HOT GIRL! HOT TIP! HOT NEWS! HOT No.18!

Lượt xem: 12,403

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kevin nguyen

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/4/14
Chủ đề
5
114
26
0 ₿
Em xinh đấy nhưng tip 500k em đơ như cây cơ kaka,... nói thật mình cũng đơ theo! Lúc đầu em rất lịch sự và ân cần nhưng lúc tip thấy vậy chắc không bao giờ dám quây lại lần 2! Anh em vui lòng chỉ giáo cho đệ cách chơi ở đây chứ luật tip thế nào căng quá..... xin đa tạ!

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
ai kiu đi e này, có tiền cũng ko đi, thái độ thì thua, bồ quản lý đó, chảnh phải nói ko còn gì, hot thì hot thật, 500k vip cũng đâu tệ, qua thời 200k tip cũng dek có, chảnh vs chó

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
Đi vip hay thuong thế bk keke , nghe kể thì thôi khỏi di kkk

cobaolau

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/11/12
Chủ đề
1
97
8
0 ₿
Hix Em này mình đánh giá tệ nhất Sài Gòn, trước típ 500k xin thêm 200k cho bằng vé với lời lẽ đá xéo. Mong Em nên cải thiện cách nghĩ và cư xử.

kevin nguyen

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/4/14
Chủ đề
5
114
26
0 ₿
Đi chơi thư giản mà gặp dạng mấy em như vậy thì tào lao thật! Ở đại nam còn em nào xinh dễ thương chìu khách và có chiêu trò hay vậy các Bak????

appeton

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
12/4/14
Chủ đề
10
97
0
0 ₿
Mấy con này riết coi tiền như cỏ rác. Đọc mà thấy bực mình quá

DaiGia1990

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/9/13
Chủ đề
4
26
0
0 ₿
em cung co di em nay duoc 2 lan...Em di phong thuong tip 500k thay service cung bt kg co gi goi la Good. nen thoi nghi choi voi em kg di nua..

kevin nguyen

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/4/14
Chủ đề
5
114
26
0 ₿
DAI NAM HIEN SO NAO GOOD I ???

Betapmatxa,

Hien dainam co so nao hot ko? Share minb voi! Tks!

cobaolau

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/11/12
Chủ đề
1
97
8
0 ₿
Mới chỗ này nhưng là cũ ở chỗ khác thôi bạn ơi. Nhìu khi ở hệ thống này là mới nhưng thật chất các Em đã làm ở PLT hay Tay Ho hay Hai Nam chuyển qua. Các Em cũng giống mình luôn hướng lên chỗ nào tốt hơn thôi.

kevin nguyen

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/4/14
Chủ đề
5
114
26
0 ₿

Chinh xác! Nhưng khi hỏi thì bảo tên Oanh! Phải thừa nhận em có khuôn mặt ưa nhìn, nhìn em là muốn fu...k thôi, chắc lúc làm tình cũng dâm lắm đây!

mr_t

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/12/13
Chủ đề
1
29
0
0 ₿
Túm lại em này tip nhiều hay tip ít thái độ e nó cũng không khác nhau. Vậy tội gì anh em phải tip nhiều làm chi. Bác nào nhìn face em ấy mà muốn tip nhiều em vui vẻ hơn thì bỏ ý định đi nhé :)

hey_hey_girl

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/11/13
Chủ đề
0
41
1
0 ₿
Đơ là sao bác chủ thớt. Bo 500 mà còn đơ tức là e nó chê ít nên đơ hay nhìu quá bất ngờ nên đơ?

kevin nguyen

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/4/14
Chủ đề
5
114
26
0 ₿

Chê ít đó, giờ thấy mấy em nó kiếm tiền nhiu hơn ae minh nữa.... chỉ tội thằng em làm khổ thành anh!

hey_hey_girl

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/11/13
Chủ đề
0
41
1
0 ₿
Nói thật bo nhìu e nó cũng chả nhớ mặt vì một ngày biết bao nhiu ca. Bo ít e nó cũng chả nhớ đâu. Thế nên bo vừa phải thôi đừng dại gái quá mà bo nhìu rồi nghĩ e nó sẽ thích rồi làm quen lâu dài là lầm (trừ khi bác bo mạnh tay khoang chung 5trieu rồi dẫn e nó đi shoping, parkson mua quần áo, dây chuyền v.vv thì may ra e nó còn nhớ ấn tượng bác. Đó là nhớ mặt bác thôi nhé chứ thích thì chưa đâu thế nên bác cứ xác định Bên cần tình bên cần tiền. Bước qua cửa mọi chuyện để lại bác nhé. Tiết kiệm đạn có khi đi đc 2,3 lần. Còn bo như bác lần 500 bảo đảm bác lâu lâu mới dám đi vì tiền đâu mà đi nhìu :)

Mình rất ít khi đi massage vì chủ yếu là đi check hàng. Nhưng đã đi rồi thì mấy e cứ xác định bấy nhầy với mình nhé, bấy nhầy xong bo hai ba trăm là hết đát, vì biết e cũng sẽ quên mình thôi. Tội gì dại gái mà bo nhìu, để dành tiền đi e khác có lời

kevin nguyen

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/4/14
Chủ đề
5
114
26
0 ₿

Tks Bak, suy nghi rat hay! vote cho bak... có em nào ngon gioi thieu minh nhe! Chia sẽ...

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
Đọc mà bức xúc với cái loại gái này, bo 500k mà còn ỏng ẹo lại vòi thêm 200k, nó nghĩ tiền kiếm dễ lắm sao, nhiều người vất vả mưu sinh cả ngày chỉ kiếm chưa được 100k, trong khi nó ỏng ẹo cái lại kiếm thêm 200k. Mong các bác có tiền dư giả khi vui chơi cũng nên có chừng, đừng dại gái mà để chúng nó được đằng chân lên đằng đầu, tụi nó chỉ phục vụ có 1-2h chưa đổ giọt mồ hôi mà thái độ või vĩnh này nọ. Xin các bác hãy trả về giá trị thật cho loại hình dịch vụ thư giãn này, không chỗ này thì chỗ khác thiếu gì.

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Cũng tại mấy thằng trọc phú cưng chiều các em nó quá đấy mà

hey_hey_girl

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/11/13
Chủ đề
0
41
1
0 ₿
Hôm nay mình mới đi check 1 e hàng bên LHP Q10 phải nói Face cực đẹp, da trắng, mình dây (nói dóc mai xe cứ cán) mỗi tội V1 e hơi nhỏ mà giá cũng vừa phải. Tầm số tiền mấy bác bo cho 1 e trong massage như vậy mình đi được 2 e lời chán mà còn đc từ A ->Z. Tóm lại như bác trên nói rất chuẩn "Hãy trả về giá trị thật cho loại hình dịch vụ thư giản này"

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.