hỏi ý kiến các bak tý??

Lượt xem: 4,538

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
số là mình có đi mát xa rồi về rp thì mình nghe nói là bồ của em nó có đọc rp của mình và gây lộn với em nó. thiệt là hài , hỏi thử thằng bạn trai nào của mấy em mát xa lại còn Gatô với khách nữa chớ. em nó muốn kiếm tiền dễ dàng thì phải đổi lại cái j đó chớ. bánh ít đi qua thì bánh qui lại chớ. lại có em gái mát xa làm ở mấy chỗ ko lành mạnh mà lại có vụ em để dành cho bồ em anh đừng có móc lốp em mặc dù lốp em là lốp casumina mốc đã đời cũng ko mòn. và cái nét mặt e thẹn khi bị mốc lốp nữa chớ. đúng là không cái dại nào giống cái dại nào.đúng là bắt cái thang lên hỏi ông trời lấy tiền cho gái có đòi được ko, ông trời ổng bảo rằng ko ...tao còn bị gạt huống chi là mày. đến ông trời còn bị thì anh em mình vẫn mãi như con thêu thân lao vào chỗ mát xa thôi. giờ thì em đã hiểu vì sao em nó ko thích rp về mình.nói thiệt chớ đi mát xa riết cái mấy em mát xa và khách cùng nhau chém gió dữ dội chả biết đâu là thật đâu là giả. có lẽ sau này đi mát xa với em 33 quá vì em rất ít nói. nhiều khách thích mấy em nói chuyện với mình để có cảm giác em quan tâm tới mình.cả 2 cùng lừa dối lẫn nhau. nói tóm lại ko biết các bak như thế nào chớ còn em đi mát xa bây giờ chả còn hứng thú j nữa cả sau khi bị lừa nhiều quá chủ yếu bây giờ em đi để xả đạn thôi. đạn phải xả thường xuyên để lâu bị thối :):).thà để dại còn hơn đi tù vì tội hiếp dâm, kaka.nói vòng vo dữ quá bị mod nhắc nhở nên mình vô ý chính luôn là cho mình hỏi là có bak nào bị dại giống mình ko đó mà, đã lấy tiền cho gái , lại bị gái dụ, mà tưởng em nó còn zin hàng chưa khui tem.và thêm ý nữa là có thằng bạn trai nào của mấy em mát xa lại mà đi ghen với khách ko?? đó là 2 câu hỏi chính của bài tâm sự trên:):)

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa and boycondon560

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Tóm lại là bác @kham7474 muốn hỏi ý kiến về vấn đề gì ??? :eek: viết tràn giang đại hải nhưng thiếu mệnh đề chính :eek:

• Like
Điểm cảm xúc: Su su.

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
ý mình hỏi là có bak nào bị dại giống mình ko đó mà, đã lấy tiền cho gái , lại bị gái dụ, mà tưởng em nó còn zin hàng chưa khui tem.và thêm ý nữa là có thằng bạn trai nào của mấy em mát xa lại mà đi ghen với khách ko?? đó là 2 câu hỏi chính của bài tâm sự trên:):)

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Ý thứ 1 : Rất nhiều và thật nhiều :D
Ý thứ 2 : Có. :)

tommykid1811

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/7/15
Chủ đề
3
67
12
34
0 ₿
mình thấy các e làm massage thì hiếm e nào còn zin lắm bác ơi, nói chung khi đã dấn thân vào chỗ này thì cũng nên xác định, môi trường làm co mấy e nó cũng phải dè chừng, ko có chuyện chia sẻ với nhau thật tình đâu :)) còn việc bạn trai mấy e ghen với khách là chuyện cũng dễ hiểu mà bác, dù bít là ng iu mình làm nghề nhạy cảm nhưng đọc rp cũng cảm thấy nhột chứ bác :)) iu nhìu thì ghen càng nhìu thôi

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿
Mấy thằng có người iu làm maxa đa phần an bám váy đàn bà chứ ko tốt lành gì đâu , bọn nó đa phần là nghiện ngập hay bảo kê thấy mấy em kiếm tiền dễ quá nên lao vào dụ dỗ tống tiền và mấy em là nạn nhân phải kiếm tiền nuôi chúng !

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560 and Kmt

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
chưa chắc ai là nạn nhân của ai nhé bak, vì em thấy bồ của mấy ẻm toàn sh hoặc siêu xe thôi. chớ mình xe cùi bắp ko pjt có được đậu gần chỗ em nó đứng ko nữa:(:(:(.

• Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122 and kevin.nguyen

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
322
80
0 ₿
Mấy em trong mấy chỗ massage lớn toàn bồ hàng xịn không nhé, nuôi ăn hoài không hết, nghỉ làm đi chơi miết. Chỉ có khi nào các em bị bồ bỏ không được bao tiền hàng tháng nữa thì mới quay lại làm việc chăm chỉ thôi. Nhưng cũng chỉ 1 thời gian lại đâu vào đó vì mấy em có bồ khác lo cho ngay :)) Trước mình cũng thích một em nhưng rủ hoài em không chịu đi xem phim cùng, sau này mới biết mấy sự thật hehe. Giờ thì chỉ vào đó giải trí thôi chứ không mong gì hơn. Chắc tại mình nhà quê chứ đọc mấy tâm sự của các bác đi trước có tình cảm thật lòng thấy cũng đỡ mất niềm tin vào cuộc đời :v

Kaz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/7/15
Chủ đề
2
35
25
0 ₿
Mấy em massage đến U30 thì cũng hết thời thôi. Các bác nuối tiếc làm gì. Trong tiếng anh có 1 câu mình rất thích là "Men age like wine, women age like milk.", ý nói con gái bị đánh giá bởi ngoại hình thì sẽ chỉ được thời lúc trẻ đẹp chứ đến U30 và về sau là tàn hết. Trong khi đàn ông thì bị đánh giá bởi khả năng tài chính và kinh nghiệm từng trải, những cái này sẽ tích luỹ được cả đời. Lúc trẻ các bác chịu làm ăn thì về sau có tiền, khối em trẻ đẹp xin chết dưới chân. Tất nhiên điều này chống chỉ định với các bạn trẻ thiếu gia, con đại gia,...

Mình thì xác định mấy em này chơi vui là chính, nếu muốn tiến xa thì cặp với 1 người có học thức, công việc ổn định + ngoại hình tương đối cũng là ổn rồi. Cần gì phải hot girl massage chảnh chó...

Sửa lần cuối:

Vampire2145

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/6/14
Chủ đề
9
332
100
32
0 ₿
Chỉ có đàn ông là mang lại hạnh phúc cho nhau,các bác hãy yêu nhau đi :)

tommykid1811

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/7/15
Chủ đề
3
67
12
34
0 ₿
mầy e mát xa mà còn teen và hot thì sau 1-2 năm sẽ rất chảnh vì ngoài khoản tiền mấy e kiếm dc cũng đã kha khá rồi còn dc mấy vip tài trợ nữa thì ăn chơi làm đẹp thôi, sợ gì đâu, khi nào đến khoảng 26-27 mấy e nó gom tiền về quê kinh doanh này nọ thì may ra mới bớt bớt lại

Baymax09

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/5/15
Chủ đề
5
99
38
36
0 ₿
Nếu xác định đi chơi thì vô chơi xong rồi thôi nếu em út nó làm nhiệt tình vui vẻ thì lần sau tới ủng hộ em nó thêm, dính vào cuộc sống các em nó làm gì cho mệt.
Mà tui để ý sao bác kham này đi massage sao gặp rắc rối với các em nhiều thế.

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
họa vô ăn hết bak à, ;););).

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
43
314
105
0 ₿
Em thấy dính vô mấy em này tiền đâu mà chịu nổi với mấy em đó chứ . 70% đến 80% là mấy em này lúc nào chả thích đi bar đi club để ăn chơi chứ. Mình đi ms mình bo cho mấy e (200-300) thì chả là bao nhiêu so với mấy em đó hết. Thiếu gì đại gia cho mấy em tiền xài @@ mình thì em đó chỉ xem cũng như là khách bt thôi à. Mình thấy làm bạn bè với mấy em này là cảm thấy cũng là khó rồi =)) chứ làm ng.iu này nọ thì chắc khó lắm ;);)

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿

Thực chất mấy em phải moi tiền đại gia để nuôi thằng bồ nghiện ngập hoặc mấy tay bảo kê vòi tiền ! đại gia thì nhiều tiền nên chán em này thì qua em khác nên mấy em phải cạnh tranh dữ lắm !

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
Haizza sao cứ bâu đầu vào mấy chuyện này nhỉ. Đi xong ra khỏi phòng là nên quên nhau đi :)