Cần Thơ World Cup Hotgirl 65 comeback và phát súng đầu tiên

Lượt xem: 1,659

XkCantho

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
2/11/21
Chủ đề
38
444
232
Cần Thơ
0 ₿
Không khí worldcup rộn ràng anh tây bán nhà tặng cho cái code hên chưa bán nhà
Nghe bên tai nguồn tin mật bé 65 hotgirl từng rất hot ở dubai cần thơ tái xuất, liền book ngay suốt đắt địa 12h trưa.
Cơ sở thì quá quen rồi nhân viên nhiệt tình dù gì cũng ghé hơn năm rồi vẫn vậy.
Vừa vào phòng chưa kịp tuột cái quần bé đã gõ cửa vào rồi nhanh như một cơn gió. Ôi 2 tháng không gặp mà em xinh lên nhiều quá, dáng cũng đẹp hơn ngực nở eo thon cao tầm 1m65 à trắng trẻo cùng khuôn mặt damdang. Em chợt nhận ra khách quen nên cởi nốt giúp cái quần rồi vào xông chung. Vừa xông hơi còn mời mình ăn cháo sau còn kích thích nhẹ( lút cán).
Miêu tả sơ em nó cao ráo đợt này tướng tá qua best như người mẫu, xông hơi đã nên bước ra cho em lau mồ hôi sẵn tiện massa đầu nhẹ, màn tắm vẫn như ngày nào chăm chút tình cảm dạt dào gội đầu rất chuyên k bị văng nước vào mắt như nhiều ktv khác, sau đó là màn kích thích và đi đường lưỡi vẫn còn máu nghề lắm.
Hôm nay em mặc váy ngắn lưới màu đen ôm body trông rất sexy đã vậy còn hé lộ bộ cosplay đỏ cho giáng sinh sắp tới. Noel nhất định tới nhận quà của bá già noel rồi.
Phần massa khỏe em làm bài bản đầy đủ cả còn ân cần hỏi han từng chỗ còn đau hay lực tay đủ mạnh chưa nói chung chu đáo
Phần mệt em dùng hai trái bưởi lướt qua từng đường trên cơ thể dọc theo là đường lưỡi chả thiếu chỗ nào đặc biệt còn màn cạ v4 hơi nhột mà cảm giác khó tả
Rồi em cũng lật người lại chăm sóc thằng em đã chào cờ từ lâu với một ánh mắt damdang làm sao chịu nổi, quyết định xoay em lại 69 để trả thù. Ngay cả 22 cũng vất vả mời làm mình đầu hàng mà bé 65 này quá cao tay mới 10p mà đã gục ngã trước người đẹp.
Out nhanh trong thế CIA và là lần out xứng đáng nhất trong tháng này
Face xinh nhưng nét damdang
V1 hệ cam lai bưởi 8.5đ khá là săn
V2 9d eo cong k lipit
V3 8đ chưa to lắm nhưng tròn vừa đủ xài
V4 cắt tỉa gọn
Tổng kết rất đáng để trải nghiệm em này lúc trước cũng nhiều bài rồi nên k phải bàn có đợt này dáng e đẹp hơn thôi
Hẹn gặp em vào dịp noel tới với bộ cosplay đỏ như em chào mời
Tic: onsen1 code WC
Tip: bằng tic
Lời cuối cảm ơn đội ngũ QTV tạo sân chơi event các kiểu con đà điểu cho ae

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Đầu tháng lụm được kèo thơm r à ! Chúc mừng bác :ami-(33):

• Like
Điểm cảm xúc: XkCantho

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
407
400
0 ₿
dạ cám ơn huynh đã ghé thăm bé và bỏ thời gian viêt report cho cơ sở . chúc huynh nhiều sức khỏe ạ

• Like
Điểm cảm xúc: XkCantho