Q.1 How old are you ------- DuBai [16]

Lượt xem: 1,471

Chelsea

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/4/22
Chủ đề
3
50
26
0 ₿
Hello ae, ngày cuối cùng của tháng 5. Và mình vẫn tiếp tục ủng hộ ĐBQ1. Sau khi đi trải nghiệm xong thì có vẻ mình hợp đi vé Thái hơn là các vé khác. Có thể sau này chọn vé Thái là chân ái :). Lần này may mắn book bé Mây ( 16) sớm nhất và đi thôi. Vẫn như thường lệ thì về cs thì vẫn ok. Từ bé lễ tân, bạn locker và bác giữ xe vẫn dễ thương và nhiệt tình với khách hàng, mình rất thích những cơ sở như thế này.

btw, về bé Mây thì không có gì bàn cãi nữa, các anh em đi trước đã và đang đi trải nghiệm hết rồi. Mình đến hơi muộn, do đó mình đánh giá ngắn gọn xúc tích thôi nhé.

Bé Mây [16] - Hài hước, hóm hỉnh hồng hào :). Nói chung là bé hot thiệt :). Cơ sở đầu tư dàn KTV chất lượng thiệt, good :)

P/s : Tại sao ghi tiêu đề tiếng anh, ah vì 2 anh em ngồi giao tiếp song ngữ. Bé có nói ngày nào gặp 10 người như anh, chắc em phải đi học tiếng anh.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Lục A Ka and Mr Mìn

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
90
22
0 ₿

How old are you ------- DuBai [16]​

là gì hả pác?
Với lại bài viết của bác là viết về nội dung gì? Mát xa hay đàm thoại?

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
rồi bài này câu REPORT hay chém gió đây ? chả có 1 tí thông tin gì ?
NHẮC NHỞ LẦN 1 !

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,147
2,286
1,324 ₿
Bài viết khá ngắn gọn chưa nêu được quá trình trải nghiệm và số đo 3 vòng. Bạn nên đầu tư hơn vào bài viết để anh em có thêm nhiều thông tin, chia sẻ được nhiều cảm xúc hơn, góp phần phong phú diễn đàn cũng như là 1 bài report đủ chuẩn để có thể tham gia các event của diễn đàn nhé. LAK mong sẽ có những bài viết hay và nhiều cảm xúc hơn từ bạn

• Like
Điểm cảm xúc: Chelsea and Mr Mìn

Chelsea

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/4/22
Chủ đề
3
50
26
0 ₿
Không có chém gió nhé bác, vì tính sửa thông tin là chọn Quận 1 để cho đúng mà tìm không có. Đây là review về bé là thật nhé bác.

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
90
22
0 ₿
Mình vẫn chưa hiểu bài viết này lắm? Bác này định bắn đại bác pạc pạc à?

Chelsea

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/4/22
Chủ đề
3
50
26
0 ₿
Cảm ơn bác đã nhắc nhở, mình không phải report để tham gia event đâu, anh em hiểu nhầm rồi. Có thể anh em quá nghiêm khắc và hơi cứng về bài viết này rồi. Vậy nhờ mod xoá giùm mình bài này nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka

Chelsea

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/4/22
Chủ đề
3
50
26
0 ₿
Có thể anh em quá cứng về bài viết này rồi. Thế mình xin đóng bài ạ. Cảm ơn anh em đã quan tâm

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
bác đọc lại quy định của diễn đàn về bài viết nhé

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Để tâm sự thì vé Thái hợp lý r, nhưng mà ngoài tâm sự ra thì bé làm tình cũng nhiệt dữ lắm mà Onsen là trải nghiệm được hết cung bậc cảm xúc mà e trao yociexp15

• Like
Điểm cảm xúc: Chelsea