HTGD Hớt tóc, ráy tai, lột mụn, gội đầu, đấm bóp + HJ

Lượt xem: 251,460

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Gần gần Quận 10 hay Bình Tân có tiệm nào nhẹ nhàng có HJ không các bác chỉ mình nha

andy44

Tập Sự
Bé Thích Massage
30/1/16
Chủ đề
0
70
17
44
0 ₿
Mấy quán này po cỡ nhiêu dc bác? Tks bác

nguyendark

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/5/18
Chủ đề
3
46
2
33
0 ₿
Mình thây o đuong số 1 gần khu công vien phú lám co nhiều quan HYGD. Nhìn vo thay cũng có mấy em xinh xinh mặc váy. Ko biet ơ đay co j đac biệt ko? Bác nao đi khu nay chua ạ?

nguyendark

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/5/18
Chủ đề
3
46
2
33
0 ₿
Ngoai ra minh thấy con tiem Bình Phương o đường Võ Van Tần. Ko biết no la HTGD thé nào nữa

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Mới đi check trong 1 ngày mưa tầm tả.
Dựng xe đi vô thấy mấy em bấm đt, ráy tai xong dẫn lên lầu gội đầu với đấm lưng.
Trong lúc đấm mình năm im thì không thấy e để cập gí đến thư giãn hay HJ. Nằm đấm chừng 30 phút cũng ko thấy kích thích hay hỏi han vụ HJ ko mà động tác lặp đi lặp lại? Nên tui cũng kêu e dừng lại luôn.
Tick: 180k
Tip: 120k
Có bác nào đi rồi chỉ tui thủ tục như thế nào để đc thư giản, vì đi massage thì mấy em chủ đỗng. Còn ở đây thấy mấy em ấy cứ ngại ngại nên tui cũng ko dám làm gì nhiều :(

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

andy44

Tập Sự
Bé Thích Massage
30/1/16
Chủ đề
0
70
17
44
0 ₿
180 có bao gồm ráy tai với gội đầu chưa bác? Tks bác

xacuopcoitruong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/10/17
Chủ đề
1
7
8
45
0 ₿
Sao bác hiền vậy, bác cứ chủ động mở bài, các e sẽ làm thân bài & kết luận thôi, mấy e ở đó hiền mà.

Lam Phong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/8/18
Chủ đề
0
6
2
38
0 ₿
Tiệm này mình cũng vô tình biết là có HJ. Lần đầu vào thì gặp 1 em da ngăm ngăm, có hình xăm ở ngực. Ẻm không gạ đấm lưng.
Lần 2 mình tới thì gặp em Lan, ng lùn lùn nhưng vếu bự và trắng, ẻm có gạ lên đấm lưng, mình cũng thấy hay hay. Vé combo ráy tai gội đầu là 100K, vé đấm lưng là 100k. Thêm tip 200k nữa . Total 400k.
Lần 3 mình có số e Lan nên chỉ call em trước khi qua. Call trước để e chủ động sắp xếp phòng trống. Các bác cũng có thể gội đầu luôn trên lầu, hoặc đấm lưng xong xuống nhà lấy ráy tai gội đầu cũng dc.
Ở đây ngoài e Lan còn 1 em lùn lùn móm móm vú vê cũng to.
Theo mình thì cái tờ giấy thông báo warning phạt tiền các thứ nó chỉ để làm kiểng thôi. Chứ con chủ nó mà ko bật đèn xanh thì bố bảo các em dám HJ.
Chủ quán là 1 ông già người Bắc, già nhưng nhìn phong độ sporty lắm. Ổng mở cho con bồ tên Vân làm. Chủ ăn mặc cũng bốc lửa lắm. Mấy lần em Lan kẹt khách khác bả cũng bay vào cạo mặt ráy tai cho mình luôn. Còn khoản HJ thì chủ ko làm nhé :)) Lão già kia chắc giết luôn quá.
Nói chung muốn rê mấy em hớt tóc này ra ngoài chén thì các bác phải tới vài lần rồi xin số, sau đó rủ đi ăn ốc ăn lẩu j đó, Rồi mới gạ dc. Chứ bụp cái nói bóc bánh trả tiền luôn thì sợ các ẻm cũng ko đi.

Nói chung là total tầm 4-500K / lần là OK. Với giá tiền này thi thoảng đi lấy ráy tai cạo mặt muốn đổi gió thì kết hợp chứ lén lút với cũng chẳng dc thư giãn mẹ gì, nên đi massage xông hơi thì thú vị hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot and Kiều_Phong

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Quán bác kể ở đâu thế?

thich_htgd

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/7/18
Chủ đề
6
22
27
33
0 ₿
Yen vân hbk, hình như phải quen biết mới làm, mình đi 2 lần, nhưng 2 lần đều chỉ làm bình thương,( lành mạnh )

Lam Phong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/8/18
Chủ đề
0
6
2
38
0 ₿
Trong lúc gội đầu ráy tai bác nói vai câu chuyện j đó vui vui tiếu tiếu mà pha tí bậy bậy vào thì mấy e hiểu là bác cởi mở. Chứ tâm lý mấy em nó gặp bác nào nghiêm túc quá lại chả sợ. Sợ gợi ý ra lại gặp cán bộ thì sao :))