Hot Minh long 09

Lượt xem: 1,308

HuynguyenSG

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
11/5/18
Chủ đề
5
6
10
0 ₿
Hôm qua đăng ký điệp vụ không thành nên đành lên cama lấy code và triển. Nói chứ có điệp vụ thì vui, mà nếu hok may mắn thì vẫn triển để vui tiếp. Không nên kìm hãm cái sự sung sướng đó lại nha các bác.

Tầm tối tối mình phóng tới Minh long, đưa code cho lễ tân check. Tầm 5 phút sau được anh locker dẫn lên lầu. Mình gọi 09 luôn vì thấy ở đây em ấy hót quá. Trời mấy nay hơi nực nên em cũng hok có hứng xông hơi lắm nên ngồi đợi nàng vào.

Em đẩy cửa vào thì trước mắt mình là cô bé rất dễ thương. Em ấy có da có thịt mà trắng nữa nên nhìn dễ thương lắm. Nhìn cái là muốn cắn thịt liền ah, (cái này do gu của em nha các bác, hehehhe, nói chung là đầy đặn :D)

Em tắm cho thì ai cũng như ai rồi. Mà mình thấy em này vệ sinh kỹ nha. Em tắm kỹ từ thằng anh tới thằng em. Lúc xong còn rửa kỹ tay mình bằng xà phòng thì mình mới ghẹo... sao rửa tay a kỹ vậy em? hihi Anh đâu có cầm gì đâu mà. Em nó nhìn mình rồi cười nguy hiểm. Ai biết được chút nữa anh sao ah.

Làm khỏe: em làm đủ bài, lâu lâu thả kiến bò khắp người rồi vờ hỏi han mình có sao hok zậy heheheh

Làm Thái: bé kết hợp đường lưỡi với v1. V1 đi đến đâu thì cái lưỡi của ướt át của em theo đến đó. Cứ vậy 15 phút làm mình tê tê. Có mấy lần tưởng chừng như muốn buông súng đầu hàng rồi. Sau thì em cũng lật ngược mình lại, lick ti, hôn cổ mình. Từ từ em tấn công xuống tai, rồi đi tiếp xuống bụng, chân. Và cuối cùng là món chính...Em nó bắt đầu bằng việc đá nhẹ lưỡi với thằng em. Tiếp đến em đi vòng vòng trên đó rồi lấy tay mình đưa vào V1. Được một lúc sau mình khám phá hết V1 của em thì mình cũng chủ động kéo em lên để mò cua bắt ốc. Cứ vậy cứ vậy được tầm hơn 10 phút là mình bắn pháo đầu hàng. :D

Em nó lau người cho mình. Để mình nghỉ chút em nó còn tắm lại cho mình nữa cơ. Sau cũng là em mats xa đầu và trò chuyện. Trước lúc mình về em nó còn bonus bóp yêu mình thêm 1 cái nữa. Dâm quá!

SBD: 09
Face: 7
V1: 7
V2: 8
V3: 7
V4: 8 nha các bác. Bác nào thích mò cua thì kiếm em nó nhá. Mà phải ghẹo ghẹo trước lúc vào trận ấy, em nó sẽ triển cho các bác coi.
Buổi tối vui vẻ, sung sướng của mình.

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017 and Xukaraki

Yến Thanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/5/19
Chủ đề
0
50
31
0 ₿