Hồng Hà sau cơn mưa

Lượt xem: 23,284

ekdest809

Bé Thích Massage
Reaction score
44
Điểm
31
Hôm qua, lúc đi làm về mưa kinh khủng khiếp, ngồi cafe cả tiếng mà mưa vẫn chưa dứt nên quyết định đội mưa nhỏ nhỏ về. Đến Hàng Xanh thì kẹt xe. Thấy trong người có dấu hiệu sắp bệnh do dầm mưa, nên rẽ vào hẻm chạy vào Hổng Hà luôn.
Do hàng tháng em đều ghé ít nhất 1 lần đế regen, nên cơ sở vật chất ko có gì để bàn . Nhưng hôm qua thật bất ngờ, kế bên bình trà gừng, dâu đen thì có thêm trứng gà luộc các bác á. Ngon.
Vô xông ướt, xông khô, ngâm chân xong làm 1 trứng.
Thay đồ lên phòng, mình đi phòng chung. KTV tên Diệu, làm siêu khoẻ, bẻ người rắc rắc. Nghe em giới thiệu 7 năm làm massage Ma Cau, nghe bắn tiếng Quảng tá lả, mà làm khoẻ thiệt nên tin luôn.
Em chọn đá muối chứ ko giác hơi.
Đánh giá.
Massage khoẻ 9d.
Tip tic 460k.
Nói chung regen ngon.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.

anhql

Bé Tập Massage
    Reaction score
    19
    Điểm
    11
    Hôm qua, lúc đi làm về mưa kinh khủng khiếp, ngồi cafe cả tiếng mà mưa vẫn chưa dứt nên quyết định đội mưa nhỏ nhỏ về. Đến Hàng Xanh thì kẹt xe. Thấy trong người có dấu hiệu sắp bệnh do dầm mưa, nên rẽ vào hẻm chạy vào Hổng Hà luôn.
    Do hàng tháng em đều ghé ít nhất 1 lần đế regen, nên cơ sở vật chất ko có gì để bàn . Nhưng hôm qua thật bất ngờ, kế bên bình trà gừng, dâu đen thì có thêm trứng gà luộc các bác á. Ngon.
    Vô xông ướt, xông khô, ngâm chân xong làm 1 trứng.
    Thay đồ lên phòng, mình đi phòng chung. KTV tên Diệu, làm siêu khoẻ, bẻ người rắc rắc. Nghe em giới thiệu 7 năm làm massage Ma Cau, nghe bắn tiếng Quảng tá lả, mà làm khoẻ thiệt nên tin luôn.
    Em chọn đá muối chứ ko giác hơi.
    Đánh giá.
    Massage khoẻ 9d.
    Tip tic 460k.
    Nói chung regen ngon.
    Diệu người miền Trung, nhưng giọng Bắc, chém gió tưng bừng, bạo mồm bạo lực cả tay. Nhưng tick có 160k - bro bo gì tận 300k để lên 460k ghê vậy? có HJ nữa ah :p

ekdest809

Bé Thích Massage
    Reaction score
    44
    Điểm
    31
    Diệu người miền Trung, nhưng giọng Bắc, chém gió tưng bừng, bạo mồm bạo lực cả tay. Nhưng tick có 160k - bro bo gì tận 300k để lên 460k ghê vậy? có HJ nữa ah :p
    Không ông, nhưng ở đây các em làm khoẻ tốt mà. Mình để 300k cũng ổn rồi. 200k thì thấy hơi cực cho các em.

anhhhhh

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Điểm
    1
    Em định đi thử, ở đây xin quấn khăn thôi đuợ không bác?

