Gò Vấp hot girl 33 lỡ mê em rồi hihi

Lượt xem: 5,263

hieuhitachi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/11/18
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
lâu ngày mới tái xuất nghe có mấy bé hót hót bên EVA mà thằng em không chịu ngủ yên bất chấp mưa gió bão bùng bắt audi băng qua gò vấp lê văn thọ gọi hotline dc cai code giảm nên xúc vé 680 luôn. lên lầu vào thẳng căn phòng ấy e đã đợi từ cửa lúc nào , bé dễ thương, rất xinh, kute, vui vẻ, sành điệu, tiểu thư. Dáng người mảnh mai sexy, ngon bé cười thôi mà mình mê mẩn luôn các bác. thay đồ cmn vô phòng xông ướt sưởi ấm cho đỡ lạnh ngồi trong phòng xông nhìn e nhân thế mờ nhân ảnh bước ra đã chuẩn bị nước em tắm kĩ lưỡng mát sạch. e nháy mắt làm trước shot nha a hồi hộp e cởi từng lớp áo ra ui đào tiên bé có giọng nói ngọt ngào , núm hồng mút phát đã gì đâu, bé bj rên ư ư kích thích vkl thằng em căng cứng luôn khám phá v4 của em thì ướt nhẹp chắc e cũng đang phê lắm bé bj 100% chịu hết nỗi nên bắn mạnh lên v1 bé khoái quá chừng nghỉ mệt e massa khỏe,,,, làm nốt hiệp 2 em đi thái lưỡi tê tái thằng em nút liếm trứng đi lưỡi toàn thân sau đó wet trụ bj 100% làm thằng em nhiều phen muốn phọt cầm cự 1 lúc tranh thủ hái đào thưởng thức body nóng bỏng của em sau hơn 20 phút thằng em mới chịu khuất phục trong sung sướng thỏa mãn sau 2 shot về mà vẫn còn nhớ bé 33 nên tại hạ viết rp hi vong ae ủng hộ có code sớm way lại thăm bé 33 hihi .

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
riêng mình đi mấy quán cũng đều có ấn tượng tốt với số 33.
chắc do duyên số

đepzaikhoaito

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/6/20
Chủ đề
2
21
6
0 ₿
Vãi bác, e cũng mới đi em này, đường lưỡi cứ phải nói là TUYỆT CMN VỜI.