HỎI Ý KIẾN CÁC ANH EM, CÁC BÁC

Lượt xem: 1,522

nbie102

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
3/1/16
Chủ đề
14
72
45
0 ₿
Chào các bác. Do quay trở lại diễn đàn nên sẽ tập tành lại chinh chiến massage sau 1 năm hơn tu ở ẩn. Mình đang định làm series top 3 số ở những chỗ massage mới ngoài *** Đại Nam, Minh Tâm....Các anh em cho ý kiến mình nên bắt đầu ở cơ sở nào đầu tiên vì dạo này có nhiều chỗ mới quá. Thanks mọi người nhiều.

P/S: tại năm nay Tết ta cũng sớm nên định mỗi tuần quất 3 lần cho máu, tuần cuối gần Tết sẽ chiến cả tuần coi sức chịu đựng đến đâu, có anh em nào muốn tham gia không ;);)

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Mấy chổ lớn như Đại Nam,Đệ Nhất,hệ thống Minh Tâm,Boss đại đa số đều có tuyển tập rồi,nên làm bên mấy cơ sở nhỏ hơn như Plt2,Đồng khánh,Thanh xuân,Hồng ngọc...đi bác

boy_bip_bom

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/12/15
Chủ đề
1
39
27
0 ₿
Bác nên tổng hợp mấy cơ sở lớn đi bác. Minh tâm LQĐ chẳng hạn. Lâu rùi hok thấy ai rp cơ sở lớn cả. Toàn rp mấy chỗ bèo bèo ko.

nbie102

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
3/1/16
Chủ đề
14
72
45
0 ₿
Chưa đi Hồng Ngọc bao giờ nên cũng không rành CSVC, ngày xưa Thanh Xuân, Đồng Khánh, PLT2 đi hết rồi bác. Hồi đó có đi lại PLT2 thì thấy tương đối OK, đang định sẽ làm top 3 ở đây. Nếu bác có số mà chưa có dịp check thì cứ cho mình nhé. Đi về là có đầy đủ cho bác :)

nbie102

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
3/1/16
Chủ đề
14
72
45
0 ₿
Chẳng lẽ đi hết hả ta :)) được chỗ nào làm chỗ đó nha bác chứ ko là lúa bị thiếu hụt haha