HTGD Hôm nay làm series HTGĐ cho anh em

Lượt xem: 11,575

Checker Pro

Thượng Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
35
56
58
0 ₿
Chiều hôm đó (T4 03/08) đang chán nản công việc, quyết định đi xã xui buổi chiều lấy lại tinh thần. Book trước e Ngân Sữa TP từ 10h trưa nhưng e ấy full kèo, book e ấy sớm mà e ấy nói kèo từa lưa luôn ko nhính ra được tiếp mình.
Thế thôi chạy dạo 1 vòng HTGĐ Bảo Châu Chiến Lược - đóng cửa, sẵn tiện tới Hồng Thắm 337 - đóng cửa, thấy tình hình coi bộ bị quét sao đóng cửa dữ, nhớ ra bên Q6 có em VyVy, dừng lại gọi em ấy "dạ hôm nay em không có làm", phải đến lượt book tiếp em Nhím Em Bình Tân thì mới vô kèo.
Đánh giá em : giọng ngọt ngào, nghe đúng cute, tưởng chuyến này đc húp teen rồi. Vào thì ôi thôi, 2k1 mà nhìn chán lắm ae à, face xấu, da lột tùm lum (em ấy nói đang lột da tắm trắng, nhưng ae tự search và cẩn thận. Lỡ vào rồi hông lẽ đi về cũng kỳ, thôi xã đã, sv yếu + CN nhẹ, chỉ bj tầm 7p xong. Nói chung với giá 300k thì đúng chất xã lũ, mình dại vì nhìn cái 2k1 ham teen.
Face : cái này ko dám chấm điểm luôn, ae nào có xui rủi đi thử thì cảm nhận, không giống hình đâu (ảnh ảo)
V1 : nhão (có baby rồi)
V2 : loli, eo ót ốm cũng ok nhưng da bị rạn và lột da nhiều quá nhìn chán lắm
V3 - V4 : nhìn teen ngon vớt vát được chút.
Thiệt hại : 300k

Rời qua HTGĐ Ngọc Anh cạo mặt ráy tai lột mụn gội đầu đấm lưng, chỗ này có ng khen kẻ chê, nhưng HTGĐ sạch thì nó thế, ngày trước 2 bé nv xinh dĩ nhiên ngon hơn, giờ 2 bé đó nghỉ chỉ còn bé Ngọc Anh chủ chuppy và 1 nv mới chuppy nốt. Được cái chủ mặt nhìn cũng dễ thương, thiệt hại 330k + tip.

Rời Ngọc Anh thấy vẫn chưa đã cái nư, nhớ lại Tô Hiệu dạo này có em Uyển Nhi CIA ngon, book e ấy thì đc cái hẹn 10p.
Đánh giá em : face mặt hơi MB dù e ấy nói 25t, đc cái cũng có nét, vếu siêu to + cứng, nhẹ nhàng chiều khách.
Lên giường em ấy trổ tài Bj, đúng chuẩn, kỹ và nhẹ nhàng, chỉ thua Su ML xíu và cũng ko có wc.
Thiệt hại : 400k .
Thôi nghỉ ngơi vài bữa rồi hôm nào hứng đi dạo tiếp. Văn phong không hay ae đừng chấp, cũng ko có hình vì vợ canh đt dữ lắm ae à
Chúc ae nhiều sức khỏe để ăn chơi nhé.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
anh em đọc bài của bác xong đi đánh lẻ im ắng đó, tui sẽ ủng hộ bác viết tiếp

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Trong hội nhiều tàu ngầm lắm, bác cứ yên tâm mà chiến tiếp đi, mọi đóng góp của bác đều đc ghi nhận cả :]]]]

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿
Review mạnh đi bác, em đang hóng bác. Nể luôn chuyện vác súng đi săn của bác

CheckerNew

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/12/21
Chủ đề
1
59
11
0 ₿
Mặc dù bị điều ra hn công tác rồi những ủng hộ bác ra bài tiếp :cry-2:

Trần Vỹ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/7/22
Chủ đề
2
79
27
0 ₿
Em newbie rất thích thể loại này, bác có lời khuyên nào không chứ em muốn đi mà vẫn cứ ngại chưa dám