Q.1 Mỹ nhân Hóng hớt số 39

Lượt xem: 2,226

powerofgametest

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/1/21
Chủ đề
2
3
6
0 ₿
Lý do đến đây thì ai cũng biết rồi, không cần bàn nữa. Đọc qua các bài viết thì thấy ấn tượng sổ 39. Dù lần này đi chỉ còn giảm 30% nhưng vẫn còn đủ lực để chọn Onsen 2, tip thì full vé.

Kết luận trước là sẽ ko làm mọi người thất vọng đâu, tuy là tùy sở thích mỗi người nhưng với mình vậy là quá ok.
Đặc biệt là biết kỹ thuật matxa khỏe khá tốt, cảm giác là đúng tư thể và các khớp kêu rất sướng tai nhưng không hề đau. Bác nào xương cốt hơi yếu, nghe kêu nhiều quá thì nhớ bồi bổ lại.

Matxa thái đến tắm bồn thì kỹ thuật khá tốt, kiểu rất nhẹ nhàng tình cảm và giọng rất lọt lỗ tai, có thể để yên tận hưởng hoặc táy máy tay chân được, nhưng nên nhẹ nhàng. Mình lại đánh giá ko là ko phải thuộc mình dây lắm nhưng vòng nào ra vòng đó khá hài hòa, bụng hơi mỡ chút nhưng với mình thì vậy mới hấp dẫn, chứ bụng sáu múi hay săn chắc thì đi làm người mẫu cho rồi.
Lời khuyên là cứ chia sẻ nhẹ nhàng với bạn, thì sẽ có 1 sự phối hợp ăn ý không hề nhẹ đâu.

À, nếu quan tâm vòng 4 thì vẫn được nhé, nhưng nhẹ nhàng với em nó thôi, 69 đầy đủ nếu các bác yêu cầu, matxa bằng cam cũng rất là cảm giác, đi full bộ thái trong đó nữa thì nằm mà cắn răng chịu đựng để đừng ra sớm quá, chịu gì nổi.

Nếu chấm cả điểm khỏe và mệt thì đây là lựa chọn hoàn hảo nhất khi đến Dubai tân định.
Chỉ hơi lạ ở Ipad thì thấy số của em, còn trên đây chỗ danh sách KTV lại ko thấy số 39. Có khi mới chuyển qua.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
94
771
322
0 ₿
Cảm ơn anh đã dành thời gian đến với Dubai Tân Định ạ. Bên e sẽ cố gắng hơn nũa để chăm sóc anh tốt nhất ạ

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
chắc phải gặp sớm nhất có thể.