HTGD Hớt tóc, ráy tai, lột mụn, gội đầu, đấm bóp + HJ

Lượt xem: 251,159

Lee

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
25/5/17
Chủ đề
1
155
19
Tp.HCM
0 ₿
Nét Việt - Phạm Hùng khúc nào ? Cho địa chỉ rõ ràng cụ thế chút nha các bro... Thanks !

soler bang

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
13/11/15
Chủ đề
1
123
13
33
0 ₿
bác hay đi em nào vậy.. cho mình xin cái tên nha. mấy em đó có nude 100% ko vậy.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
889
41
1 ₿
Thật chứ tui đi cũng thế, mình ko phải phàm phu tục tử nên ko dám ép buộc gì nhau. Mấy bé im im là mình cũng im re luôn.

opera

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/12/18
Chủ đề
0
1
0
48
0 ₿
bro nào hay nhổ tóc hok, bik pé nào nhổ êm chỉ giùm zới, cám ơn

Natolk

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/1/19
Chủ đề
1
4
6
37
0 ₿
Rp ngay cho nóng!
Chiều chạy hồ sơ mệt, định ghé làm combo cho tỉnh người (ráy, cạo, gội, đấm ^^). Lủi vô YV (Nghe các bác bàn xôm quá) gặp các đồng đạo nằm la liệt (Mấy ba mới lãnh thưởng tết hả, đi mạnh dữ khà khà khà).
Hết người, còn 1 ...CHỊ (Phải gọi là CHỊ), ứa, mặt như cái mền, vô ráy, cạo cực kỳ công nghiệpo_O, xong mẻ hỏi đấm lưng ko. Thấy mẻ làm công nghiệp nên em bỏ cmn lun màn gội, leo lên lầu đấm lưng.:confused:
Mẻ xoa xoa lưng em á, đấm kiểu như sợ em ..đã hay sao á. Tật em thì đi là phải làm ok, nhiệt tình em mới khoái, yêu cầu ẻm đứng lên ẻm nhăn nhó cái mặt, nói chuyện thì éo vô được đài, kiểu nói mà ko có não... phát nản.
Cái mặt thì hầm hầm, mình ráng kiềm chế hỏi khách đông mệt hả em, mẻ kêu mẻ mệt, bùn ngủ. Đến màn giải trí thì ẻm kêu mình...tự lột ra đi :eek:. Hỏi bj không, ẻm nói lỡ "anh bị bịnh gì em nuốt cái đó em bịnh sao"... (What the fuck :mad::mad:) và đòi 500 xị mới làm ... Khó quá em kêu bỏ qua, thôi hj thôi, mẻ nói HJ anh lâu mau, lâu thì 3xị a nha (dma, có màn này lun), nghĩ bụng từ ban đầu cũng định tip vậy, nên để coi sao. VÀ...con mẻ cầm kiểu như sợ dơ á... VCL

KÉO QUẦN, ĐI CMN LUÔN, MÉO NỨNG NỔI ĐC VỚI CON MẺ. trước khi đi, chơi đẹp nhét lun 3xi vô cái cặp ngực nhão nhẹt kèm "Dạ em đưa đủ cho Chị, mình nghỉ đi, Chị làm chắc tới sáng".
Thiệt hại: 190k cho tick cạo, ráy, sờ lưng; 300k cho cá sấu mẹ.
Đắng lòng. chia tay nơi này!

(Quên hỏi tên, mẻ dáng cũng cao, miền nam, mặc nguyên đầm bánh bèo đỏ, chắc già nhất đám, nghe mấy bé kia kêu Chị ko)

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong and Mark87

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
889
41
1 ₿
Chia buồn với bác, bị thế này coi như cạch mặt luôn cái quán đó. Em đáng tính thử quán Thanh đây, sáng lượn qua thấy nhiều em xing xing ngồi.

• Like
Điểm cảm xúc: Natolk

999999

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/2/19
Chủ đề
0
3
0
53
0 ₿
Tiệm phương mai hẻm tân hương mình tìm hoài ko thấy bạn? Ngay ngà hàng thủy trúc có hẻm chay vào ko thấy tiệm htgd phương mai nào cả,?

Mong bác chỉ dương giúp

EmTậpĐiChơi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/3/19
Chủ đề
0
2
0
27
0 ₿
Các bác cho em hỏi là tiệm YV sang rồi hay sao ạ . Hôm qua e có ghé định làm combo rồi đám lưng luôn . Nhưng bé làm nói tiệm này đổi chủ nên ko còn đấm lưng kiểu kia nữa . Mà hỏi tiệm sang lâu chưa bé đó nói là trước tết . Mà ông a thì nói vẫn còn mà . Em mung lung ghê . Qua gội đầu vs rái tai xong về luôn

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
320
234
0 ₿
Mình ghé cách đây 2 bữa,chỉ có cắt tóc và gội đầu chay thôi nha bồ,ko có đấm lưng như lời đồn đâu.tổng thiệt hại 130k gồm: cắt tóc,cạo mặt ngoái tai và gội đầu.hihi đưa 170k

Start123

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/2/19
Chủ đề
0
29
3
43
Tphcm
0 ₿
Bác nào đi bênhtgd hoàng tỷ đường số 1 khu tên lửa chưa hôm CN đi ngang qua thấy mấy bé mướt qwa

Chimxese

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/4/19
Chủ đề
0
2
0
35
0 ₿
Cho hỏi tiệm này còn không mà sao mình chạy trên đường hồ bá kiện 3 lần mà chẳng thấy đâu

Gấu Misa

Tập Sự
Nhập Môn Massage
14/10/16
Chủ đề
0
121
87
0 ₿
Tiệm đổi chủ, đổi tên Huy gì gì đó bác, hôm trước vô thì nghe chỉ đấm lưng chay, không biết giờ có cho thư giãn không.

faded

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/8/16
Chủ đề
0
8
2
40
0 ₿
Tiệm YV này đã sang tiệm rồi, thành tiệm Huy...gì đó. Còn tiệm YV chuyển qua đường Tuệ Tĩnh nhé (từ Ngã 5 Lê Đại Hành - 3/2 - Lãnh Binh Thăng, đi vào Lãnh Binh Thăng, tới ngã 3 Tuệ Tĩnh quẹo phải, tiệm nằm bên tay trái, cũng tên YV). Tiệm chỉ có 2 em làm thôi, trong đó có 1 em ở chỗ cũ (tên Tiền), là có đấm lưng thôi. Còn em kia trẻ hơn ko làm đấm lưng. Mà bên này thì ko có vụ HJ đâu nhé. Trở thành tiệm hớt tóc, ráy tai, gội đầu, đấm lưng lành mạnh rồi. Mình có gạ e Tiền mà e nói là ko dám làm, và ở tiệm ko có làm luôn. Thông tin cho các bác nhé.