HTGD Hớt tóc, ráy tai, lột mụn, gội đầu, đấm bóp + HJ

Lượt xem: 249,981

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿
Hôm nay Dâm công tử tui xin Report thông tin cho một số anh em muốn tìm chỗ có cắt tóc bình thường, lột mụn, ráy tai, gội đầu các thứ nhưng có thêm phần HJ thư giãn.

Bình thường thì các tiệm hớt tóc, lấy ráy tai,... trọn gói sẽ ít có tiệm nào có khoản HJ (có nhưng ít). Hoặc các tiệm HTGĐ thì thuần là không có cắt tóc mà là vô là bụp khoản "KIA" liền.

Tui thì lâu lâu lại thích làm các kiểu bình thường nhưng có thêm khoản thư giãn thêm nên tui tới tiệm Y.V ở cung đường Hồ Bá Kiện.

Tiệm có đủ các dịch vụ: Hớt tóc, ráy tai, lột mụn, gội đầu. Nhưng khi vào gội đầu thì bác nào muốn có đấm lưng thư giãn HJ thì nói là tí đấm lưng cho anh. Các bé sẽ dắt lên phòng gội đầu trên lầu và tù te tú tí. ^^

Các bé ở tiệm đánh giá face khoảng 5 - 8đ. Nói chuyện rất tự nhiên, vui vẻ với khách.
Kỹ năng ráy tai, gội đầu Ok. Đấm lưng ok. HJ thì em cũng làm nhiệt tình (liếm ti, hôn hít kích thích các kiểu). Em nude 80%. Tay các bác mò cua bắt ốc thoải mái nhé! Đặc biệt ở đây chỉ HJ thôi nhé. Còn các khoản khác có thể xin số phone hẹn hò đi ngoài nếu các bác dẻo miệng nhé! ^^

Thiệt hại: Các dịch vụ tui làm: Cắt tóc, lột mụn, ráy tai, gội đầu: 230k + Tip: 170k (các bác tip có thể từ 100k) = 400k cho ngày cuối tuần.

Chúc các bác có những giây phút thư giãn thoải mái!

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿
Gần ngã 3 Hồ Bá Kiện + Trường Sơn. Nằm trên đường Hồ Bá Kiện. Tiệm tên Yến Vân nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: LPT8899

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿

crocodile

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/7/17
Chủ đề
2
36
25
49
0 ₿
Tôi cũng đã check tiệm này xác nhận đúng như chủ thớt nói
XIn hỏi bác DCT là ngoài YV còn tiệm nào giống như vậy nũa không? Tôi cũng thích đi HTGD theo kiểu có hớt tóc gội đầu và đấm lưng trước chứ thư giãn công nghiệp thì rất chán
hôm qua tôi mới check tiệm Thái trên duong PVT thì chỉ có htgd đấm lưng cho sờ mó bên ngoài nhưng không có thư giãn
Nếu bác nào thích gu HTGD giống như tiệm YV và Thái thì inbox để trao đổi thêm

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿
Để bữa nào tui check thêm có tiệm nào tui sẽ thông tin. ^^ hiện tại thì cung đường này chỉ duy nhất tiệm này có hj
ào

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong and crocodile

crocodile

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/7/17
Chủ đề
2
36
25
49
0 ₿

Tui thấy tiệm cắt tóc sài gòn 2 ở Hồ Bá Kiện cũng có đấm lưng k biết có thư giãn không
Còn lại tui đã check 5-6 tiệm khu HBK thì k có tiệm nào có đấm lưng
Hôm nay tui định check 1 tiệm ở Q5 ,nếu bác DCT quan tâm thì inbox tui sẽ report ngắn lại,nếu tiệm YV mà có thay quần short trước khi đấm lưng thì sẽ ok hơn chứ mặc quần dài đấm lưng cũng chán

• Like
Điểm cảm xúc: BadBoy9999 and Dâm Công Tử

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿
^^ chia sẻ ở bài này luôn đi bác.
Ở Hồ Bá Kiện thì tiệm Hớt tóc Tý có 1 em đấm lưng. Tiệm Sài Gòn 2 cũng đấm lưng nhưng ko HJ, tiệm này có em tên Thơm nếu bác nào đi quen vài lần có thể rủ đi chơi ở ngoài. Còn ứ ừ ư thì phải xem miệng bác dẻo cỡ nào ^^

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿

mr.Bi93

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
22/1/18
Chủ đề
7
288
45
30
0 ₿
Đào teen không bác. sợ vào gặp toàn cá sấu

Chuyên_Đi_Boss

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/2/16
Chủ đề
5
172
49
36
Quận 4
0 ₿
Xưa cũng hay đi trên đây ... HBK thì hớt tóc là nguyên đường luôn @@ mà bác thớt cống hiến đc 1 tiệm relax cho ae là quá siêu ahihi ...
thanks bác ^^

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,758
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Cần một câu công bằng nè. Bé nào cũng làm hết hay khách quen mới làm vậy.

nguyendark

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/5/18
Chủ đề
3
46
2
33
0 ₿
Tiệm này không biết khách lạ vô có HJ ko mấy bác? Hay chỉ khách quen mới có?