Q.1 hốt cú chót với em 319 dubai tân định

Lượt xem: 273

ranchu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/12/23
Chủ đề
2
6
2
0 ₿
trước khi lên máy bay về lại bắc thì thằng em kêu đến sài gòn massage mà bỏ qua dubai là tiếc lắm nên cũng ráng làm cú chót trước khi về mà đợt này về lâu nên cũng được tham quan 1 vài nơi ở đây , sau khi tham khảo thì mình với thằng bạn ghé luôn tân định , bên này kế bên khách sạn nên cách trang trí nhìn cũng sáng sủa hẳn , làm thủ tục gọn gàng thì nghe bạn kêu bé 319 tốt nên chốt bé này luôn

xong thì được locker dẫn vô phòng đường bên này hơi lòng vòng đi mà không có người dắt chắc lạc mất kkk , vô thì cứ xông hơi này kia thôi khi bé bước vào là mình giật mình luôn nhìn 3 vòng đẹp à ngực đẹp , mông cũng to có eo ót đẹp quá chừng , mình xông xong ra ngồi là nói chuyện với bé 1 xíu , ngồi nghe bé kể về mấy chuyện hot dạo này thấy kiểu được mở mang đầu óc thật chứ , mình thì ít khi vô mạng xã hội nên nghe bé kể cũng giải trí

ngồi tám được lúc thì vô bồn tắm , vô mình kêu tắm lẹ rồi ra giường làm cho thoải mái , chứ nay mình không muốn ngâm nước lắm , vô bồn bé làm theo quy trình thì phải nhưng lúc nào bé cũng líu lo nên đỡ chán hẳn , tay nghề gội đầu tắm rửa cũng tốt vừa tắm lại kết hợp luôn massage nhẹ đầu vai gáy , tắm xong cho 2 đứa em lau người lên giường nằm cho bé thi triển tay nghề liền , mà massage khỏe bé làm tốt đấm bóp này kia tuyệt vời , có đá nóng luôn

xong phần khỏe là vô luôn bài mệt , bé kích thích nhẹ nhàng bằng lưỡi trước đi khắp mặt lưng xong lấy cặp bưởi trườn từ lưng xuống mông rồi lật người mình lại trườn tiếp mặt trước , mà tới thằng em là bé mút nhiệt tình luôn liếm láp , đá bi đủ kiểu , hết nằm bé kêu mình đứng rồi bj , nhìn mặt ghét quá nên mình nhấn hơi sâu xíu hehe nhưng bé vẫn nuốt trọn , bú có vẻ mỏi thì bé leo lên người mình trườn nuru luôn , vừa nhún nhún vừa rên nhè nhẹ hehehe , nghe rên xong nhìn cặp bưởi em nẩy không nhịn được mà nắn bóp nhào bột , nhún được lúc thì em vô luôn thế 69 , v4 em nhìn ướt át mờ lem quá nên mình bú không biết chán luôn , vừa bú vừa đá nhẹ hột le mà em la dữ quá trời , xong nhất là tiếng rên mà ngậm ciu á , muốn la to nhưng ciu chặn lại nên ú ớ thôi rồi em bú mút lẹ quá nên mình đành bắn luôn

em nhẹ nhàng lau người lại rồi đưa mình xuống lại sảnh chờ bạn , đúng là em này ngon thật nhưng cứ bị vương vấn tuyệt chiêu bj của em , ngồi dưới sảnh mình thấy bên dubai có 1 mùi hương thơm thoang thoảng đặc trưng đúng nhung nhớ luôn

3 vòng em này thì đúng tỉ lệ vàng
v1 90 chà bá luôn mấy bác
v3 cũng 90 mẩy căng tròn
v2 thon gon
người em trắng mịn
tic 720 camapro tài trợ
tip 900

• Love
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
245
2,221
1,651
0 ₿
em 19 này là 1 trong những thần dâm ở DB Tân Định. Chúc mừng bro sướng chim

Massage Dubai Tân Định

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
115
896
389
0 ₿
Dạ DuBai Tân Định xin chân thành cám ơn anh vì đã dành thời gian ghé thăm và cho tụi em những trải nghiệm tuyệt vời . Mong trong tương lai vẫn được anh chọn là nơi đặt niềm tin và dành thời gian ghé thăm ạ . Chúc anh có một ngày tràn đầy năng lượng và ấm áp ạ