Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

Hongkong bên hông chợ lớn là có thật

Thảo luận trong 'Massage Hồng Kông' bắt đầu bởi Làng ăn chơi, 1/3/19.

Lượt xem: 983

1. Làng ăn chơi

Làng ăn chơi Bé Chưa Biết Gì

Lần đầu trải nghiệm do gần nhà và cũng gần qán nhậu thân quen,lời đầu tiên chúc ace ít sức khoẻ để đi tẩm quất,do có tí men mà cũng gần nhà nên test thử cho bik,số là e đi 3 ng,vào tới nơi nhân viên rất nhiệt tình, chào hỏi các kiểu,thấy có 3-4 chiếc xe tưởng vắng khách ko kẹt phòng, nhưng vô thì báo là chờ ng nơi ấy trong khi mình đi random,cũng ráng chờ vì đã lỡ vào mà cũng muốn test,khoảng 10p cũng ko có khách vào thôy mình hú đồng bọn lên xông hơi chờ e vào là vừa,xôg hơi xông khô các kiểu ( csvc rất ok),đc hồi thì e gái nó bước vào,nhìn mặt cái ko lẽ xưng chị luôn cho xong,theo mình thì là gái cf xung qanh vào hỗ trợ,vì mình có hỏi thì đc biết ở đây có khoảng 7-8 mino,mà mình vào thì ko có khách cho mấy,thôy đành ngậm bồ hòn luôn,ráng chịu đựng cầm cự cho đi đủ bài xong về,bạn mìh chờ 15p ko ai lên nên đi về luôn,trogg khi ko co khách mà để chờ qá lâu,thôy nói tóm lại cho ae bik thôy,ai muốn trải ngiệm thì cứ đi chứ mình là never come back
    Tic 1050 3ng có code
    Tip 400 do bắt buộc = tic(bạn mình có dặn dò nên cũng như vậy)
    Trái cây ko có nước thì chỉ có 3 chai nc suối hiệu kinat
    Ps : thân ái chào tạm biệt và ko bao h qay lại(đi mang cục tức ko đc phục sức)

ridotoji1989 thích bài này.
    Đang tải...
  2. ridotoji1989

ridotoji1989 Bé Tập Massage

Cám ơn bro! Nhờ bro mà mình né đc chỗ này, ko thì cắm đầu vô do gần nhà rùi