Điệp Vụ Gò Vấp Hotgirl 79 em gái Quảng Ninh

Lượt xem: 1,532

Thanhdoi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
7/1/21
Chủ đề
5
61
9
0 ₿
Hết hồn với bé 79 hàng khủng luôn

Massage Galaxy đang có chương trình khuyến mãi 30% nên làm một vé cho sướng cuộc đời, mới lãnh lương xong uể oải hứng lên tới galaxy lấy vé 700K Nuru Cia, giảm còn 490k code camapro cũng ngon rồi.

Lên phòng vừa vào phòng xong thì bé lên gõ cửa thấy bé 79 Galaxy đáng yêu dễ thương nè.

Tướng của bé bốc lửa luôn, dáng cao đầy đặn ngực khủng ui cha đã quá đi à.

Face: dễ thương gái miền bắc

V1: Khủng hai trái bưởi

V2: eo thon

V3: To căng tròn

V4: Tỉa tót sạch sẽ thơm tho

Bé phải 9đ.

À mà dịch vụ phòng bên này cũng được, giường cũng rộng .

. Sau khi xông hơi xong em tắm rất chi tiết hi

. Massage truyền thống là em nói massage truyền thống, đá nóng vẫn chưa chuyên nghiệp tại em vào nghề mới được 3 ngày.

Massage Thái chà đã thiệt đó chư, người em đè lên người tui rồi em trườn từ dưới lên trên rồi từ trên xuống dưới, tui không ngợp thở mà làm tui ngợp sướng à. Em vừa trườn vừa lắc hai bưởi của em, làm tui đê mê sướng tột đỉnh luôn.

phần massage mệt thì đây mới gọi là điêu luyện tuyệt đỉnh cao của sự sung sướng nè các bác, bé đi theo đường lưỡi, tay thì dựa vào nêm, lưỡi thì liếm mông thì chổng lên như đang khom xuống để tìm trái gì đó hình như trái chuối thì phải. Tay tui cũng phụ giúp bé một tay cho sướng chút đỉnh, đường lưỡi của bé dẫn vào đường sướng nó tê tê mê mê. Tay tui lại xoa vào đùi và hai trái bưởi của bé, nó to tròn căng mịn Nghĩ lại cảm giác đó mà cao trào máu dê vẫn còn sôi sục sung sướng vô bờ bến.

Đỉnh cao của bé là thông suốt sự sung sướng cho tui đường lưỡi mút que kem ăn trái chuối cũng như tui sờ vào đường cong hấp dẫn của bé rút cuộc là bé đã đạt được ngũ âm chân kinh sau bao nhiêu ngày tu luyện, cơn sướng của tui cũng kéo dài tuyệt đỉnh đê mê cuốn theo cao trào của bé sướng đến nội mà xì ra vãi.

Kể ra làm sao hết được cảm giác đó chỉ đến gặp bé mới là cho ta sự sướng đó nhiều hơn mới đúng, từ massage Thái đều sướng mà không muốn về luôn. Cảm giác thì hồn lên mây.

Kể ra dài lắm nhưng tui chấm điểm cho bé 9đ cùng dịch vụ cũng ok.

toonbgr kết tic 490k tip 800k locko 50k

El25

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
6/3/22
Chủ đề
17
323
193
0 ₿
Lên lịch gặp đồng hương mới được

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
506
131
0 ₿
Massage Galaxy chân thành vảm ơn quý khách hàng đã dành thời gian thăm và trải nghiệm dịch vụ Galaxy. Cảm ơn anh đã chia sẻ buổi trải nghiệm cùng bé 79 . Ở Galaxy rẩt nhiều số hót và kỹ năng định cao mời bác trả nghiệm thêm các số khác để cảm nhận được chất lượng dịch vụ của Galaxy. Trân trọng

• Like
Điểm cảm xúc: El25

Hờ ni

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
72
19
0 ₿
hấp dẫn vậy, để xin vé bác lục qua làm 2 bé xem