Q.2 Hội yêu thích 20 No.1

Lượt xem: 1,193

Divenoixaqua

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/10/22
Chủ đề
4
19
9
0 ₿
Hóng hớt diễn đàn cũng lâu, tìm được vài cơ sở ưng ý ở khu thành phố thủ đức là một kỳ công. đa số không hấp dẫn , đến khi được nghe đến cái No.1 lúc đầu cũng nghỉ như mấy cái VAB, hay Như Thủy ,....đến khi sau dịch nghỉ một thời gian lên diễn đàn thấy có bé 20 mới qua bài giới thiệu này https://congdongmassage.com/threads/thang-10-massage-number-one-ra-mat-2-thien-than-moi.60003/
và hình bé đây này
Mình kg thể nào xuyến xao hơn nữa, vội sắp xếp chạy qua luôn, không quen cái chương trình đang giảm 40% nữa , cân nhắc một hồi quyết chọn luôn vé 2 shot .
Ấn tượng đầu gặp em rất dễ gần, như cái thời sinh viên cua được cô người yêu mở lòng và phòng khoán.
Màn 1 tắm cùng em, dù đã qua thời sinh viên nhưng khi tắm với em , cơ thể em gợi lại cho mình lần đầu được tắm cùng người yêu trong phòng tắm ở khách sạn cả hai đứa ôm nhau khám phá nhau nhưng mình vẫn là người chủ động nhiều hơn, còn lần này thì ngược lại, em lại có kinh nghiệm làm tình hơn nên mình chỉ nằm và thưởng thức cái cảm giác ấy nhiều, vừa sướng vừa thích em quá, đến khi em bj trong bồn mình out luôn không kip trở tay. Vâng chỉ vậy thôi mà mình đã được như thêm một lần được yêu lại vậy, nhìn em tắm lại cho mình, vuốt vắt thằng em, rồi ôm lấy mình, bao nhiêu thứ ấy để lại trong mình cảm giác rất gần hơn có thể.
Màn 2 hồi sức, em đấm bóp khá là nhiều, đá nóng các thứ , chỉ có đều mình không muốn bé đấm , lúc này muốn ôm em nhưng cũng không nên, làm thế thì có thể làm sao biết được đều gì tiếp theo .
Màn 3 kiệt sức, em bắt đầu trườn trườn và trườn, cơ thể em bắt lên một nhịp điệu rất riêng , đi lưỡi, vòng khắp cơ thể, từ sau, ra trước em như một nghệ sỹ trườn khắp cơ thể mình, và tao thành một tác phẩm 69 huyền thoại, mình chỉ biết là giờ cứ thế mà hòa nhịp cùng em. cả hai cùng theo giai đệu mà cùng nhau sướng , mình được nếm một khẩu vị khá là quen thuộc , đến mức sung lên và lại một phát cật lực bắn ra để em hoàn thành chỉ tiêu ban đầu, anh sẽ được 2 cái không gì em không làm được đâu.
Với 2 củ vỏn vẹn được gần bên em, được 2 lần xuất rất xứng đáng với em. hy vọng chương trình giảm còn lâu lâu để mình còn gặp em để tiếp tục trải qua thêm những tiết mục của em .

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Massage Number One

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/1/21
Chủ đề
21
75
27
0 ₿
Cơ sở rất vui vì quý khách có trải nghiệm hài lòng tại Massage Number One ạ !