỢ SỢT @@ MÌNH MÁM GÁI NẮNG CỰC NAY ĐI NHƯ VẬY VỀ MANG BỆNH XÃ HỘI BLA BLA CÁC KIỂU ....

ỦA , MẤY EM GÁI MATXA , HOK PHẢI CON NGƯỜI HAY GÌ !? MẤY EM VÌ KIẾM TIỀN ĐI LÀM ĐÃ BUỒN TỦI LẮM RÙI , CHẲNG LẼ MẤY EM HOK BIẾT TỰ BẢO VỆ BẢN THÂN TRƯỚC NGUY CƠ MẮC BỆNH XÃ HỘI !? RÙI MẤY CƠ SỞ MASSAGE UY TÍN CHẮC QUĂNG CỤC LƠ HOK QUAN TÂM TỚI MẤY ẺM !?
NHỮNG ĐIỂM MASSAGE LỚN ĐIỀU BẮT BUỘC MẤY BÉ KỸ THUẬT VIÊN LÀM Ở CƠ SỞ ĐI KHÁM ĐỊNH KỲ HẾT.

ĐI ANCHOI MÀ THẤY MỆT MỎI QUÁ ÀH ....

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and El25

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

• Like
Điểm cảm xúc: Anhxeom and Đi Tàn Tàn

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Có những bé gọi là để ý . Khi bé vệ sinh cũng sẽ mời bác súc miệng chung à hjhj

• Like
Điểm cảm xúc: Anhxeom

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,815
3,062
Hang Thỏ
64 ₿
Bác vô đọc chủ đề của Tàn: HJ và BJ sẽ hiểu...
Còn về đi chơi mà bảo vệ 100% là ko thể...

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Em đi chơi lần đầu nên cũng nhiều lo lắng, chủ yếu đọc khá nhiều cmt các bác dặn vệ sinh sạch sẽ và súc miệng sau hành sự nên em mới hỏi, chứ ai nói mấy bé không phải con người. Mấy bác đi nhiều có tự tin có kinh nghiệm thì chia sẻ em thôi chứ sao nặng lời thế. Em cũng muốn khi đi chơi được thoải mãi nhất, k phải né cái gì nhưng chưa chơi thì cũng nhiều lăn tăn, như vô mua vé ntn em còn chưa rõ :(((

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
SO SORRY @Anhxeom ,
JL khá bức xúc vì cái vấn đề sợ mang bệnh xã hội này , vì ngoài tạo các Topic để hỏi thì còn có nhiều members nhảy ra room chat để hỏi đi hỏi lại cái vấn đề muôn thuở này ....
Mình là Khách đi chơi mình sợ hok phải SAI nhưng nên hiểu đừng để nổi sợ đấy thành nỗi ÁM ẢNH !!!!

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,815
3,062
Hang Thỏ
64 ₿
Bác lần đầu đi hok biết bác có ở gần Tàn hok. Nếu đc 1 lần cf rồi cùng đi. Tàn hướng dẫn bác mua vé :ami-(10):

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Vâng bác, em cũng muốn được hôn hít chơi k chừa món nào nhưng cũng đọc kha khá cmt ở máy bài hỏi giống em thì mấy bác dặn mang theo lis rồi cái chai winmen ở mấy bài cũ trong diễn đàn mình, em cũng xác định đi cơ sở lớn chứ k đi giá rẻ. Em chỉ thắc mắc là cơ sở có sẵn cho mình dùng không thôi ^^ chứ giờ em cũng k muốn xách theo lỉnh kỉnh, chứ em hơi ngại xà bông tắm vì dùng xong hay em bị khô

ZzDragonzZ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/8/22
Chủ đề
3
21
11
0 ₿
Có thấy bé nào mời đâu, hihi, chắc do là newbie nên chưa va chạm nhiều. Chỉ có mấy bé quen thì tự động chụp chai của bé mà súc luôn ( xin bé lần 1 thôi ). Cơ mà súc cho thơm tho miệng để chút lại ăn cháo lưỡi là chính. :cuteonion6:

• Like
Điểm cảm xúc: Anhxeom

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
nếu bác cẩn thận và cảm thấy an tâm hơn thì nên thủ sẵn chai listering để khi chuẩn bị hành sự có hơi thở thơm tho, và sau khi hành sự sẽ sạch sẽ an tâm hơn cho bác. Còn thường thì cơ sở sẽ có đủ như dầu gội, sữa tắm, nước súc miệng, bông tăm, khăn giấy,... Nếu bác bị dị ứng với dầu gội hay sữa tắm thì nên đem theo riêng của mình.

Thường thì khi đi các cơ sở phòng chung nên thủ sẵn cho mình sẽ ok hơn, X vẫn nhớ có lần đi tiffani bên q7 khi tắm phòng chung.... xà bông nó nhớt nhớt mà cũ cũ nữa nên không dám dùng, từ đó thủ sẵn cho mình nếu đi phòng chung kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Anhxeom and ZzDragonzZ