Q.1 Hồn lỡ xa vào đôi mắt 67 (NNC)

Lượt xem: 1,772

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Chào các đồng dâm lại là e heo sữa đáng iu đây, sau 1 tuần tu tâm dưỡng tánh thì này e lại xuất hiện vừa đúng lúc lại có event NNC thế là e cũng nhanh hơn chớp chụp dc cái code ở tân định, vì thấy ae khen 01 nhìu quá nên cũng xin dc chỉ định 01, thế là đúng giờ gọi điện qua cơ sở hỏi thì dc báo 01 này off a ơi wtf chiện gì thế này lên code mà lại off là sao nhưng cũng may cơ sở linh động cho mình đổi số thế là suy nghĩ 1 hồi chọn dc bé 67 vì chưa đi nhưng thấy dc khen nhìu quá, mà căn bản số của @Lươn Chúa âm thầm đi chắc là ngon rồi nên hốt e nó lun, ai ngờ số mình lên hương từ đây lun.
Chạy tới cơ sở thủ tục xong xuôi thì dc dẫn lên phòng trong 1 nốt nhạc, cơ sở vật chất k có gì để bàn này dc vô phòng vip1 phòng rất to khá thix nha ae, vô xông hơi thì dc 10p nay châc mệt nên xông hơi lâu ra thì đã thấy e ngồi đợi, đập vào mắt là 1 cô bé tròn tròn gương mặt khá xinh đặc biệt là có nét dâm nha ae, thấy mình ra e cũng chạy tới lau mồ hồi cho mình, dìu mình ra gế ngồi, bình thường mình sẽ mở lời nc với e k hỉu sao nay gặp e k nói dc lời nào, e hỏi mình chỉ bit tl, e nói thấy a buồn it nói vậy, mình đáp lại a gặp e a ngại á, e cũng hỉu ý chuyển từ lời nói sang hành động 1 ánh mắt gợi tình của e nhìn mình trái tim lay động thật sự, e hôn mình 1 cách cuồng dại, kiểu bản năng như ng iu, chứ k còn là khách và ktv nữa, mình thì cũng đáp lại theo e, tay mình tranh thủ khám e, vòng 1 e rất to và mềm mại, mình bóp và se thôi mà e đã rên muốn banh phòng rồi, tay luồn xuống v4 thì đã ướt nhẹp từ hồi nào rồi, 2 ae đang trong cơn phê thì e đứng dậy lấy trong giỏ 1 vật gì đó rất lạ mà đi mát xa chưa thấy bao giờ (tui bít mấy bác đang suy nghĩ gì lun đó) nhưng quên đi diễm e lấy đồ buộc tóc lên rồi diều mình bồn thuỷ chiến, mà công nhận với mấy bác e khá chiều chuộng phải nói tình cảm như ng iu, tới ngoài tới vô bồn ở đâu e cũng ôm hôn và liếm láp khâp mọi nơi trên cơ thể mình, thật sự rất phê, vì mình k thix mát xa khoẻ và trườn thái và nuru nên trong gần 2 tiếng 2 đưa ôm ấp và quần nhau nhưng 1 cặp tình nhân đúng nghĩa, đây là lần thứ 2 mình cảm dc sung sướng khi đi mát xa như vậy, cảm giác 2 tiếng bên e trôi qua thật nhanh, nói chung e k có chỗ để tôi chê vì e qua chiều chuộng va ngoan, khi tôi ra rồi vẫn nằm ôm hôn nhau cho tới hết giờ, k hề có kiểu mặc đồ bỏ mặt khách hay kêu về sớm, e ân cần đến nỗi hỏi mình đói k e xuống nấu mì cho a ăn, mình còn ngạc nhiên hỏi locker nấu chứ e nấu gì, e nói khách ở trên phòng ăn là tụi e nấu, nghe thấy thương gì đâu, mà hết giờ r nên k muốn làm phiền e nên đành hẹn e lần sau dc e nấu cho ăn, mà chắc chắn sẽ gặp lần sau rồi vì a mê e quá rồi 67 à, tới giờ ngồi viết rp mà lòng vẫn còn nhớ đến 2 tiếng bên e, đánh giá về e nói theo cảm nhận của mình là 1 số đáng check, nếu k quan trọng dáng ng chuppy của e thì mình nghĩ e sẽ k làm cho mấy đồng dâm k thất vọng đâu, rất tình cảm và dâm nhé. Đánh giá chi tiết thì e 3 vòng to đều nhau lun, vòng 4 nước nôi bao la.
về cơ sở thì từ lễ tân tới a locker đều nhiệt tình vui vẻ, nên có tip nhẹ cafe cho cả 2
Tick=code
Tip= mătk bằng chung
Bài rp của mình tới đây là hết rồi, cám ơn ae đồng dâm đã xem, chân thành cảm ơn diễn đàn và cơ sở đã tạo ra sân chơi cho ae.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
S có tag tên mình ta ? Ko rút kn à ? Nảy có ng tag xong bài khóa luôn á B27

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Mà đính chính là con tinh trùng này chưa bơi tới 67TĐ nha B13 gì có nói có ko nói ko, trinh tiết ng đờn ông ko đùa đc đâu

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Tại cay nên tag á fen nàm j nhau nào
Ôi a xin lỗi a k cố ý nói vào nỗi đau của e đâu, chẳng qua là thấy khúc đó gây cấn á chứ k có j gì đâu
cay lắm đệ ơi, găp nhau mà bơ như chưa từng quen biết lun :(

• Haha
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
A cũng muốn lắm nhưng giờ giấc của a kưng bit rồi á, xem sắp xếp đến với nhau dc k?
sao e toàn đòi rút vật thể lạ thế phát, có ngày có chuyện lớn nhé ku, mà bữa đi số nào cho a xin cái in tư nào :)