Q.7 Hot tiktoker - một nụ cười rất duyên

Lượt xem: 3,206

Không Chín

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
6/5/23
Chủ đề
10
58
26
TPHCM
0 ₿
Vừa hay cuối tuần được ngày rảnh, chạy sang cở sở book bé 52 ngay, tôi là đi bé nào thật sự ưng mới review viết bài. Đây là một bé cũng thuộc top A+++.

Mô tả: bé dáng cao tầm 1m65, da trắng, dáng thon nuột nà. Mấy bác hay xem tiktok Thanh Mèo thì gần như bé giống đến 90%, cả khuôn mặt phải cực kì dễ thương.

Action: phần tắm bồn, rất nhiệt tình dễ thương chú ý kỹ từng ngóc ngách.
Shot1: mình lên giường do độ này trời lạnh nên không muốn ngâm nước lâu, mà thật tình mình đi phòng có ghế tình yêu, phòng rộng nhưng bồn hơi chật nên nhận xét cá nhân mình là bác nào ngoại hình to cao nên chọn ra giường để có không gian tốt hơn.
Mình đánh giá cao bé ở khâu vệ sinh, bé có một bát nước ấm pha literin để tiện đi lưỡi rất sạch sẽ. Lick ti, bj rất nhiệt tình nhé, thật sự rất có tâm luôn

Lời khuyên: ở đây mình đọc dịch vụ có skill gấu mút chân. Gấu ở đây là bé và bé sẽ mút ngón chân mình. Mình hỏi bé trước vì không biết nhưng cơ bản mình kêu bé không làm skill này. Các bác nghỉ xem chân mình di tất giày công sở, đi đá bóng các kiểu và thường chân và ngón chân là những chỗ tích nhiều vi khuẩn nhất. Mình trước đây và bây giờ đi matxa đều tôn trọng và xem các bé như người yêu, chứ không phải một công cụ, cái gì phải đặt tình cảm vào thì mới dễ thăng hoa được, và mình không khuyến khích skill này cho lắm.

Khoẻ: bé làm rất ok, nhẹ nhàng đều tay 7/10, k đánh giá cao dành cho các bác yêu cầu cao ở phần khoẻ nhé, cân nhắc.
Nuru: bé thoa dầu và dùng cặp bưởi đi đều, đầu ti cạ rất cuốn làm mình cảm nhận được từng nhịp hơi thở của bé luôn.

Shot2: tiểp tục bj đều, và mút liên tục 2 viên bi làm mình k cưỡng lại được, dùng tay và cạ thằng nhỏ vào ngực, tiếp đến thăng hoa ở thể 69. Thật sự lâu lắm rồi mình mới có cảm giác yêu một bé đến thế.

V1: hệ cam khuyến cáo k dành cho bác nào gu bưởi.
V2: siêu mẫu, hot tiktoker
V3: đầy đặn, chắc nịt lắc kêu
V4: chạm ra nước

Đánh giá chung 10/10, face body đều thuộc top. Giọng gái miền tây gạo trăng nước trong. Đặc biệt là nụ cười cực kì yêu luôn. Chuyến này trồng cây si ở windy 2 luôn quá.

Đính kèm

490 KB · Lượt xem: 670
  • Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo and Robinhood

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
12
1,060
549
0 ₿
Mừng bác ngon chym, e đồng tình với bác nên bỏ cái skill mút chân đi ạ

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
50
1,660
1,336
31
0 ₿
Quá cảm xúc, mừng bác ngon tờ rim. Tic tip thế nào bác ?

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Nhìn bé này có gương mặt giống gái Hàn