Hồng Hà sau cơn mưa

Lượt xem: 64,299

Doãn Chân Nhân

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/10/19
Chủ đề
0
13
1
31
0 ₿
Em đi bé tên Mi nha bác. Ngoại hình xinh, người miền tây, nói chuyện nhẹ nhàng lịch sự, gần gũi. Bài massage nói chung là so với khỏe thì k khỏe lắm (so với Chuẩn, HH hay Khỏe thì cỡ 6/ 10) nhưng được cái phần lướt là có trong bài luôn rồi (cái này mình k chắc nhưng tại đi lần đầu mà có lướt nên nghĩ vậy). Csvc tốt, sạch sẽ, đèn vàng mờ, hương tinh dầu, nhạc nhẹ mở nhỏ. Tóm lại theo đánh giá chủ quan của mình là khoảng 7/10. Nếu bác nào có nhã hứng đi chung thì inbox đi chung giao lưu cho vui.

monhd

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/9/19
Chủ đề
0
7
2
45
0 ₿
Phòng chung hay sao bác , không biết có phòng riêng không ?

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
493
569
53
0 ₿
Emo Spa có phòng riêng 390k, 90p, xông hơi đầy đủ. Ở đây, massage khỏe & lướt là chủ đạo ở đây. Khi làm phải mặc quần lót bằng giấy của cơ sở
Tuy nhiên, khả năng lướt của mấy e khá hạn chế, lướt kg cảm xúc
Ngoại hình mấy e là khá ok
Sau 2 lần thử nghiệm, mình thấy ở đây khá nhạt, nên kg hứng thú thử nghiệm thêm
Khoảng chừng vài tháng ghé 1 lần có vẻ hay, ghé thường rất chán

• Like
Điểm cảm xúc: DarkKnight

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
327
78
33
0 ₿
Còn spa nào nữa không bác Thanh Lê

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
327
78
33
0 ₿
Em vân còn làm không bác

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
327
78
33
0 ₿
Các e ở đây đều lướt sát bẹn hay sao bác. Có đụng phần bìu ko.

lamsaoday

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/7/17
Chủ đề
0
8
2
32
0 ₿
Bác Tân là người đi đầu trong phong trào massage ART, dạo này có chỗ nào ngon k bác cho e xin review với, dạo này đợi a ra bài mới mà chả thấy đâu

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
493
569
53
0 ₿
ae muốn có massage lướt giá tốt thì đến Thanh Phương Foot Trần Hưng Đạo, bây giờ đổi tên là Trịnh Phát. Yêu cầu số 83, sn 79, lớn tuổi, xuất thân từ Khải Hoàn, thái độ tốt, massage art lướt ok, khỏe cũng tốt luôn, tic + tip = 200 + 200. Mà sau 5g chiều, e này mới có mặt nhe
Theo mình, kg tính ngoại hình, e này làm massage có cảm xúc có thể lên 9đ
Tuy nhiên, thiết kế ở đây là ghế foot nên kg hay lắm
massage art đi tốn tiền quá, mà hiệu quả sung sướng kg cao vì ít khi gặp dc KTV vừa ý với ngân lượng của mình, mấy chỗ cao cấp kg dám rớ
còn 1 chỗ nữa là Massage Như Ý- Lê Thị Bạch Cát Q11, yêu cầu e Bình An, nói chuyện vui vẻ với ẻm, e sẽ làm khá tốt, có thể kg mặc quần, giá cũng bình dân thôi

• Like
Điểm cảm xúc: DarkKnight