Q.1 Hotgirl 58 Điện Nước Đầy Đủ Massage Fyou Q1

Lượt xem: 2,215

Cam Sành

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/4/22
Chủ đề
5
65
10
0 ₿
Chào các bạn cộng đồng ms, tui mới gia nhập vào cđ và mới tập tành rp có gì nhờ các tay lão làng chỉ giáo thêm nha.B68
Tui mới đến Fyou xong lên đây rp
Lâu ngày máy laptop cần nâng cấp bảo trì, tiện ngày được off mang laptop vào
Phong Vũ để nang cấp bảo trì máy. Ngon lành vào bạn nhân viên kỹ thuật phong vũ nói để đó gần hết giờ chiều a tới lấy. Nghe xong là hết hồn à, nhà xa về chiều đến lấy thì hơi xa, ở lại chờ thì cũng không xong thôi vào Fyou làm một vé bảo trì thằng cu luôn hi.
Vào lấy vé lên phòng chui vào xông hơi thả hồn lên mây trong phòng xông hơi, người đẹp vào phòng với thân hình nóng bỏng khiêu gợi mới nhìn thôi đã lên căng rồi.
Ra làm quen với người đẹp, cách nói chuyện của người đẹp dịu dàng dễ mến, ôm ấp chút cho bé ngồi lên xoa mông xoa đùi sờ lên cặp vu của người đẹp căng cứng tâng như banh.

Vào tắm luôn cho khỏe để hái đào tui và người đẹp sàm qua sàm lại một lúc trong bồn tắm sờ khắp body người đẹp nước nôi đầy đủ, tranh thủ lên giường nằm để người đẹp mát xa tâm sự, rồi tắm xong lên giường người dẹp mát xa, khỏe thì người đẹp làm rất chuẩn, tay có lực, xoa đến đâu tê đến đó. Chà thái nóng lạnh thảo dược người đẹp làm rất êm, càng êm thằng cu của tui cằng căng. Tui chịu hết nổi rồi nha, quay người lại ôm làm mệt với người đẹp. Ngực của người đẹp hấp dẫn quá, tay tui sờ vào, ngậm vào hai cái ti của người đẹp, từ từ nhịp nhàng sờ nhẹ từng vòng của người đẹp. Sờ vào vòng 4 thì nước nôi chảy ra thơm tho, rừng rậm rạp sum suê, tui thích sờ vòng 1 và vòng 4 của người đẹp thôi à, sướng quá. Người đẹp chà khắp người tui, hj rồi bj nhiệt tình êm, đến lúc tui và người đẹp 69 lên đỉnh, sàm sờ vào cặp đùi và ôm eo của người đẹp rồi quay người làm 69 cao trào tình cảm trong căn phòng vắng lặng chỉ nghe những hơi thở và rên nhẹ của người đẹp. Tinh yêu 69 một hồi thì người đẹp đã thổi cho chằng cu của tui nước ra còn tui thì mút vào v4 của người đẹp sach sẽ. Cao trào hai đứa sướng quá, ôm nhau nằm phê luôn.
Body người đẹp mình dây
Face: đẹp như nàng kiều
V1: to đẹp
V2: đúng gui tui thích
V3: Căng
V4: nước nôi đầy đủ
Người đẹp làm rất nhiệt tình, số 58 nha ae.
Phòng bên này kín ráo đẹp, sạch sẽ.
Tui đi vé Relax Vip giá 1200k giảm còn 600k.
Tổng thiệt hại: Vé 600k + 1200k = 1800k

B26
B37

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
16
177
82
12 ₿