HTGD Hớt tóc, ráy tai, lột mụn, gội đầu, đấm bóp + HJ

Lượt xem: 251,152

Lam Phong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/8/18
Chủ đề
0
6
2
38
0 ₿
Trong lúc gội đầu ráy tai bác nói vai câu chuyện j đó vui vui tiếu tiếu mà pha tí bậy bậy vào thì mấy e hiểu là bác cởi mở. Chứ tâm lý mấy em nó gặp bác nào nghiêm túc quá lại chả sợ. Sợ gợi ý ra lại gặp cán bộ thì sao :))

Lee

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
25/5/17
Chủ đề
1
155
19
Tp.HCM
0 ₿

Đã check, Đúng là có HJ nha bác. Mình cũng là lần đầu luôn. Chiều mưa chạy ngang nên ghé vô luôn. Ráy tai 1 em khác, gội đầu, matxa, HJ 1 em khác. Lên gội đầu cứ xả giao 1 chút em sẽ hỏi matxa, Ok, vào đấm thì cũng nói chuyện bình thường... vô matxa cứ bảo em có quần đùi thay ko, mang đồ này ko thoải mái. Mình đi em tên Duyên, nét xinh. Nói chuyện vui. Khi vào lúc thay đồ em thay giúp luôn... Có ôm hun, và còn được cho bú bình... Vú xinh, ti hồng. Sau 1 lúc matxa, em đã cho dây áo xuống, và váy kéo lên... Được hun trên, dưới thì có thể khám phá... Sau cùng cũng out trong đê mê khi được nút vú và nghe tiếng thở của em...
Tổng thiệt hại : Ráy tai, cạo mặt, gội đầu matxa ( phòng riêng ) : 200k, Tip em ráy tai : 50k, Tip matxa : 200k. Ko vòi vĩnh, còn được hôn cám ơn... Sau khi matxa xong, mình hỏi anh làm hết nhiêu... cũng hên có tiền lẻ. Nên đưa 450k, nói 250k em gửi bé ráy tai giúp anh 50k. Và mình đi xuống chỉ việc đi về thôi.

PS : Em nó ở khu vực CMT8 Lan Anh... có thể hẹn ăn tối, đi chơi sau 9h.

Vài dòng thông tin đến các bác !

• Like
Điểm cảm xúc: p3m8, binladen and Lam Phong

Lee

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
25/5/17
Chủ đề
1
155
19
Tp.HCM
0 ₿
Lúc gội đầu thì em nó cởi áo giúp rùi. Sau đó tới matxa thì mình hỏi ở đây có quần đùi không em ? Em bảo có và em nó đem lên. Em đưa xong em ko chịu ra ngoài cho mình thay nên mình nói em ko ra ngoài sao anh thay đồ... Cái em nó quay mặt vào tường... Mình nói em thay cho anh luôn đi, chứ anh thay và có em, tay chân nó ko nghe lời. Thế là em quay sang cời nịt, cời quần, còn va chạm nhẹ...Khá kích thích !

• Like
Điểm cảm xúc: Lam Phong

Lam Phong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/8/18
Chủ đề
0
6
2
38
0 ₿
Hehe nghe thấy thú vị thật đó. Cùng giá tiền như thế, ko phải lén lút, mà nghe bác gì tả thì chắc nó sạch sẽ hơn bên YV rồi. Nếu đi thì qua đây cho xong.
Mấy em lấy ráy tai có êm ko bác? Em thích cả khoản đấy nữa ... Sao cái em lấy ráy tai cho bác ko lên đấm lưng mà lại đổi hả bác ?

Superkia

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/5/18
Chủ đề
0
16
0
34
0 ₿
Cho đia chỉ chính xác đi bác

soccer123

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/8/18
Chủ đề
0
1
0
24
0 ₿
Anh em nào có biét quán htgd ngay quận 11 Nguyễn Thị Nhỏ không giới thiệu e newbie tí , hay ngay quận 7 khúc Huỳnh Tấn Phát không . Tầm 500k gồm tic tip

Lee

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
25/5/17
Chủ đề
1
155
19
Tp.HCM
0 ₿
Địa chỉ tiệm là hót tóc Thanh. Trong con hẻm nhỏ chỗ bùng binh Nguyễn Bỉnh Khiểm, khúc giữa gà rán Popeyes và MCDonal. Hẻm có tiệm rữa xe hơi phía trước. Đi thẳng xuống là hottóc Thanh... Thân !

• Like
Điểm cảm xúc: DarkKnight

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Thanks bác, hôm trc đi ko đc mần ăn gì, để hôm nào check lại :( Có nude hok bác?

Lee

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
25/5/17
Chủ đề
1
155
19
Tp.HCM
0 ₿
Không có nude, chỉ có kéo ngực, cho tay vào váy thôi... Chắc cũng tùy thuộc vào khâu nói chuyện của các bác trong khi gội đầu nữa thì các em mới mạnh dạn chứ... Hóng rp của bác !

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
668
451
0 ₿
ĐÃ GHÉ quán Thanh - Bờ Kè

Đúng là thật sạch sẽ, em út rất tình cảm như người yêu.
Còn CL, ML , BB là do các chú có hợp gu mấy em không. Chứ có nhiều bác được sướng tới đỉnh luôn ấy.
Oải mấy nơi CN, Vote cho Chủ xị nhé

• Like
Điểm cảm xúc: p3m8 and johnnyrico

johnnyrico

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/15
Chủ đề
0
44
12
43
0 ₿
Bác tả hấp dẫn quá, phải ghé thôi

Dũng Xipo

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/2/18
Chủ đề
0
33
4
38
0 ₿
Chỗ nào vậy bác mình tìm ko ra

Hacker02

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/8/18
Chủ đề
3
12
4
31
0 ₿
Ủa sao mình k thấy tiệm nào tên tiểu phương hết, chỉ thấy có tiệm Kiều my thôi, kế bên TGDd

• Like
Điểm cảm xúc: Emlatrum88

lucky07

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
22/1/17
Chủ đề
2
127
19
0 ₿
Đấm lưng tốt ko bác hay chỉ vào xoa xoa bóp bóp nhẹ nhàng công nghiệp thui bác