Gò Vấp Hong quên được EM

Lượt xem: 870

Kidzz

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
2/4/21
Chủ đề
11
75
28
26
Tphcmm
0 ₿
Okay chào anh em lâu lâu từ tỉnh lên đã nói với lòng là t3 mới đi và book trước luôn rồi nhưng khi xe đến nơi :v nôn k chịu đc thế là bắt garb phóng thẳng tới hera luônn :((( thế là đi sớm ….

Lần này đc bà LỄ TÂN XÊNHHH ĐẸPPP giới thiệu cho bạn a27 vừa đến do đi xe từ tỉnh lên cũng hơi không khoẻ lắm thế là bác TỈNH bảo nv làm cho tô mì trứng hồi sức trước khi lâm trận…. phải nói cách phục vụ của HERA rất là oke làm mình rất thoải mái mặc dù mình đi cũng khá khuya rồi tầm 2h40sáng VÀ rất vừa lòng luônn ăn vội tô mì trứngg thế là lên thẳng vào phòng xông hơi, đc tầm 5p bé vào do mình thích xông nên ngồi thêm tầm 10p nữa thì bước ra

cái nhìn đầu tiên về bé xinhh nha face 9đ

V1 cam mỹ chuẩn cgai mới lớn săn 9đ

V2 nhon k có mỡ thừa luôn 10đ

V3 conggg như con công luôn =))) 10đ

V4 …tự trãi nghiệm nha mấy ônggg :D

Bé chào mình xong tiến gần lấy khăn lau người cho mh ngồi hỏi han vài câu thấy bé cũng khá thắm mệt nhìn thương lắmm luôn :( (vì mình đi trễ) xong bé dẫn mình tiến vào bồn tắm táp kỹ càng…bé làm nhẹ nhàng như ny luôn ông nào mà lần đầu đi gặp bé là ghiền chếttt kiểu nhẹ nhàng mà khó cưỡng ý quần quật 1 hồi thì cũng xong hiệp 1

Xong ra giường bé ms khoẻ màn khoẻ cũng đủ bài không tới mức tốt nhưng cũng ở mức khá ahh do 1 phần bé mệt nên mình cũng thông cảm sau thì đến hiệp 2, lúc này bé trường …vừa trường vừa kiss …trường tới đâu kiss tới đó khoái thật sự ^^ cuối cùng cũng dừng lại chổ nên dừnggg :v sau 1 hồi hì hục với tư thế 69 cuối cùng cũng uot trong sung sướnggg bé lau ng nằm ôm mình 2 đứa tâm sự 1 chút rồi mặc đồ chào nhau ra về bằng 1 vài cái hôn nói với bé lần sau a ghé a book e nữa nha bé bảo ANH QUÊN EM ĐI :((( nói vậy hoyy chứ hỏi bé bé cười mà hỏng tl hong biết có lm gì bả buồnn hongg >..<

nói chứ đùaaa thoyy cảm ơn e vì sự trải nghiệm lần nàyyy và mong mọi điều tốt đẹp đến với e

Tic 900k giảm còn 600k

Tip 900k

Locker 100k

Tổng 1tr6

Chúc cs làm ăn phát đạtttt

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
Hera luôn sẵn sàng phục vụ ae hết mình khi ghé trải nghiệm dịch vụ bên e ạ . E xin thay mặt bé cảm ơn zai đã rv lại cho bé a27 1 bài viết tuyệt vời ạ . Cuối cùng chúc a thật nhiều sức khỏe và lập nghiệp thành công tốt đẹp tại quê nhà . Thi thoảng a lên Sài Gòn nhớ thắm bé a nha