Hốt hốt 16 Cẩm Thy - TR rp

Lượt xem: 11,278

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
609
201
38
8 ₿
Cái tềnh hềnh biển động cùng với đàn em dưới đậy đi cắn phá cáp mạng bà con quá thành ra TR ta mệt mỏi thật. Đang lang thang tìm đường là để bình ổn cái đám dưới biển thì tự nhiên cái nhóc dưới mai lại biểu tình nữa ui chà chà khổ quá đi à. Loay hoay không biết khu vực này có chỗ nào thấy cái cái bảng massa Cẩm Thy hiện ra, vội và lên đây xem số, nhọ hay sao mà mạng không ra được số nào vậy thôi chui vào làm liều phát.
Úi thủy thần ơi cái khu này mà cái phong cách sao quen thuộc thế, ánh đèn tím nè, bồn tắm dài dài, phòng xông kính nữa sao giống khu q10 hay tan phú thế. cho cái quánh giá đầu tiên là 7đ cho một cơ sở vùng sâu vùng xa thế này.
Nghe thấp thoáng bài nhạc em chưa 18 thế là máu liều tăng lên kêu em số 16 vào luôn dù chả biết em là ai, và ai là em khuakhua. Lúi cúi treo mai lên rồi mặc cái quần cộc vào, thế là thằng nhóc hý hửng rồi đấy, chui vào phòng xông hơi tý nào. Hơi hám khá tốt đang xông mà cứ phập phồng như chờ đợi cô đâu của 2000 năm trước. và kìa em xuất hiện. một dáng nhỏ nhắn mình dây bước vào, thích quá lết ra ngay .
Em hỏi thăm sao mà bác trắng đều thế, râu tóc lẫn lộn , kg biết thằng nhỏ có vậy hok nè. vừa hỏi vừa kiểm tra, ui chà chà đúng là ddcn rồi.
Lúc em ktr thì TR cũng khám phá v1 em khá vừa tay , v2 thì mình dây nên gọn gàng, v3 4 tính sau.
Bỏ qua công đoạn cháu tắm ông , đến màn maxa khỏe khá ổn, và qua phần quan trọng làm thái thôi.
Một cảm giác xưa ùa về , cặp sừng trâu như muốn đâm thủng làn da của TR nhưng vừa chạm vào thì cả quả núi cũng đè theo làm bao nhiêu hơi ấm được truyền sang đây, cứ thế lên rồi xuống xuống rồi lên, TR đang mê mang thì cái trò rắn bò được em khai triển, luồn lách từng miến, khám phá từng mảng lưng thiệt run người, thế là chịu không nổi lật người lại với em, được ngắm nhìn em và em cũng rất thoải mái cho khám phá , làm gì thì làm em ấy vẫn tập trung chuyên môn bài quyền thái , sau một hồi khám phá và cố gắng của em thì mọi ưu tư lo lắng của TR được em lấy ra hết sung sướng quá.
năm nghỉ ngơi và dành sức hơi tàn còn lại để đùa nghịch với em. cuộc sống như trẻ lại được gần trăm tuổi.
ra zia lòng phơi phới . mà vui lắm khi gặp lại một đồng môn đang tiếp đối tác dẫn vào đây luôn thế là được tính theo bill cty của đồng môn. TR chỉ lo tip em theo mặt bằng thái thường đi thôi.
Quánh giá chung, dù đây là cs mới mà TR thấy rất hài lòng với cách phục vụ và csvc ở đây, đáng để thăm hè.
Thân ái chào mấy chú.

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
Không thể tin nổi, sao mà bác @Thần Rùa có một sức khỏe cường trán thế. chốn nào lạ lẫm là có mặt bác hết.

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
Lỡ rồi check nguyên list luôn để anh em có thêm Thông tin với.

Chipchip

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/9/17
Chủ đề
2
90
30
0 ₿
Chỗ này địa chỉ ở đâu vại bác Rùa, search google mà ko có

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Mỗi lần bác TR lên bờ chơi là cáp quang biển bị đứt ta :confused:
Cẩm Thy hình như bên diendanmsz

kingmaster

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
11/12/15
Chủ đề
22
666
120
Phú Nhuận, TPHCM
0 ₿
cho địa chỉ bác ơi

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
bữa Martin đi ngang hình như có thấy 1 lần, hình như đi từ quan trugn vô thì qua khỏi doanh trại bộ đội nó nằm bên tay trái đó pác. Pác đi thử cho a e ý kiến với. Bên này Martin chưa có khách hàng nên chưa ghé được :p:p:p

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿

ngon

Chipchip

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/9/17
Chủ đề
2
90
30
0 ₿
Bác có thể chỉ địa chỉ hoặc sơ bộ hướng đi đc ko?

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
609
201
38
8 ₿
TR chỉ thấy cái bảng là chui vào thôi, để lần này cho đàn con lên lấy đầy đủ nhé. thanh kiu mấy chú.

đẹp độc lạ

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
13/6/17
Chủ đề
16
377
85
27
0 ₿
Massage Cẩm Thy
532 Tô Ký, P. Tân Chánh Hiệp, Q.12
vừa thấy cái hình cơ sở, đẹp , DDL tranh thủ kiếm cảm giác mới đây, bác nào đi cùng hem.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.