Cha Nội

Bé Thích Massage
    Reaction score
    158
    Điểm
    46
    HH D3 có em nào vô tình không ta?

johnnyrico

Bé Tập Massage
    Reaction score
    11
    Điểm
    11
    Chào anh em đồng môn.
    Mình mới trãi nghiệm tại Emo Spa. Nếu anh em muốn được làm massage khỏe kèm cảm giác được massage ở bẹn hay vùng mông (như một số bác có comment) thì đây là nơi các bác nên đến.
    ở đây kỹ thuật viên thực hiện bài massage dầu (sweden) nên lực massage nhẹ nhàng, nhưng nếu cần mạnh hoặc bấm huyệt thì các em kỹ thuật viên cũng có thể thực hiện được.
    Cơ sở vật chất nói chung là good, phòng massage chung nhưng cũng rất riêng tư do có những tấm rèm lớn che từng giường. Phòng xông hơi nước và khô đầy đủ, ở đây không có locker nên mấy em kỹ thuật viên phục vụ cho khách phần này.
    Giá tic các bác có thể tham khảo trên mạng, tip thì tùy vào cảm nhận tay nghề các kỹ thuật viên mà mình cho. Mình đã đi xuất Sweden 120' (tic là 550K, mình tip 400 do em kỹ thuật viên làm cho mình rất OK).
    Ở đây còn có gói massage tình nhân, thích hợp cho bác nào muốn dẫn gấu đi cùng.
    Một số thông tin xin chia sẽ đến các anh em.
    giá 90" là 390k, thực ra ko hẳn là cao, để mình đi thử rồi về report

Vitcolun2012

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    5
    Điểm
    6
    Chào anh em đồng môn.
    Mình mới trãi nghiệm tại Emo Spa. Nếu anh em muốn được làm massage khỏe kèm cảm giác được massage ở bẹn hay vùng mông (như một số bác có comment) thì đây là nơi các bác nên đến.
    ở đây kỹ thuật viên thực hiện bài massage dầu (sweden) nên lực massage nhẹ nhàng, nhưng nếu cần mạnh hoặc bấm huyệt thì các em kỹ thuật viên cũng có thể thực hiện được.
    Cơ sở vật chất nói chung là good, phòng massage chung nhưng cũng rất riêng tư do có những tấm rèm lớn che từng giường. Phòng xông hơi nước và khô đầy đủ, ở đây không có locker nên mấy em kỹ thuật viên phục vụ cho khách phần này.
    Giá tic các bác có thể tham khảo trên mạng, tip thì tùy vào cảm nhận tay nghề các kỹ thuật viên mà mình cho. Mình đã đi xuất Sweden 120' (tic là 550K, mình tip 400 do em kỹ thuật viên làm cho mình rất OK).
    Cho minh xin them thong tin, dia chi nhe bac

BB Red

Bé Thích Massage
    Reaction score
    76
    Điểm
    31
    Có bác nào đi EMO SPA chưa report dùm với. Em hóng quá. Thích massage Thuỵ Điển và lướt...

johnnyrico

Bé Tập Massage
    Reaction score
    11
    Điểm
    11
    Có bác nào đi EMO SPA chưa report dùm với. Em hóng quá. Thích massage Thuỵ Điển và lướt...
    Mình vừa đi xong, massage khỏe cực đã, Thụy Điển ko có ấn huyệt mà vuốt cơ, xoa cực kỳ nhiều dầu, mà vuốt là tới sát nách với háng luôn nhé, ko có vuốt chô đó thôi haha. Phòng lịch sự, riêng tư, có rèm ngăn từng ô, mình đi gói 90' là 390k, tip cho em 300k. Tuy nhiên em làm đã quá ngủ hết 45p. À mà quên vụ táy máy tay chân sờ soạng các em nhé, ko có vụ đó đâu

BB Red

Bé Thích Massage
    Reaction score
    76
    Điểm
    31
    EMO có happy ending ko mấy bác?

BB Red

Bé Thích Massage
    Reaction score
    76
    Điểm
    31
    Mình vừa đi xong, massage khỏe cực đã, Thụy Điển ko có ấn huyệt mà vuốt cơ, xoa cực kỳ nhiều dầu, mà vuốt là tới sát nách với háng luôn nhé, ko có vuốt chô đó thôi haha. Phòng lịch sự, riêng tư, có rèm ngăn từng ô, mình đi gói 90' là 390k, tip cho em 300k. Tuy nhiên em làm đã quá ngủ hết 45p. À mà quên vụ táy máy tay chân sờ soạng các em nhé, ko có vụ đó đâu
    Có quấn khăn ko bác?

Cha Nội

Bé Thích Massage
    Reaction score
    158
    Điểm
    46
    nv trẻ đẹp không bạn?

vu tam

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    11
    Điểm
    6
    Cho minh xin them thong tin, dia chi nhe bac
    13 Hát Giang, quận tân bình, trong cữu long Trường Sơn nhe Bác.
    Kỹ thuật vien nói chung là trẻ, nhưng chẳng tái máy được đâu nhe bác vì là spa khoẻ mà.
    Có điều khi vào, mình mặc quần nhỏ của spa để KTV dễ vuốt dầu đó bác.
    Nói chung ở đây mình thấy rất ok. Bác thủe xem, giá cũng không chát lắm đâu. Chào bạn nhé.

Vitcolun2012

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    5
    Điểm
    6
    13 Hát Giang, quận tân bình, trong cữu long Trường Sơn nhe Bác.
    Kỹ thuật vien nói chung là trẻ, nhưng chẳng tái máy được đâu nhe bác vì là spa khoẻ mà.
    Có điều khi vào, mình mặc quần nhỏ của spa để KTV dễ vuốt dầu đó bác.
    Nói chung ở đây mình thấy rất ok. Bác thủe xem, giá cũng không chát lắm đâu. Chào bạn nhé.
    De vuot cho nao vaz bac? Haha thanks bac da report

johnnyrico

Bé Tập Massage
    Reaction score
    11
    Điểm
    11
    à bên này mình được phát cho cái quần chip mặc 1 lần nhé

BB Red

Bé Thích Massage
    Reaction score
    76
    Điểm
    31
    Có lướt sâu ko bác? Ở đây có em nào lớn tuổi cao to làm tốt k?

Crocodile1

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    11
    Điểm
    6
    Chào anh em đồng môn.
    Cám ơn bác đã chia sẻ,có tiệm nào giống như vậy mà ở Q1,Q3,Q7 không nhỉ? Tôi ở Q7 chạy lên TB xa quá
    Mà mấy tiệm giống vậy nếu chịu HJ thì quá tuyệt,tiếc là tất cả các tiệm spa massage tốt đều không có HJ :(

vu tam

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    11
    Điểm
    6
    Có lướt sâu ko bác? Ở đây có em nào lớn tuổi cao to làm tốt k?
    KTV ở đây đều trẻ, các bác yc em Trúc Ly sẽ cảm nhận được cảm giác vuốt sâu như thế nào. Cảnh báo, bác nào sung quá sẽ hơi khó chịu vì chỉ làm bác hưng phấn lên nhưng không giải quyết được vấn đề đâu nhe các bác.

Cha Nội

Bé Thích Massage
    Reaction score
    158
    Điểm
    46
    KTV ở đây đều trẻ, các bác yc em Trúc Ly sẽ cảm nhận được cảm giác vuốt sâu như thế nào. Cảnh báo, bác nào sung quá sẽ hơi khó chịu vì chỉ làm bác hưng phấn lên nhưng không giải quyết được vấn đề đâu nhe các bác.
    nổ bóng.

Vitcolun2012

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    5
    Điểm
    6
    Cam on bac , minh chi can vaz . Massage kieu Sweden ha bac

Vitcolun2012

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    5
    Điểm
    6
    Đúng rồi Bạn, chúc bạn vui vẻ.
    Minh moi di trai nghiem Emo spa ve , csvc ok .
    Het phong vip nen minh di phong chung cung rat Yen tinh .
    Massage sweenden nhe nhang , vuot sau but ko co va cham sung dan, hoi that vong ty .
    Be Truc Ly lam ok , hy vong di vai lan se dc trai nghiem vuot sau hon.
    Tren duong ve minh co thay massage Chuan , bac nao co thong tin cho nay update cho ae .
    Thanks bac Vu tam nhe

Iris2411

Bé Tập Massage
    Reaction score
    43
    Điểm
    21
    Cám ơn bác đã chia sẻ,có tiệm nào giống như vậy mà ở Q1,Q3,Q7 không nhỉ? Tôi ở Q7 chạy lên TB xa quá
    Mà mấy tiệm giống vậy nếu chịu HJ thì quá tuyệt,tiếc là tất cả các tiệm spa massage tốt đều không có HJ :(
    Q7 có Tiffany Spa ngay đường Hoàng Quốc Việt đó bác... Mấy em đấm bóp bài bản, chuẩn spa và đặc biệt có HJ 15p cuối.. Csvc sạch sẽ sang trọng

