Q.1 - Hợp gu với 129 dubai luxury. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Hợp gu với 129 dubai luxury.

Lượt xem: 511

gấu 2 lưng

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
19
53
57
0 ₿
Ngày rảnh rổi ngồi cafe với đứa em thấy mấy bé bán cf cứ lượn lờ thấy mà ngứa, có đều mấy bé này hem phải gu , tui thích ốm ốm nhỏ nhỏ còn đứa em lại thích có da có thịt nên nó kêu 1 em lại ngồi nói chuyện . Thôi để 2 đứa đó nói chuyện luôn , tui ghé dubai gặp bé yêu cho đã cái.

Chạy xe đến show cái code ra giảm được 20% cũng ngon, đươc mời nước uống các thứ xong xuôi lên phòng. Lúc lựa ipad nhìn 129 đúng gu mà hem biết thực tế có ốm ốm kg hay bị xử lý quá tay, ơ mà cũng đến rồi cũng chọn rồi hưởng thụ thôi. Nay không khí mát mẻ nên cũng lười xông ngồi chờ em vào luôn .
Cảm giác đầu gặp em cách nói chuyện hơi giống giống thằng em tui, chắc giới thiệu cho nó em này là hợp lý. Nói chuyện được chút em ra coi nước rồi đưa tui vào tắm với em. Lúc này thì lửa gần rơm rồi, người nóng hừng hừng lên kèm theo cái cách bé tắm rữa kỳ cọ cho tui cũng kỹ làm tui tự thấy thích thích rồi, thêm phần em chủ động bắt chuyện nữa thì qua tuyệt vời . Tui thấy lựa chọn gặp em là đúng đắng . Tắm rửa xong lên giường em bắt đầu massage khỏe

Phần này tui đánh giá em làm khá tốt, chịu đấm nhiệt tình. Lực đấm ổn, mạnh nhẹ thì cứ nói, tui thì đang đau cổ vai gáy nên em tập trung làm phần đó nhiều sẵn dễ tâm sự hơn, cảm giác em ngồi cạ cạ cô bé rồi tay thấy ấn ấn cổ làm tui kích thích cực kỳ. Sau phần khỏe em bắt đầu chuyển qua mệt, đôi gò bồng đảo cùng chiếc lưỡi và tiếng rên nhè nhẹ làm tui phê phê. Em trườn lên phía trên hôn nhẹ vào cổ làm tui nổi cả da da. Tui nhắm mắt lại hưởng cảm giác tê tê của em đang truyển qua tui, rồi đến lúc tui phải không chịu nổi khi thằng nhóc nó thức giấc, đến lúc nằm ngữa lại. tay thì xoa bóp cặp ngực em rồi tay thì xoa cô bé em, nước nôi em cứ rỉ ra một lúc em bắt đầu chăm sóc thằng em tui, từ lúc nào mà tui chỉ biết nằm im để hưởng cảm giác được chăm sóc từ em như vậy luôn chứ. Em làm nhẹ nhàng mà phê cực kỳ đến lúc tui bắn pháo hoa mà thằng nhóc vẫn còn cứng ngắt không muôn bỏ đi cảm giác được em chăm sóc. Xong xuôi em ra vệ sinh lại rồi ngồi vừa xoa bóp tâm sự, tui lại nghiệm cảm giác bên em đến mức quên luôn thời gian . Thôi cũng đến lúc tắm lại rồi . Xuống thang cùng em được thêm tý thời gian bên em nữa rồi về.
KTV 129
V1 hệ cam lai bóp ngon
V2 gu tui , mình dây
V3 mình dây nên hơi khiêm tốn tý
V4 phù hợp cho anh em đam mê khám phá
Tic onsen 1 tip 1 củ nhẹ nhàng.

• Love
Điểm cảm xúc: Hido86 and gao bạc

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
259
2,835
2,115
0 ₿
29 đặc khu là ngon rồi, chúc mừng bro sướng chim

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,144
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
dạ mừng huynh đã dành thời gian đến ghé thăm và ủng hộ đặc khu cùng bé cưng 129 ạ, rất mong được phục vụ và đón tiếp huynh vào những dịp gặp mặt sắp tới ạ:2onion35:. chúc huynh một ngày thật vui vẻ ạ:cuteonion41: