Q.10 Hốt Cặp Bưởi Khủng Em 09 Massage Minh Long

Lượt xem: 5,373

Đèn Mờ Tê Phê

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
21
86
58
0 ₿
Chào ae cộng đồng
Tớ đi Minh Long nay lên thưa chuyện đàm đạo cùng ae cộng đồng
Đến ML vào lễ tân lấy vé, được biết là đang đồng giá 299k nên tớ đi vé Onsen 110 phút.
Sau khi lấy vé, được dẫn lên phòng. Nhìn phòng bên này cũng quá ok, cởi quần áo vào xông hơi, được khoảng 5 phút thì bé bước vào phòng, ui chà nhìn cặp bưởi của bé khủng, tớ ngồi xông hơi chút rồi ra với bé, cách bé nói chuyện cũng vui vẻ, dễ thương. Ôm bé xoa khắp người bé, cho bé ngồi lên đùi tớ chuyện trò chút, con chim của tớ nó ngóc ngược lên vào mông của bé, bé nói cái gì nó dễ thương quá hi anh. Bé tinh nghịch hi. Chuyện trò đùa qua đùa lại sờ khắp body bé thì quá ổn về mỗi vòng. Sau đó bé mở nước tớ tắm cái cho mát sạch sẽ, bé tắm kì lưng xoa mông xoa đùi và tắm gọi con chim cho tớ, tớ hôn bé, liếm cặp bưởi của bé sờ luôn con cym bé, tịch tình tang với bé chút rồi cả hai lau khô đưa nhau lên giường để dễ chơi với nhau.

Lên nằm sấp bé xoa bóp, bàn tay của bé hòa quyện với kỹ thuật tinh vi của massage đã làm cho lưng mông đùi của tớ giảm căng sau những giò ngồi xe đường xa, bé đấm rất có lực, có kỹ thuật bài bản như xoa bóp thảo dược này nọ, bé đấm đủ bài, xoa ấn, đá nóng rất phê.
Lật người lại, con cim của tớ chào cờ chóc lên như chuẩn bị khởi nghĩa, tay tớ sờ vào cặp đùi da mượt của bé, rồi chồm đầu vào cái háng của bé, trươn lên bưởi của bé, bé chà trườn bò cọ xát, da với da cọ xát nhau trong sự sung sướng. Tớ và bé thiết tha với nhau trong bài mát xa mệt của bé, tình cảm, lưỡi của bé đi lên đi xuống rồi sờ bú khắp con chim, tay bé chăm sóc vuốt ve lông chim, xào trộn một hồi thì con chim của tớ bắn ra một làn pháo bông để ăn mừng sự tê phê sung sướng đình cao, bé thì mồ hôi ướt cộng với mùi tinh hoa ra từ hai con chim. Tớ và bé nằm ôm nhau một chút rồi tắm sơ bận đồ rồi chia tay bé.
Đánh giá: Phòng ok
Face: Cute
V1: Bưởi Khủng
V2: Eo vừa tay
V3: Xoa cựa sướng, doggy quá đỉnh
V4: Nước ngọt, nước nhiều tớ liếm sạch
Bé nhiệt tình, dễ thương, làm tình quá phê, bé làm tớ sướng quá.
Tổng: vé 299k, típ 900k = 1,200k. Ngon cym!

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ muội xin cảm ơn huynh đã đến cơ sở chơi và có 1 bài đánh giá chân thật về bé ạ ahihi

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿

Massage Minh Long