Hồng Hà sau cơn mưa

Lượt xem: 55,890

vu tam

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/1/19
Chủ đề
0
18
11
41
Kim Cương
0
Game point
0
Hi, dạo này các bác có còn đi Emo không ah? Mình mới đi lần đầu gặp em Vy, vuốt ok nhưng ngoại hình không được xinh lắm. Không biết các bác có đề xuất bé nào xinh xắn và kỹ thuật tốt hơn không ah? Mình xin cám ơn.
Em Vy thì đúng như bác chia sẽ. Tuy ngoại hình em không mặn mà nhưng kỹ thuật của em này rất tốt, một trong những em đáng check ở đây.

zkidz2800

Tập Sự
Nhập Môn Massage
22/5/16
Chủ đề
2
157
34
27
Kim Cương
0
Game point
0
Em Vy thì đúng như bác chia sẽ. Tuy ngoại hình em không mặn mà nhưng kỹ thuật của em này rất tốt, một trong những em đáng check ở đây.
Bác giới thiệu 1 số e đáng check giùm e với :D

Thanh Hoàng lâm

Tập Sự
Nhập Môn Massage
14/11/19
Chủ đề
4
184
36
32
Kim Cương
0
Game point
0
Em vy xấu nhất trong đây. Mấy e vuốt chả có cảm xúc. Vuốt cho có. Kết thúc ly trà gừng và hủ sữa chua

Trâu điên

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/12/19
Chủ đề
2
15
1
26
Kim Cương
0
Game point
0
Cho mình hỏi Minh Tâm và Ngọc Duyên trên đường THĐ thì chỗ nào ok hơn?

vu tam

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/1/19
Chủ đề
0
18
11
41
Kim Cương
0
Game point
0
Em vy xấu nhất trong đây. Mấy e vuốt chả có cảm xúc. Vuốt cho có. Kết thúc ly trà gừng và hủ sữa chua
Bác comment em ấy ác vậy bác :), KTV ở đây có một số em mới vào làm nên tay nghề chưa nâng cấp bằng những người cũ, nhưng nói chung mình cảm thấy các em đều nhiệt tình như nhau đó bác.

daothan

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/2/16
Chủ đề
0
1
0
31
Kim Cương
0
Game point
0
lâu không đi Thanh Phương Foot, hiện giờ số nào ổn theo từng tiêu chí: nói chuyện vui vẻ, đấm tốt, mặt xinh teen vậy các bác?

Mở ảnh nền