Hồng Hà sau cơn mưa

Lượt xem: 63,913

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
500
587
52
0 ₿
Emo Spa có phòng riêng 390k, 90p, xông hơi đầy đủ. Ở đây, massage khỏe & lướt là chủ đạo ở đây. Khi làm phải mặc quần lót bằng giấy của cơ sở
Tuy nhiên, khả năng lướt của mấy e khá hạn chế, lướt kg cảm xúc
Ngoại hình mấy e là khá ok
Sau 2 lần thử nghiệm, mình thấy ở đây khá nhạt, nên kg hứng thú thử nghiệm thêm
Khoảng chừng vài tháng ghé 1 lần có vẻ hay, ghé thường rất chán

• Like
Điểm cảm xúc: DarkKnight

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
328
78
33
0 ₿
Còn spa nào nữa không bác Thanh Lê

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
328
78
33
0 ₿
Em vân còn làm không bác

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
249
83
0 ₿
Vân trẻ, 1999 teen mà giả tạo lắm, mình thặc.

EMO được cái nhẹ nhàng nhưng các em trẻ quá, toàn 1999, 2000 bởi vậy thiếu cảm xúc lắm, vì teen quá, lướt giả tạo.

Mình có góp ý với chủ là tuyển máy bay thêm, các em ngoài 30 thì vừa có kinh nghiệm, vừa mướt mà có "tâm" hơn. Quản lý nói khó tuyển lắm.

Haizza, được cái nọ mất cái kia, spa kiểu này khó cực kỳ, trừ khi bỏ tiền cao vô KS 5 sao.

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
249
83
0 ₿
Các bác cho em hỏi Hồng Hà D2 có em nào lướt ko, nếu nằm phòng VIP. Em thích KTV phải lớn tuổi, cao to càng tốt.

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
328
78
33
0 ₿
Các e ở đây đều lướt sát bẹn hay sao bác. Có đụng phần bìu ko.

lamsaoday

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/7/17
Chủ đề
0
8
2
31
0 ₿
Bác Tân là người đi đầu trong phong trào massage ART, dạo này có chỗ nào ngon k bác cho e xin review với, dạo này đợi a ra bài mới mà chả thấy đâu

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
500
587
52
0 ₿
ae muốn có massage lướt giá tốt thì đến Thanh Phương Foot Trần Hưng Đạo, bây giờ đổi tên là Trịnh Phát. Yêu cầu số 83, sn 79, lớn tuổi, xuất thân từ Khải Hoàn, thái độ tốt, massage art lướt ok, khỏe cũng tốt luôn, tic + tip = 200 + 200. Mà sau 5g chiều, e này mới có mặt nhe
Theo mình, kg tính ngoại hình, e này làm massage có cảm xúc có thể lên 9đ
Tuy nhiên, thiết kế ở đây là ghế foot nên kg hay lắm
massage art đi tốn tiền quá, mà hiệu quả sung sướng kg cao vì ít khi gặp dc KTV vừa ý với ngân lượng của mình, mấy chỗ cao cấp kg dám rớ
còn 1 chỗ nữa là Massage Như Ý- Lê Thị Bạch Cát Q11, yêu cầu e Bình An, nói chuyện vui vẻ với ẻm, e sẽ làm khá tốt, có thể kg mặc quần, giá cũng bình dân thôi

• Like

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
500
587
52
0 ₿
Vô Ngọc Duyên Tr H Đạo, đối diện Thanh Phương Foot (Trịnh Phát) yêu cầu e Linh, e này làm massage khá, bo 300k, kiu lướt là làm chuẩn luôn, vuốt trụ đầy đủ, chọ khám khá nhẹ nhàng nữa, e này khá vòi vỉnh, nên phải tip mạnh tay, e sẽ làm khá phê, mình bỏ ẻm lâu rồi vì tánh vòi vỉnh, ae nào ngân lượng cao thì kg thành vấn đề

• Like

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
500
587
52
0 ₿
vô New Spa 18 Nguyễn Thị Thập Q7 yêu cầu e Loan hay e Như, 2 e này ngoại hình hơi kém, nhưng làm khỏe và lướt ok, có HJ
đối với Emo Spa, các e đều trẻ nên bác nào chịu khó nói chuyện sinh lý nam nữ, doping mấy e chút, mấy e sẽ nhiệt tình....

• Like
Điểm cảm xúc: DarkKnight and Vitcolun2012

Vitcolun2012

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/4/19
Chủ đề
2
28
5
44
0 ₿
Hi Bac , ngoai may diem tren con chi nao massage dang Sweden ma luot ko bac

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
328
78
33
0 ₿
Duyên ngọc ngoài e này ra còn e nào ko bác thanhle

vu tam

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/1/19
Chủ đề
0
18
11
42
0 ₿

Chào các bác. Theo mình thì việc cảm nhận bài massage của các kỹ thuật viên ở đây như thế nào tuỳ vào cảm nhận của mỗi người thôi các bác. Mình đã share nơi này cho các bác đồng môn lâu rồi và mình cũng đã làm ở đây nhiều lần. Theo cảm nhận của mình thì các kỹ thuật viên ở đây tuy trẻ nhưng các em làm hết mình, nhiệt tình và vui vẻ.
Không thể so sánh nơi này với Minh Tâm, Viễn Đông, Đại Nam... được vì Emo Spa là massage khỏe và bài massage Sweden hay Aroma là dùng kỹ thuật vuốt dầu để thư giản nên các động tác của KTV sẽ dùng đôi tay mịn màng của mình để nhẹ nhàng vuốt trên cơ thể các bác nhằm tạo cảm xúc nhiều nhất, chỉ vậy thôi. Nếu các bác mong muốn hơn nữa để "kết thúc vấn đề" thì mình nghỉ ở đây không có đâu các bác. Lần đầu tiên vô đây mình đã thích kiểu massage này rồi, vừa khỏe và đôi lúc phải "nín thở một tí". Vào thời điểm đó, KTV chưa vuốt sâu như bây giờ đâu các bác mà mình cũng đã thích các bai masage này rồi. Mình nghĩ, kỹ thuật massage của các KTV ở đây như bây giờ đã là phê lắm rồi. Nhiều khi bỏ tiền vào KS 5 sao cũng chưa hay như vậy đâu (nếu là massage khỏe nhe các bác).
Các KTV ở đây đa số còn trẻ (nhưng tay nghề thì good), nhiều khi các em mới lần đầu gặp khách lạ thì sẽ hơi e thẹn nên chưa thể bung hết chiêu. Nếu gặp các em lại các lần sau thì các bác sẽ cảm nhận đuợc sự khác biệt. Tuy nhiên, thiết nghĩ, mình cũng cần có sự trân trọng những gì mà KTV ở đây làm cho các bác để các bác đuợc relax sau những ngày cày nặng nhọc.
Mo65t vài cảm nhận, xin chia sẽ cùng các bác.

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
328
78
33
0 ₿
Vậy có em nào làm tốt ko bác

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
249
83
0 ₿
Bác @tanthanhle cho hỏi Thanh Phuong Foot các em lướt có sâu và phê không? Và em Linh ở Ngọc Duyên lớn hay nhỏ tuổi? Có HJ ko?