HOT Tina

Lượt xem: 25,268

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Giờ đôi cánh của Hamvui có bến đổ rồi không biết còn được bay tự do nữa ko :D nhưng với bản chất ham vui thì sớm muộn, không công khai, lặng lẽ bung lụa cũng không có gì lạ , kk :)

• Like
Điểm cảm xúc: Ham vui and KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿
Tạm thời lo xây, xây xong tính tiếp :D

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Thế đôi cánh của bựa như nào rồi, khu nào gãy??

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Thì ra JLThieu Gia 1 thời thảo nào đọc vài comment của Kid gần đây bên box mx thấy cách bl thì đoán k fai là tay ngang rồi. Tui thì k nói bác nói điêu hay chém gió, nói chuẩn các khung giá như vậy thì chắc chắn fai trải nghiệm rồi nhưng chỉ có điều đi 2 lần ôm trym sầu trở về :( mà thấy bác liệt kê các gói vậy tui tưởng tại mặt tui lạ nó tưởng cớm chìm nên lên PM bác hỏi tý thông tin. Ai dè bác cũng vác súng đi ra về còn trinh như tui :D

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Lươn Chúa

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Thật đáng tiếc cho 1 cái tên đình đám 1 thời, China đã k còn Tina cũng ra đi, còn cái Một Thế Giới ở LHP hay cái tên gì đợt hình như Kid cũng đề cập đi ngang hoài cũng k thấy chắc dẹp lun rồi. Còn các khu Vĩnh Viễn Nguyễn Tiểu La tui sợ gặp gái mẹ nên thôi tạm rời xa HTGD. :(
Đợt trước test chuột bạch thử khu NCT vì ít thông tin qá. Box mình toàn NPK và khu Q.10 nên quyết định đánh tiên phong chuột bạch mà ôm đầu máu về nên buồn tình hết mún nhắc lun...:(

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc and KamaSu

hamvui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/15
Chủ đề
3
67
12
47
0 ₿
Khu quận 10 giờ chỉ còn HTGD kiểu bj .Hình như dịch vụ Z đã chuyển thành hotel.

charliesnguyen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/12/16
Chủ đề
4
38
12
35
0 ₿
TINA này phải mấy em bận đầm body xanh chuối, có bảo vệ ngồi trước cửa ko nhỉ. Mấy dạng mặt tiền đường lớn này thì chắc ko có abcde gì đâu

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Hix cả tuần rồi bận còn cái Hot RP Phần 8 chưa có thời gian trả bài cho bác Lục, hôm nay onl mà run trym sợ bị bem đầu, mà cái bài nì thì k dám sơ xài đc..thôi để ráng hôm nay hoàn thành chứ giang hồ mấy thằng dệ của e nó cũng đang hóng lắm rồi :D:D:D

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Á à, thì ra là vậy