Hồng Nhan 07- Hoàng Minh

Lượt xem: 2,618

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Cao Cao

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/12/17
Chủ đề
6
11
10
0 ₿
Một buổi tối không trăng không sao, sau tăng nhậu với mấy ông anh buồn quá thế là quyết định kiếm nơi xả lũ. Mấy ông anh ai cũng vợ con rồi, còn mình vẫn đơn côi lẻ bóng. Dạo một vong diễn đàn coi có gì mới không thì thấy bên Lê Văn Quới có tiệm mới mở. Thế là quyết luôn đi Hoàng Minh.

Sau khi phi ngựa thần tốc thì cũng đến được Hoàng Minh. Mới dừng xe lại là được mấy anh giữ xe đón tiếp niềm nở. Thong dong bước vào quầy gặp một mỹ nữ ngồi quầy, mới vào mà đã thấy sướng rồi đó. Mình lấy ngay phone ra đưa mã cho em nó, thủ tục chưa đầy 30s là được lên phòng rồi. Mình vào phòng nói locker bật phòng xông, rồi dặn dò chọn cho em nào dễ thương xíu. Có gì lát anh anh em tính sau. Nói thì nói vậy thôi chứ mình biết thừa là random ah, chứ có chọn gì đâu. Mà kệ đi.

Mình xong hơi được chút thì em bước vào. Em nhẹ nhàng nhưng đáng iu làm mình cũng hơi ngại. Thì vẫn như những chỗ khác, em lau khô người cho mình trước và bảo ngồi nghỉ. Rồi cũng đến lúc em đưa mình vào bồn. Em làm một cách nhẹ nhàng nên mình cảm thấy rất vừa ý.

Đánh giá luôn nha.
Face : 7d. Em có nét duyên lạ. Mình chấm vậy do hợp gu. Các bác không ưng đừng gạch đá nha.
V1 : cam việt
V2 : thon gọn
V3 : rất vừa tay
V4 : nước nôi lênh láng nha. Nhưng em nó tình cảm, các bác làm vừa thôi nhé. kkk
Mình đánh giá là em làm khỏe ok.

Massage mệt: 7.5đ.

Mình từ từ khám phá làn da mềm mại cùng núm ti căng đầy của em. Mình vừa xoáy 2 đầu ti em vừa phát ra những âm thanh hifi cực kì kích thích. Đôi môi mềm mại cùng chiếc lưỡi ướt át của em đánh thẳng vào thằng em nhưng muốn bùng nổ. Lưỡi em lâu lâu lại kéo xuống đá bi làm mình tê hết cả người. Thi thoảng em đang BJ thì lại dùng ngón tay kích thích phía dưới, kéo ra hai bên bẹn làm mình xém out mấy lần. Lưỡi em cứ đánh qua đánh lại như con mãng xà đã thành tinh. Thỉnh thoảng đang Bj miệt mài thì em đổi skill "bánh bao kẹp xúc xích". Vừa lấy ngực kẹp em vừa liếm, phê quá chời. Được tầm gần 10p thì mình cũng giương cờ trắng đầu hàng. Hehehe

Hẹn gặp lại em.

Chuột Bạch Mun

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/9/17
Chủ đề
6
286
60
37
0 ₿
gặp bé 29 cũng ngon lắm bác, để check thử bé 7 của bác xem

anh và em

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/6/17
Chủ đề
3
265
38
33
0 ₿
mấy anh em đi cũng kha khá số rồi, thấy an tâm hơn hihihi.

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
đi 3 chiên hữu lận bác còn thêm bé nào không .

nhocphu

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/5/18
Chủ đề
9
199
29
0 ₿
vé đây mềm mà csvc hoành tráng , đáng để trải nghiệm.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.