HTGD Hớt tóc, ráy tai, lột mụn, gội đầu, đấm bóp + HJ

Lượt xem: 249,982

MrMeen

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/5/19
Chủ đề
0
16
4
42
0 ₿

Tiệm YV giờ đổi thành An Huy rồi , thằng hớt tóc tên Huy sang lại tiệm , bà chủ nhà tự đứng ra làm luôn , nghe đâu xích mích giữa chủ cũ ( bồ của Vân ) với chủ nhà , mấy lần ổng rảnh báo công an phường là có dịch vụ ở tiệm , nên giờ chủ nhà làm gắt lắm , không có HJ đâu , trước thì có em Hân ,e Duyên có làm mà giờ nghỉ rồi , hiện giờ thì còn khoảng 5 em , chắc 3 e cá sấu rùi , 1 2 e nhìn tạm ổn , sờ V1 thì dễ , khéo miệng thì đụng chạm V3 được , khuyến cáo là lâu lâu rảnh vào chơi chơi thôi chứ chán chết luôn , a e nào muốn massage cứ nói gội đầu trên lầu là mấy e hiểu à .

faded

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/8/16
Chủ đề
0
8
2
40
0 ₿
Tiệm này đổi tên là Kiều My nhé. Đã check rồi. Combo gội đầu đấm lưng (trên gác lửng) là 110k (phòng thường, còn phòng VIP là 140k, mà chẳng thấy khác gì so với phòng thường, chỉ khác là phòng VIP 1 mình 1 phòng 1 ghế gội đầu, còn phòng thường là 3 ghế gội kê sát nhau). Đấm bóp cũng qua loa đại khái, không có skill gì đặc biệt, cũng không thấy hỏi có làm vụ kia không (HJ/BJ), em không hỏi thì mình cũng không hỏi luôn. Xong xuôi xuống dưới tính tiền, tip cho 50k an ủi. Vậy thôi ah. Nghe nói nhiều nên đi thử về rp cho anh em biết, còn như anh em đi thế nào về rp lại xem có khác gì không nhé (chắc hên xui gặp được em thế nào thôi, như em làm cho mình thì chán quá...)

Huthu

Tập Sự
Bé Tập Massage
30/12/18
Chủ đề
0
12
5
0 ₿
Cũng vừa mới đi xong. Chả thấy mấy em ú ớ gì về HJ/BJ nên cũng k hỏi luôn.
Đi combo gội đầu đấm lưng 110k.
Thấy cũng vui vẻ nên tip 40k dư luôn

• Like
Điểm cảm xúc: faded

Mê gái 2020

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
26/7/19
Chủ đề
3
147
13
34
0 ₿
Bác nào biết khu vực quận 7 có tiệm htgđ nào ổn k? Cho tui xin infor với. Tks

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Q7 thì vào HTGĐ Thão Dương TXS hay Thùy Dương LVL chọn gói 250k nếu thấy em nào làm nhiệt tình thì típ thêm 50k hay 100k cho em nó vui ! lần sau vào em nó nhiệt tình hơn

Snoopy03

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/10/16
Chủ đề
0
11
3
0 ₿
Mấy bác cho hỏi giờ trên đường NTL và HH q10 có tiệm nào ko? Bữa chạy thấy MK từ VV đổi sang đường NTL, mà cái mái thì để tên QN, hình như chỗ này hồi trước tên QN, giờ có ổn ko mấy bác? Tic tip và đào sao á?
Còn trên đường HH thì thấy có vài tiệm lận, có cái TiTi, rồi mấy tiệm khác quên tên, mấy chỗ này ổn ko?

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
328
78
33
0 ₿
Khu nào bj

Snoopy03