Q.1 Hốt hụi chót với Mây

Lượt xem: 1,178

vitaminc

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/19
Chủ đề
24
354
106
0 ₿
Gặp bé mây trong một đêm mưa ở sài gòn. Bao nhiêu cái lạnh tan biến đổi lại là sự ấm áp và thư giản cả tâm hồn.

Lướt qua nhau trong vô thức nhưng guơng mặt khả ái đó cứ làm mình muốn gặp bằng được. Hành trình để gặp được Mây cũng khó như tên vậy.
Mây trên trời. Nào trễ giờ, bé nghỉ. May mắn mình gọi a loker thân thiện trước nên chốt được gặp e vào ca cuối.

Thủ tục check code, up code các kiểu xong thì vào xông hơi phòng Vip1 rộng rãi, thoáng mát nhưng nay máy lạnh chảy nước.

Xông hơi làm nóng để đợi bé vào.

Bé Mây đây roi, ngắm e thật sự muốn tan chảy ra và đây cũng chắc chắn là tâm trạng của các ae dù là lần thứ bao nhiêu chăng nữa.

E đẹp một cách tự nhiên, ko cần soi phấn nhiều, kiểu của người trong mộng không với tới được :( crush thì tỏ tình chắc dc 50/50 còn mây thì như bài hát Mr.siro vậy

"NGỌN CỎ VEN ĐƯỜNG THÔI MÀ, LÀM SAO VỚI DC MÂYYY"

Bé rất chu đáo lau mồ hôi trò truyện pha trò vui vẻ. Nay cosplay nữ sinh hư hỏng muốn chảy máu cam luôn. Trút bỏ những gì trên người, 2 đứa vào bồn tắm. Body bốc lửa, trắng hồng làn da mềm mại như da em bé, mùi nước hoa chanh cam dễ chịu. Bé trườn tắm cho mình, hôn nhẹ nhàng từ cổ xuống ngực, bụng. Bj nhẹn nhàng rồi sâu. Mình cũng "lợi dụng xíu" với v1 hệ bưởi ấy ti hồng đẹp mềmmại, thơm nhẹ nhàng. Mây cũng rên theo từng nhịp, 1 shot ra đi theo dòng nước.

Massage khoẻ: bé làm ổn áp, có đá nóng chườm gối, lâu lâu bé lại chồm lên ôm thơm phát, đã. Bé nói nay e hốt hụi chót với anh. Nghe khoái !

Massage mệt: rất là tê và phê. Có màn bj ngược, màn cạ nuru v4 cưỡi ngựa. Thật ko thể cưỡng lại vẻ đẹp đó. Có chút lỗi kĩ thuật quần quật hồi lâu mình moi ra dc. Lúc đó 2 đứa vả hết mồ hôi :))

Nằm ôm bé tranh thủ thả dê xíu rồi tắm đi về

Đánh giá: csvc 9/10 nay may lạnh chảy nuớc vip1 dubai oi

Ktv 16 Bé Mây

V1: 10 điểm đã sửa nhưng đẹp cân đối, mềm mại

V2: eo con kiến

V3: tatoo to tròn

V4: gọn gàng

Tic: free+up onsen 2

Tip: cơ bản+bonus

Hẹn em một ngày k xa!!!!!!

vosidao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/3/16
Chủ đề
17
253
64
0 ₿
Mây thì ko có gì để bàn rồi, nhẹ nhàng tình cảm, xinh hết phần thiên hạ. Mình chưa đi hết các số ở Dubai, chỉ khoảng 8 số thôi thì Mây hiện đang dẫn đầu danh sách. Thấy nay có 11 mới nhìn cũng xinh lắm mà chưa đi , ko biết có qua được bé Mây ko

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Hơi khó qua đx Vedette

• Like
Điểm cảm xúc: vosidao