Crocodile1

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    11
    Điểm
    6
    Q7 có Tiffany Spa ngay đường Hoàng Quốc Việt đó bác... Mấy em đấm bóp bài bản, chuẩn spa và đặc biệt có HJ 15p cuối.. Csvc sạch sẽ sang trọng
    Tiffany tôi đi rồi các em ms theo kiểu ms chứ không biết làm theo kiểu spa
    Dù sao cũng cám ơn bác
    Tiệm Chuẩn thì xem trên hotdeal là biết lành mạnh 100% rồi nên khỏi test

Chàng Khờ Thủy Chung

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    438
    Điểm
    66
    Minh moi di trai nghiem Emo spa ve , csvc ok .
    Het phong vip nen minh di phong chung cung rat Yen tinh .
    Massage sweenden nhe nhang , vuot sau but ko co va cham sung dan, hoi that vong ty .
    Be Truc Ly lam ok , hy vong di vai lan se dc trai nghiem vuot sau hon.
    Tren duong ve minh co thay massage Chuan , bac nao co thong tin cho nay update cho ae .
    Thanks bac Vu tam nhe
    Mình hay đi massage Chuẩn. Vé mua theo gói thì tầm 170k bo 150k.

Massage rất được so với tầm giá.

Còn Spa mà vé 600k Tip 400k.
    Cho em xin ...

vu tam

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    11
    Điểm
    6
    Emo spa ngoài trúc ly còn ai nữa không các bác? Bên này vuốt bẹn thấy sướng thật nhưng sâu hơn thì không biết được không?
    Bác thử em Vân và em Nhung nhe, mỗi em có một chiêu khác nhau, có “vô tình” đụng chạm súng đạn rất ok.

vu tam

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    11
    Điểm
    6
    Các bác đi thử em Nhung sẽ thấy được sự khác biệt.

Lonelyboy81

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    259
    Điểm
    66
    Ở đây chỉ có một NV tên Vân thôi bạn
    Mình hỏi để xem co phải bé Vân bên Green spa qua ko?
    Vô tình đụng súng đạn mà bắt mặc cái quần lót giấy thì ko hứng chút nào

vu tam

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    11
    Điểm
    6
    Ở đây cũng chỉ là massage khỏe thôi bác, dụng chạm như vậy là good lắm rồi. nếu làm quá thì thành massage mệt rồi.

Vitcolun2012

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    5
    Điểm
    6
    Ở đây cũng chỉ là massage khỏe thôi bác, dụng chạm như vậy là good lắm rồi. nếu làm quá thì thành massage mệt rồi.
    Ben Green spa co Mac quan
    Ben Green spa co Mac quan ko ban ? E Van lam ok ko ?

DarkKnight

Bé Thích Massage
    Reaction score
    130
    Điểm
    46
    Bên Green khách quen ko cần mặc quần, chỉ quấn khăn. Vân đã nghỉ nên tui mới hỏi có phải nhảy việc ko
    Bên này chất lượng và giá cả sao bác. Ngoài em Vân, có em nào đấm tốt và tay nghề khá trở lên ko?

thieugia198xx

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    1
    Điểm
    1
    Xưa có em Yến làm sướng lắm, nhưng mà nghỉ rồi, ko biết em lưu lạc phương nào. Bác nào từng đi phòng riêng thì thấy có gì khác ko ?

vu tam

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    11
    Điểm
    6
    Cập nhật EMO SPA.
    Hiện nay em Ly đã nghỉ dài hạn, nếu ghé đây các bác chọn em Vân, em Mi, em Châu hoặc em Nhung và còn một số em nữa mà mình chưa thử qua. Nói chung em nào cũng có cái hay của mình, nếu bác đi em nào thì phải làm từ lần thứ hai trở đi, lúc đó mấy em quen mình rồi thì các bác sẽ thấy sự khác biệt.
    Một số thông tin chia sẽ cùng các bác đồng môn.